Mume wa Dada nimemwona ameingia guest house vipi nilipue bomu kwa Dada?

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,644
2,000
Wakuu nipo mjini hapa nimekuja likizo kumwona sista.. Sasa nilikua na tembelea mitaa fulani hapa siku amini mbele yangu shemeji yangu anaingia na mrembo lodge fulani hapa mjini

Ushauri vipi niseme ili nimwokoe Dada yangu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo sasa ndio pa kula hela za shemu mkuu fanya juu chini ajue kwamba umemuona na unajua kwamba ameingia gest ila note usimwambie dada yako kamwe.

CC Zero IQ
 

charldzosias

JF-Expert Member
Nov 10, 2013
1,942
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom