Mume na Mke Kuambiana Mambo ya Kazini!!!!! (Umbea Mtupu!!!)


lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Wakubwa zangu Shikamooni!!!!!!!!!!!!!

Weraweraaaaaaaaaa!!!!!!!!! Niajeeeeeeeeeeeeee!!!

Tabia ya mtu una mkeo au mumeo, anafanya kazi sehemu ingine ila kutokana na kiherehere chako na umbea kuzidi kipimo unaanza kumpa partner wako full details za mambo ya ofisini yasiyo muhusu! Haya mwambie basi ya kikazi hadi umbea umbea wa rejareja nao unampakulia wooote bila kusahau hata kidogo!!!!!!!

Tabia hii haipendezi na mjiadhari nayo, manake ni sawa na kunyea kambi yako ya ofisini! Ya ngoswe waachie ngoswe wa ofisini sio kuleta ujuaji usio na tija!!!!!!

Kutokana na ugumu wa maisha huku kaisaria watu walikuwa wamejizoelea tu na kukubali kuishi kimaskini kungojea NSSF/PPF ije iwatoe kimaisha! Balaa lilianzia nilipoingia mtu mzima Kubwa la Maadaui!!!!!!!! Ujue ujibinafsishiaji (WIZI) wa mali za umma mara nyingi hauanzi hivi hivi tu, lazima kuwe utatu usio wa heri! The Brains, The Coordinator and The Skills.

Picha lilianza hivi, maisha yamepanda sana bei wajameni, pochi hazishikiki, si viatu, si kodi za nyumba. Mwanzo nilikuwa field, field hufi njaa, badae Diaspora kanipiga pini na steppler kwenye desk sishiki hela, wala mzigo ni mikaratasi mwanzo mwisho, ndo kushinda JF kukaanzia hapo! Baadae i put my brain into work, nikaona loophole kwenye system nzima! (Ukiwa mzee wa mishe unaweza kustukia mishe hata kwa kuinusa tu!) Loophole zote ziko vitengo vya watu! Nikarecruit nguvu kazi ya operations kutokana na kipaji cha kila mtu na sehemu alipo! Sheria ya ujibinafsishiaji wa mali za umma inakutaka Kubeba zigo la uhakika si kudokoa ukizingatia tuko nyomi, tutagawanaje sasa!!!!! Na risk ya kunyea debe lazima iwe compensated accardingly!

Plan limefanyiwa kazi miezi sita, it must go down this december, (Cashier anaenda bank ijumaa 21 mara ya mwisho, kuna siku tano za unbanked and unrecorded pile of cash cash kwenye safe, 22, 23,24,25 26,) The rest of the plan haliwahusu!!! lishikishindikana mwaka huu ni baaaaaasss tenaaa! Kila kitu kiko mahala pake, mpaka details za nani afanyeje atapata nini tushagawana majukumu kabisaa! Kampuni nyingi sana zitalizwa mwaka huu, (Kitengo cha wizi wa kalamu jeshi la polisi ongezeni juhudi mwezi huu)

Sasa kumbe member mmoja kamueleza kila kitu Mkewe!!!!!!!!! Can you imagine that! Kila kitu, nani anafanya nini na wakati gani? Damn! (Libwata hizi!!!!) Tena na majina kamtajia!!!!! Hapo keshamuahidi wakipata mgao wao atamnunulia mambo kibao! Nyau kweli huyu jamaa! Sasa jana wamekorofishana na mkewe! Mkewe anatishia kuja Kuuza CD kwa Diaspora na viongozi ili kumkomoa!!!!!!!!! Mkewe anadai ataeleza kila kituuuuu! Black n White!( Dnt underestimate her, Mzaramo mwenye diploma ni hatari sana!) Chupi zimetubanaje sasa! Tumemsutaje kwa kushindwa kufunga domo?

Kwisha habari yetu!!!!!!!!! Hata asiposema saivi, hata baadae dili likishahappen kuna kuwaga na jamba jamba ya kuwekwa ndani, kuresign 24 hrs, kupigwa termination watu, sasa mumewe akitingishwa kidogo tu si bidada atasema kila kitu! Dili kama hili linachukuaga hata nusu mwaka kabla halijapoa! Ndo hivo tena mwenzenu Mwaka sitouona kimaslahi tena! Kisa a Husband with a big mouth!!!! Ndo nangojea NSSF hapa initoe kimaisha untill i think of something else!(Once a thief always a thief)

YA OFISINI MUYAACHE OFISINI!!!!!!!!!!!( Sio na hii khabari mnaanza kuhadithiana na ofisini kwenu huko, kuuambia uongozi uongeze ulinzi kwenye safe!!! Yatawashinda! Nchi ishauzwa hii acha wenye mabavu tujisevie!)
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,213
Points
2,000
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,213 2,000
.......Sasa kumbe member mmoja kamueleza kila kitu Mkewe!!!!!!!!! Can you imagine that! Kila kitu, nani anafanya nini na wakati gani? Damn! (Libwata hizi!!!!) Tena na majina kamtajia!!!!! Hapo keshamuahidi wakipata mgao wao atamnunulia mambo kibao! Nyau kweli huyu jamaa! Sasa jana wamekorofishana na mkewe! Mkewe anatishia kuja Kuuza CD kwa Diaspora na viongozi ili kumkomoa!!!!!!!!! Mkewe anadai ataeleza kila kituuuuu! Black n White!( Dnt underestimate her, Mzaramo mwenye diploma ni hatari sana!) Chupi zimetubanaje sasa! Tumemsutaje kwa kushindwa kufunga domo?

YA OFISINI MUYAACHE OFISINI!!!!!!!!!!!( Sio na hii khabari mnaanza kuhadithiana na ofisini kwenu huko, kuuambia uongozi uongeze ulinzi kwenye safe!!! Yatawashinda! Nchi ishauzwa hii acha wenye mabavu tujisevie!)
....Mzaramo huyo nadhani anamzidi hata "Mchagga Graduate". !!!!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
mtakomaje
by the way kwanini ukwibe?
pole lakini
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,926
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,926 2,000
mtakomaje
by the way kwanini ukwibe?
pole lakini
Smile mzima za huko nimependa jeans lako unaweza ukaniazima??:nimekataa
 
Last edited by a moderator:
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,619
Points
1,225
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,619 1,225
Mh! yale yale, ukimwambia mkeo au mume ndiyo unaongeza maloveee! haya oneni sasa.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
....Mzaramo huyo nadhani anamzidi hata "Mchagga Graduate". !!!!
Hahahaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! Mchaga asingetishia kuharibu KAZI YA MAANA kwa ugomvi wa dudu, ila mzaramo dudu kwanza mbesa baadae! Kweliiiii! Bora uoe std 7 saa zingine, manake hata asingeelewa kitu kwenye plan zima!!! Babu zetu walivokataza mwanamke kusoma waliona mbali!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah pole bana ila acha kuiba ni dhambi
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mh! yale yale, ukimwambia mkeo au mume ndiyo unaongeza maloveee! haya oneni sasa.
Umeona eeeeh!!!!!!!!! Ukimwambia mkeo mambo yako ya wizi wizi, siku ukimcheat tu anaenda ploisi kutoa taarifa zako zote! Separate entity haiwaingiii akilini watu wengi sana!
 
unknown animal

unknown animal

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
338
Points
195
unknown animal

unknown animal

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
338 195
kiherehere si kizuri,labda mchizi aliju wife atamuaminia kama frank zagarino
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahah pole bana ila acha kuiba ni dhambi
Kumuibia mwizi si dhambi!!!! Kampuni yenyewe inaibia TRA, Wananchi, n WENGINEO!!!!!!! Sasa sisi tunarudisha equilibrium kidogo kwa wananchi!!!!!!!!(Patritism does it ring a bell?)
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
kiherehere si kizuri,labda mchizi aliju wife atamuaminia kama frank zagarino
Hahahaaaaaaaaaa! Alijua wife atamuona mjanja wa wajanja! Sasa ndo kanizamisha! Nimeamini if you want anything done correctly do it your self!
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Proverbs 31

New International Version (NIV)


[SUP]10 [/SUP][SUP][b][/SUP]A wife of noble character who can find?
She is worth far more than rubies.
[SUP]11 [/SUP]Her husband has full confidence in her
and lacks nothing of value.
[SUP]12 [/SUP]She brings him good, not harm,
all the days of her life.
[SUP]13 [/SUP]She selects wool and flax
and works with eager hands.
[SUP]14 [/SUP]She is like the merchant ships,
bringing her food from afar.
[SUP]15 [/SUP]She gets up while it is still night;
she provides food for her family
and portions for her female servants.
[SUP]16 [/SUP]She considers a field and buys it;
out of her earnings she plants a vineyard.
[SUP]17 [/SUP]She sets about her work vigorously;
her arms are strong for her tasks.
[SUP]18 [/SUP]She sees that her trading is profitable,
and her lamp does not go out at night.
[SUP]19 [/SUP]In her hand she holds the distaff
and grasps the spindle with her fingers.
[SUP]20 [/SUP]She opens her arms to the poor
and extends her hands to the needy.
[SUP]21 [/SUP]When it snows, she has no fear for her household;
for all of them are clothed in scarlet.
[SUP]22 [/SUP]She makes coverings for her bed;
she is clothed in fine linen and purple.
[SUP]23 [/SUP]Her husband is respected at the city gate,
where he takes his seat among the elders of the land.
[SUP]24 [/SUP]She makes linen garments and sells them,
and supplies the merchants with sashes.
[SUP]25 [/SUP]She is clothed with strength and dignity;
she can laugh at the days to come.
[SUP]26[/SUP]She speaks with wisdom,
and faithful instruction is on her tongue.
[SUP]27[/SUP]She watches over the affairs of her household
and does not eat the bread of idleness.
[SUP]28 [/SUP]Her children arise and call her blessed;
her husband also, and he praises her:
[SUP]29 [/SUP]"Many women do noble things,
but you surpass them all."
[SUP]30 [/SUP]Charm is deceptive, and beauty is fleeting;
but a woman who fears the Lord is to be praised.
[SUP]31 [/SUP]Honor her for all that her hands have done,
and let her works bring her praise at the city gate.

napendaga posts zako kubwa la maadui lara 1 ,huko kwenye red huyo mke karuka viunzi.Iko hata kwenye maandiko ya kiislamu,ila sijui where exactly,lakini ni the same same words.nimeeka verse kwa faida ya wote.....mawazo yangu tu!
swali la kizushi,eti wewe na LARA ni mtu mmoja?
 
Last edited by a moderator:
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Sijasoma thread yote,lakini ngoja nijaribu kuchangia.
"
Nijuavyo mimi,kama ni mke na mume au uhusiano wenu ni siriaz kuna haja ya kuambizana mambo fulani au mazingira fulani kazini.
"
Mumeo,mkeo au mpenzi wako ni mwili mmoja nawe,huna cha kumficha.
"
Lakini iwe ni kwa mambo muhimu na yanayoonekana kuyahusu mahusiano yenu.
"
Mfano uwe umepata short kazini au kuna jambo limetokea ambalo litakaloiondoa furaha na uchangamfu wako ambao mwenzako anauhitaji.
"
Jambo kama hili ni lazima useme ili mwenzako ajue na kukupa moyo.
"
Kukaa kimya kwenye hali hii ni kuongeza matatizo!
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
mifuko yote imetoboka ukiingiza vidole wakutana na nyembe y usiibe acheni 2 mafisadi 2we wengi mwenzangu kwa nini kila siku wao ndo wawe wanauza majina yao 2 me nitakua maarufu lini
 
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
Hahahaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! Mchaga asingetishia kuharibu KAZI YA MAANA kwa ugomvi wa dudu, ila mzaramo dudu kwanza mbesa baadae! Kweliiiii! Bora uoe std 7 saa zingine, manake hata asingeelewa kitu kwenye plan zima!!! Babu zetu walivokataza mwanamke kusoma waliona mbali!
Te te teeee kwi kwi kwiiiii! We mtoto ni noumer!
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Points
1,195
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 1,195
Yaani Lara 1 , umenifurahisha sana , sasa kule kilema ndiyo hatuendi tena, maana mbesa hakuna, hahahahaahah! Duh! Huyo mwanamme hafai kabisa , kwani yeye hajui kuwa sisi Mungu hakutuwekea kizibo kwenye Koo , ila wao wamewekewa? ( Yaani koromeo)

Pili sisi hapa Boss wetu mwanamke, BasI kitengo kinaendeshwa na mumewe , maana kila kitu anamwambia mumewe halafu mumewe anamwambia mfanyie hivi, mpe adhabu hii, na yeye alivyo **** anakuja kusema Mume wangu kaniambia nimfanyie hivi fulani ili ajirekebishe, Hapo mm ndiyo nikafunguka akili kuwa Boss wetu si yeye ila ni Mumewe.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
....Mzaramo huyo nadhani anamzidi hata "Mchagga Graduate". !!!!
I doubt..mchaga angekaa kimyaaa..ukishaiba tu ndo utakiona kimbembe!!!
Chezea mchagga std VII wewe!!!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Proverbs 31

New International Version (NIV)


[SUP]10 [/SUP][SUP][b][/SUP]A wife of noble character who can find?
She is worth far more than rubies.
[SUP]11 [/SUP]Her husband has full confidence in her
and lacks nothing of value.
[SUP]12 [/SUP]She brings him good, not harm,
all the days of her life.
[SUP]13 [/SUP]She selects wool and flax
and works with eager hands.
[SUP]14 [/SUP]She is like the merchant ships,
bringing her food from afar.
[SUP]15 [/SUP]She gets up while it is still night;
she provides food for her family
and portions for her female servants.
[SUP]16 [/SUP]She considers a field and buys it;
out of her earnings she plants a vineyard.
[SUP]17 [/SUP]She sets about her work vigorously;
her arms are strong for her tasks.
[SUP]18 [/SUP]She sees that her trading is profitable,
and her lamp does not go out at night.
[SUP]19 [/SUP]In her hand she holds the distaff
and grasps the spindle with her fingers.
[SUP]20 [/SUP]She opens her arms to the poor
and extends her hands to the needy.
[SUP]21 [/SUP]When it snows, she has no fear for her household;
for all of them are clothed in scarlet.
[SUP]22 [/SUP]She makes coverings for her bed;
she is clothed in fine linen and purple.
[SUP]23 [/SUP]Her husband is respected at the city gate,
where he takes his seat among the elders of the land.
[SUP]24 [/SUP]She makes linen garments and sells them,
and supplies the merchants with sashes.
[SUP]25 [/SUP]She is clothed with strength and dignity;
she can laugh at the days to come.
[SUP]26[/SUP]She speaks with wisdom,
and faithful instruction is on her tongue.
[SUP]27[/SUP]She watches over the affairs of her household
and does not eat the bread of idleness.
[SUP]28 [/SUP]Her children arise and call her blessed;
her husband also, and he praises her:
[SUP]29 [/SUP]"Many women do noble things,
but you surpass them all."
[SUP]30 [/SUP]Charm is deceptive, and beauty is fleeting;
but a woman who fears the Lord is to be praised.
[SUP]31 [/SUP]Honor her for all that her hands have done,
and let her works bring her praise at the city gate.

napendaga posts zako kubwa la maadui lara 1 ,huko kwenye red huyo mke karuka viunzi.Iko hata kwenye maandiko ya kiislamu,ila sijui where exactly,lakini ni the same same words.nimeeka verse kwa faida ya wote.....mawazo yangu tu!
swali la kizushi,eti wewe na LARA ni mtu mmoja?
Hapana mimi ni The one n only Lara 1( Meanning always number 1) huyo Lara simjui bt shes my wajina!!!!!!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Sijasoma thread yote,lakini ngoja nijaribu kuchangia.
"
Nijuavyo mimi,kama ni mke na mume au uhusiano wenu ni siriaz kuna haja ya kuambizana mambo fulani au mazingira fulani kazini.
"
Mumeo,mkeo au mpenzi wako ni mwili mmoja nawe,huna cha kumficha.
"
Lakini iwe ni kwa mambo muhimu na yanayoonekana kuyahusu mahusiano yenu.
"
Mfano uwe umepata short kazini au kuna jambo limetokea ambalo litakaloiondoa furaha na uchangamfu wako ambao mwenzako anauhitaji.
"
Jambo kama hili ni lazima useme ili mwenzako ajue na kukupa moyo.
"
Kukaa kimya kwenye hali hii ni kuongeza matatizo!
Sasa tulia soma thread yote, ndo ujue mwanamke ni kiumbe dhaifu sanaaa! Anataka kumkosehsa mumewe Millions kwa ugomvi wa dudu!!!!!!!? Kweli!

Mimi nasisitiza kama una mambo yako machafu machafu ofisini, Dont Tell your Wife for Her Protection and yours ofcourse! Somethings are better left unsaid!
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,046
Top