Mungu akisema ni wewe mteule, hata nani azuie hataweza...

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,601
2,000
Nimerudi kwa speed of light.. 3.0 x 10e8

EL ndio naona Mungu kamwangazia Nyota yake...!!!

Hata nani aje, hakuna tena wa kumzuia,
EL kama Yesu or Mtume SAW...!!

Mungu akisema ww ndie mteule wake, hakuna wa kuzuia, labda ushindane na Mungu sasa...!!

Asante Mungu, sifa na utukufu vyote virudi kwako...!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom