MUKAMA kufanya mahojiano Magic FM radio kuanzia saa kumi jioni


N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,550
Likes
716
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,550 716 280
Jana nilisikiliza mazungumzo kwa njia ya simu kati ya Katibu Mkuu wa CCM Bw. Mukama na mtangazaji wa Magic FM (ni Sebbo kama sikosei) yakirushwa live na radio hiyo. Cha kushangaza jamaa alikuwa anauliza kishabiki na Mukama naye akawa anawaponda karibu viongozi wote wa CDM kuwa hawana sifa za uongozi na kuwa ni watu wasioheshimika kwa hulka zao. Kwa kauli yake, Mukama akamwomba mtangazaji atafute muda ili wafanye mazungumzo wakiwa "relaxed" ili awafahamishe watanzania mambo yanayohusiana na uchaguzi wa Igunga.

Nadhani si vibaya kwa watakaokuwa na nafasi kufungulia radio zao kumsikia bwana mkubwa wa CCM akibwabwaja! kupita 92.9 FM

Nawasilisha
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,353
Likes
2,439
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,353 2,439 280
Jana nilisikiliza mazungumzo kwa njia ya simu kati ya Katibu Mkuu wa CCM Bw. Mukama na mtangazaji wa Magic FM (ni Sebbo kama sikosei) yakirushwa live na radio hiyo. Cha kushangaza jamaa alikuwa anauliza kishabiki na Mukama naye akawa anawaponda karibu viongozi wote wa CDM kuwa hawana sifa za uongozi na kuwa ni watu wasioheshimika kwa hulka zao. Kwa kauli yake, Mukama akamwomba mtangazaji atafute muda ili wafanye mazungumzo wakiwa "relaxed" ili awafahamishe watanzania mambo yanayohusiana na uchaguzi wa Igunga.

Nadhani si vibaya kwa watakaokuwa na nafasi kufungulia radio zao kumsikia bwana mkubwa wa CCM akibwabwaja! kupita 92.9 FM

Nawasilisha
Aina hii ya waandishi Wa habari kuhoji kidhabiki ndio wanaozidi kuwafanya Watanzania waendelee kuwa wapumbavu.Ni bora wawe wanapiga tu mziki sababu hata namna ya kuwabana wanaowahoji hawawezi au ni waoga au wanatumika pia kisiasa
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
HUyo sebbo ni Mtanzania au???
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
57
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 57 145
ni bora nikasikilize taarabu za MSAGA SUMU tandale
 

Forum statistics

Threads 1,213,491
Members 462,160
Posts 28,479,899