Mume amuua Mke na yeye mwenyewe kujimaliza kwa Shotgun (Tanga)


Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,137
Likes
576
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,137 576 280
Huku Matukio ya matumizi ya ovyo ovyo ya silaha yakishamiri hapa nchini,Mume ajulikanaye kwa jina la Anthony amemuua Mke wake Sauda kwa kutumia Bunduki ya Shotgun kwa kile kinachodaiwa kuwa ni wivu wa kimapenzi kwa kumiminia risasi za kifuani kisha naye kujipiga risasi ya kichwani. imetokea jana nje kidogo ya jiji la Tanga,Kamanda wa kikosi cha polisi Constatine Massawe.amedhibitisha tukio hilo...na upelelezi unaendelea...
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
poleni sana wafiwa hizo ndio faida na hasara za mapenzi
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,137
Likes
576
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,137 576 280
Ukimiliki silaha lazima pia uwe na kifua... Matukio haya yameshamiri kwa sasa... Silaha ununue/Umiliki mwenyewe kisha hiyo hiyo itumike kukumaliza/kumaliza familia yako...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,111
Likes
14,166
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,111 14,166 280
Duh Tanga bhana, kuna mwaka fulani hivi jamaa mmoja alikua tajiri sana simkumbuki kwa jina ila na yeye alimuua mkewe na yeye mwenyewe kujimaliza kwa the same style! poleni
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Kwa namna moja inauma pale unakuta mtu kagaramia kwa garama kubwa alafu bado anatoka nje na hajakosa chochote hapo mtu anashindwa vumilia na kuchukua uamuzi mgumu
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,867
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,867 291 180
Kwa namna moja inauma pale unakuta mtu kagaramia kwa garama kubwa alafu bado anatoka nje na hajakosa chochote hapo mtu anashindwa vumilia na kuchukua uamuzi mgumu
Kwani ndoa ni "uwekezaji"? Ni ugonjwa wa AKILI tu huo. Ukimfumania mkeo au hata kuhisi kuwa ana-t@mbw@ nje ya ndoa - achana naye - tafuta mwingine - simple!
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,900
Likes
29
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,900 29 145
Duh! ana-t@mbw@ Baba-Enock punguza jazba.
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
mhh!! mapenzi noma, pole kwa wafiwa.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,350
Likes
7,385
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,350 7,385 280
Kwa namna moja inauma pale unakuta mtu kagaramia kwa garama kubwa alafu bado anatoka nje na hajakosa chochote hapo mtu anashindwa vumilia na kuchukua uamuzi mgumu
chochote ni nini, kula, kuvaa na mengi kama hayo siyo tatizo, shida ni pale tu unapomlaza mkeo chukuchuku kila siku eti mke wangu mimi nimechoka sana, kwanini asitafute msaada huko nje.?????????? Matokeo mnaacha watoto yatima.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,350
Likes
7,385
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,350 7,385 280
Kwani ndoa ni "uwekezaji"? Ni ugonjwa wa AKILI tu huo. Ukimfumania mkeo au hata kuhisi kuwa ana-t@mbw@ nje ya ndoa - achana naye - tafuta mwingine - simple!
Mkuki mtamu kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,901
Likes
4,312
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,901 4,312 280
Bora usimuliwe ----- yaani unakuta live jamaa anapiga viuno kwa mkeo wa ndoa ambaye miaka nenda rudi umemwamini kabisa -- duh.... inauma.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Kwani ndoa ni "uwekezaji"? Ni ugonjwa wa AKILI tu huo. Ukimfumania mkeo au hata kuhisi kuwa ana-t@mbw@ nje ya ndoa - achana naye - tafuta mwingine - simple!
well said mkuu..................mwanamke sio 1 duniani
 
amanindoyella

amanindoyella

Senior Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
102
Likes
0
Points
33
amanindoyella

amanindoyella

Senior Member
Joined Oct 13, 2009
102 0 33
Mamndenyi ]Mkuki mtamu kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.

Poleni sana kwa familia ilyoathirika. Eee Mungu naomba unusuru familia yangu!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,137
Likes
576
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,137 576 280
Jamani hii si mara ya kwanza kwa mume kumuua Mke kisha yeye kujimaliza... "KWANINI VINYAGO (BUNDUKI) TUVICHONGE WENYEWE...KISHA TUWE WA KWANZA KUVIOGOPA??? (SILAHA ZITUMALIZE WENYEWE...???) Jamaa angemwacha tu huyo Dada... Ona sasa Watoto wanapata shida buuure...
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
58
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 58 145
well said mkuu..................mwanamke sio 1 duniani
Mwanamke ni mmoja tu, mkeo wa kwanza. Fanya uchunguzi kwa kutembea nao wengiiii;mwisho wa siku utangundua hawana la ziada zaidi ya mkeo.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,800
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,800 280
Kwani ndoa ni "uwekezaji"? Ni ugonjwa wa AKILI tu huo. Ukimfumania mkeo au hata kuhisi kuwa ana-t@mbw@ nje ya ndoa - achana naye - tafuta mwingine - simple!
ndoa is simply mikatabafeki....
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Kwa namna moja inauma pale unakuta mtu kagaramia kwa garama kubwa alafu bado anatoka nje na hajakosa chochote hapo mtu anashindwa vumilia na kuchukua uamuzi mgumu
...Sio kweli hawezi kupata kila kitu still akatoka nje. Lazima kuna udhaifu kwa mwanaume ndoa si kumlisha demu makuku tu, sijui nguo nzuri na dhahabu na gari ya kutembelea...lazima suala a msingi lililomfanya atoke kwa wazazi wake aje kwako alipate tena kwa kiwango cha juu. Sasa mijanaume mingine eti liko busy au ndio uchovu unategemea mwanamke atulie? Kuna watu mtaani wanakula maisha kwa kuwa - assist wake za watu ambao waume zao muda wa kuwapa game wake zao hautoshi.....Mwanamke akionja hapo kumbadiisha mawazo si rahisi...
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,325
Likes
5,881
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,325 5,881 280
poleni wafiwa.............wivu ukizidi balaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,215,854
Members 463,433
Posts 28,561,931