Mume ahitajika


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Nimegundua vijana wengi humu ndani ni ma bachala na mmekuwa mnajiuliza mtapata wapi wake wa kuoa. sasa huyu sista kanipa info zake na alikuwa ataka mume tokea East Africa sasa kama kuna mtu yuko serious please send me a PM kisha nitawalink up. JF inapoteza sana muda na nadhani this is a appropriate kwenu kuanza maana mnaweza kutumia muda wenu vizuri zaidi na kuonadokana na stress za siasa humu

By the way anataka vijana wa Kiislam au hata kama si muislam lakini awe tayari kusilimu.

wasalaam

I insist, hii issue ni serious na kama kuna watu wanafanya utani nawaomba muache utani kwenye hili

______________________________________________________________________

2zs34ar.jpg

Gender: Female
Age:24
Marital Status: Single
Has Children:No
Lives in:Sharjah, Sharjah, UAE
Nationality: Australia
Appearance: Attractive
Height:155 cm (5 ft 1 in)
Weight:57 Kg (126 lb)
Hair Color: Black
Eye Color: Brown
Ethnicity: Arab (Middle Eastern)
Religion: Islam - Sunni
Star Sign: Leo
Education: LLM
Occupation: Lawyer
Languages spoken: Arabic
English Ability: Fluent
Smoking:No
Relocate: Yes
 
J

Joshi Kanji

Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
75
Likes
0
Points
0
J

Joshi Kanji

Member
Joined Mar 1, 2008
75 0 0
huyu sista kanipa info zake na alikuwa ataka mume tokea East Africa.

BRAZAMEN, KWEEELIII ????????????
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Mbona Ameficha Sura

Tafadhali Tuambie Hizo Details Zake Umezitoa Wapi Au Amepost Wapi Tena

Ili Tuhakikishe
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
Hoya dogo (Brazamen) kwa nini usimshughulikie wewe??? acha kutuyeyusha bwana angekua serious najua ungenyooka nae wewe bila kuchelewa...anyway mwambie mme mzuri atashushiwa na mungu...angekua teyari kuingia dini yangu takatifu ya mitume wa yesu (RC) basi mie mara moja ningeomba kutoa hoja
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Source Singlemuslim.com
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,489
Likes
931
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,489 931 280
mume atashushiwa na Mungu wake ila kama anataka mabazazi yapo kibao na nadhani tayari yamemtumia notice,haya mambo ya kuoana bila kufahamiana vya kutosha itakuja kutupa shida tuendako.
 
R

Richard Nguma

Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
64
Likes
0
Points
0
R

Richard Nguma

Member
Joined Apr 29, 2011
64 0 0
Vipi mambo ,huyu dada bado anahitaji mchumba?
Text +15015451182 Asante sana I hope to hear from u soon.
 
E

emkey

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
727
Likes
17
Points
35
E

emkey

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
727 17 35
Nimegundua vijana wengi humu ndani ni ma bachala na mmekuwa mnajiuliza mtapata wapi wake wa kuoa. sasa huyu sista kanipa info zake na alikuwa ataka mume tokea East Africa sasa kama kuna mtu yuko serious please send me a PM kisha nitawalink up. JF inapoteza sana muda na nadhani this is a appropriate kwenu kuanza maana mnaweza kutumia muda wenu vizuri zaidi na kuonadokana na stress za siasa humu

By the way anataka vijana wa Kiislam au hata kama si muislam lakini awe tayari kusilimu.

wasalaam

I insist, hii issue ni serious na kama kuna watu wanafanya utani nawaomba muache utani kwenye hili

______________________________________________________________________

2zs34ar.jpg

Gender: Female
Age:24
Marital Status: Single
Has Children:No
Lives in:Sharjah, Sharjah, UAE
Nationality: Australia
Appearance: Attractive
Height:155 cm (5 ft 1 in)
Weight:57 Kg (126 lb)
Hair Color: Black
Eye Color: Brown
Ethnicity: Arab (Middle Eastern)
Religion: Islam - Sunni
Star Sign: Leo
Education: LLM
Occupation: Lawyer
Languages spoken: Arabic
English Ability: Fluent
Smoking:No
Relocate: Yes
mi nipo tayari mkuu. nitafute huku. 0759- 401230.
 
K

KAMBAJECK

Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
K

KAMBAJECK

Member
Joined Jan 8, 2012
14 0 0
Kama kweli anahitaji ndoa kama alivyoamlisha Allah, mimi nipo willing. akiaka personaldetail zangu atembelee facebook yangu "KAMBAJECK"
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
Kama kweli anahitaji ndoa kama alivyoamlisha Allah, mimi nipo willing. akiaka personaldetail zangu atembelee facebook yangu "KAMBAJECK"
post ya 2008 kambajeck unareply leo...Kweli we jeki ya kamba, Nadhan hata kunyanyua bajaji ni issue
 

Forum statistics

Threads 1,237,418
Members 475,533
Posts 29,287,876