Mukazi Wange Search: Yametimiahaya hapa matokeo kamili


A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
Hadi natangazaa kusitisha maombi ijumaa 12.38 PM, nilikuwa nimeishapata waombaji 19, na wengine wane walituma maombi yao baada ya kufunga kupokea maombi, hivyo Jumla ya Waaombaji=23.
kati yao wanaume waliojifanya wanawake=9 na walienguliwa mara moja, baki 14. Walioshindwa kubainika moja kwa moja jinsia zao=2 nao walienguliwa, baki 12. waliopungukiwa sifa=1 (alitaka ndoa ya full Beijing style) naye alienguliwa mara moja wakabaki baki 11, kati yao waliobainika kudanganya baadhi ya maelezo waliyotoa ni 4 na waliondolewa, wakabaki 8. Hawa ndio walioqualify kuingia katika uchunguzi wa kina. wawili walibainika kutojiamini, na wawili hawakuwa staraightforward ktk baadhi ya maeneo, waliobaki niliwatumia baadaye PM ya kuwaarifu kuwa nimeishasawazisha na mchumba wangu wa awali na kwa hiyo nimesitisha mchakato mzima wa kumsaka mukazi wange. Waliofuatilia vizuri thread ya msingi wanajua sababu.

Napenda kuchukua fursa hii kuwashukuru wote walioonyesha nia ya kuishi na mimi na wote waliochangia mawazo yao mazuri. Pia nichukue fursa hii kuwatangazia rasmi wanaJF wote kuwa Pearl ndiye mchumba wangu na ndoa itafungwa muda wowote kuanzia sasa. Wenye wivu mnashauriwa kujinyonga. Asanteni kwa kunisoma.

Pear kidege changu,
Mti wako nyumba yangu,
Kiota chako chumba changu
Manyoya yako godoro langu
Maringo yako raha yangu
Mbawa zako shuka langu
Shavu zako zomari yangu
Paja zako meko yangu
Moyo wako keki yangu
Nitakupenda na kukujali daima…
Hakika yametimia………………PEARL MUKAZI WANGE……………………….. Glory to God!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
hongera shem!!!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
hongera shem!!!
asante sana, tunashukuru kwa maombi yako na ushauri wakati wote bila kuchoka......... ubarikiwe sana ............
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Paukwa ..Pakawa..!
Kaondokea chenjagaa!
Kajenga nyumba kakaa!...

Of course some of you wont understand!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
ah ah ah nimecheka sana,na hii mvua natamani nirudi hme nikalale maana napata vichomi tu hapa, nani anajua dawa yake?(off topic)
Naomba kwenye mambo tuliyokubaliana ubadilike tafadhali ntaku PM kukukumbusha.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
hongera... ila Pearl inabidi Akili umpe training kidogo manake namuona bado ana akili ya kijijini...
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
ah ah ah nimecheka sana,na hii mvua natamani nirudi hme nikalale maana napata vichomi tu hapa, nani anajua dawa yake?(off topic)
Naomba kwenye mambo tuliyokubaliana ubadilike tafadhali ntaku PM kukukumbusha.
na wewe twin ndo nini tena?
kwani wewe uko perfect?
mtarekebishana tu as you go along!!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,084
Likes
1,762
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,084 1,762 280
ah ah ah nimecheka sana,na hii mvua natamani nirudi hme nikalale maana napata vichomi tu hapa, nani anajua dawa yake?(off topic)
Naomba kwenye mambo tuliyokubaliana ubadilike tafadhali ntaku PM kukukumbusha.
sasa hapo ndo unakosea! huwa hatubadiliki ng'o
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
sasa hapo ndo unakosea! huwa hatubadiliki ng'o
hee jamani ndo hayo tena?? kwenye mahusiano si kunaamabatana na sucrifice jamani. kuna vitu mwenzi wako hatavipenda inabidi ujitahidi kubadilika au sio hivo??
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Best angalia asijekuwa anamdate mwingine. Lakini hongera mkubwa nawaombea kwa mungu muwe waaminifu mtakapofunga ndoa, epuka kumegana kabla ya ndoa kwani adhabu yake mwaijua.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
ah ah ah nimecheka sana,na hii mvua natamani nirudi hme nikalale maana napata vichomi tu hapa, nani anajua dawa yake?(off topic)
Naomba kwenye mambo tuliyokubaliana ubadilike tafadhali ntaku PM kukukumbusha.
yaha, dear, this time sitasahau tena, ................nawe usisahau safari yetu ya april, ujiandae mapema.......... dawa ya kichomi nimekuchukulia........... nikitua tu bongo haooooooooooooo...................
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
hongera... ila Pearl inabidi Akili umpe training kidogo manake namuona bado ana akili ya kijijini...
noname umeanza................ tabidi sasa nikupe na jina.................
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
ok thx bana yani vichomi kinoma April sitasahau
yaha, dear, this time sitasahau tena, ................nawe usisahau safari yetu ya april, ujiandae mapema.......... dawa ya kichomi nimekuchukulia........... nikitua tu bongo haooooooooooooo...................
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
atabadilika tu nataka aache kusema watu vibaya bana
dear achana na huyo gkundi bana............... sisi tmeishaelewana............ kwanza kule kwenye sredi nimewashauri wote wenye wivu wafanye nini vile?????????/........... mwambie arudie kuisoma tena.................
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
wat do u mean kijijini?mm sihitaji wa mjini mm mwenyewe wa mbinde tu dia,ol I nid is tue love,tha has no boundaries,najua kama binadam tunamapundufu mengi lakini hakuna lenye mwanzo likakosa mwisho.
hongera... ila Pearl inabidi Akili umpe training kidogo manake namuona bado ana akili ya kijijini...
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
kwakweli akili kichwani umenifanyia timing tu.ukweli hata mimi PEARL ninamfeel sana.tatizo tulifahamiana late sana(wakati project 13/02/2010) iko ukingoni kabisa:D:D
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
ok thx bana yani vichomi kinoma April sitasahau
wow............... yaani nina raha siku hizi mie!!!!!!!!.................
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
kwakweli akili kichwani umenifanyia timing tu.ukweli hata mimi PEARL ninamfeel sana.tatizo tulifahamiana late sana(wakati project 13/02/2010) iko ukingoni kabisa:D:D
unaonaje mzee ukiwahi kwenye kitanzi??????????///................
 

Forum statistics

Threads 1,205,690
Members 458,032
Posts 28,202,956