Muliowahi kupigana darasani leteni ushuhuda wenu hapa

Fene

JF-Expert Member
May 4, 2021
842
1,000
Inakuwaje wanangu wa Jamiiforums

Binafsi mimi nilikuwa mpenzi mtazamaji, na Hakuna kitu kilikuwa kinaniuzi kama kuona watu wakizichapa atokee mtu aje kugombolezea

Kwa wale mliowahi kuzichapa class mutuelezee sababu ilikuwa ni ipi, je bifu liliendelea, kama ulichapwa vp kisasi kilitokea

Kwa wale wapenzi watazamaji wenzangu ulikuwa unaenjoy nini wana wakizichapa class?
608ce039f72645fca38980e200424a10.jpg
 

Mczigga

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
348
1,000
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ mim nlikua mdau mmja mstaarabu na mpole sana Sasa Kuna siku jamaa zang wawili wakaanz kuzichapa mbele ya darasa mhun nkaona sio Jambo jema nkaenda kuachanish sabab nilikua monitor,

Sas ile kuachanisha tu nkamshika mmja kwaiy jamaa mwngn akapata nafas akampa za uso mwenzak lahaula!!!! baada ya mda mfupi wote wawili wakanivaa mim Dadek wakanipa za kutosha nkatoka nje Kam mshale nkaenda kujipang,

Nilivolud maninaaaa nakumbuka siku ile nilitembeza kipigo kwa wale jamaa wote wawili nilipiga wotee kila wakija wanakutana na za uso ile nd siku yang ya mwsho kuw monitor pia na kuogopwa shule nzima enzi hizo stndrd 6 iyo,

bt toka siku iyo niliowapiga wot tukawa marafiki till nowdays
 

Fene

JF-Expert Member
May 4, 2021
842
1,000
mim nlikua mdau mmja mstaarabu na mpole sana Sasa Kuna siku jamaa zang wawili wakaanz kuzichapa mbele ya darasa mhun nkaona sio Jambo jema nkaenda kuachanish sabab nilikua monitor,

Sas ile kuachanisha tu nkamshika mmja kwaiy jamaa mwngn akapata nafas akampa za uso mwenzak lahaula!!!! baada ya mda mfupi wote wawili wakanivaa mim Dadek wakanipa za kutosha nkatoka nje Kam mshale nkaenda kujipang,

Nilivolud maninaaaa nakumbuka siku ile nilitembeza kipigo kwa wale jamaa wote wawili nilipiga wotee kila wakija wanakutana na za uso ile nd siku yang ya mwsho kuw monitor pia na kuogopwa shule nzima enzi hizo stndrd 6 iyo,

bt toka siku iyo niliowapiga wot tukawa marafiki till nowdays

Mpaka wakakuvua umonitor!! inaonesha uligawa dozi sio ya kitoto
 

Zero Sumu

Member
Oct 19, 2019
72
150
Nakumbuka Ilikua Ijumaa mida ya kutoka mapema Waislam wanaenda masjid, Darasa letu E ndo lilikua na watu vilaza na ndio wa mwisho kuhusiwa.

Kuna katoto Cha kiarabu nikakaandikia ujumbe wa kukapiga sound wakati Nampa kumbe jamaa wengine nje wananichora nao walikua wanafukuzia, bwana wee muda wa kutoka jamaa wakanibana Kona.

Zilipigwa ngumi mpaka nikawa naona Malaika wanapepea angani, ngumi moja ilitua puani mpaka PUTO la Kamasi likatokea..nikaona Cha kufia nn nikapata upenyo nikaokota mawe.

Nilirusha moja nikatoa mtu tochi ya maana wengine wakasepa, nikajipigia zangu saaafi...J3 kaleta mzazi nikala Viboko vya Haja.

Nyingine nilipigana na Dem nikampandisha sketi wadau wapate kuona Mema
 

Fene

JF-Expert Member
May 4, 2021
842
1,000
Nakumbuka Ilikua Ijumaa mida ya kutoka mapema Waislam wanaenda masjid, Darasa letu E ndo lilikua na watu vilaza na ndio wa mwisho kuhusiwa.

Kuna katoto Cha kiarabu nikakaandikia ujumbe wa kukapiga sound wakati Nampa kumbe jamaa wengine nje wananichora nao walikua wanafukuzia, bwana wee muda wa kutoka jamaa wakanibana Kona.

Zilipigwa ngumi mpaka nikawa naona Malaika wanapepea angani, ngumi moja ilitua puani mpaka PUTO la Kamasi likatokea..nikaona Cha kufia nn nikapata upenyo nikaokota mawe.

Nilirusha moja nikatoa mtu tochi ya maana wengine wakasepa, nikajipigia zangu saaafi...J3 kaleta mzazi nikala Viboko vya Haja.

Nyingine nilipigana na Dem nikampandisha sketi wadau wapate kuona Mema

Huyo bidada ilikuwaje mpaka mukazichapa mkuu?
 

Fene

JF-Expert Member
May 4, 2021
842
1,000
Darasa lilikua linapiga zogo kinoma, ticha alivyokuja tukapiga kimya akasema watajwe au anachapa Darasa Zima....akagoma akasema Kuna watu walikua wanacheza mpira wa visoda darasani ndo akataja maninja wote tukapigika.

Ticha alivyosepa tukamjia juu tukampa shit, nikamshika Lake Natron akawaka ndo tukazichapa

Mkuu inaonesha ulikuwa na kijiukorofi wakikukorofisha

Ukamshika lake natron
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
12,622
2,000
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ mim nlikua mdau mmja mstaarabu na mpole sana Sasa Kuna siku jamaa zang wawili wakaanz kuzichapa mbele ya darasa mhun nkaona sio Jambo jema nkaenda kuachanish sabab nilikua monitor,

Sas ile kuachanisha tu nkamshika mmja kwaiy jamaa mwngn akapata nafas akampa za uso mwenzak lahaula!!!! baada ya mda mfupi wote wawili wakanivaa mim Dadek wakanipa za kutosha nkatoka nje Kam mshale nkaenda kujipang,

Nilivolud maninaaaa nakumbuka siku ile nilitembeza kipigo kwa wale jamaa wote wawili nilipiga wotee kila wakija wanakutana na za uso ile nd siku yang ya mwsho kuw monitor pia na kuogopwa shule nzima enzi hizo stndrd 6 iyo,

bt toka siku iyo niliowapiga wot tukawa marafiki till nowdays
Vipi hamkumbushiani jinsi mlivozichapa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ movie ikirudiwa je una zile nguvu tena za kuwapiga wote wawili?๐Ÿ˜€
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom