MUKAMA kufanya mahojiano Magic FM radio kuanzia saa kumi jioni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUKAMA kufanya mahojiano Magic FM radio kuanzia saa kumi jioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NnyaMbwate, Oct 5, 2011.

  1. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,401
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Jana nilisikiliza mazungumzo kwa njia ya simu kati ya Katibu Mkuu wa CCM Bw. Mukama na mtangazaji wa Magic FM (ni Sebbo kama sikosei) yakirushwa live na radio hiyo. Cha kushangaza jamaa alikuwa anauliza kishabiki na Mukama naye akawa anawaponda karibu viongozi wote wa CDM kuwa hawana sifa za uongozi na kuwa ni watu wasioheshimika kwa hulka zao. Kwa kauli yake, Mukama akamwomba mtangazaji atafute muda ili wafanye mazungumzo wakiwa "relaxed" ili awafahamishe watanzania mambo yanayohusiana na uchaguzi wa Igunga.

    Nadhani si vibaya kwa watakaokuwa na nafasi kufungulia radio zao kumsikia bwana mkubwa wa CCM akibwabwaja! kupita 92.9 FM

    Nawasilisha
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,536
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
    Aina hii ya waandishi Wa habari kuhoji kidhabiki ndio wanaozidi kuwafanya Watanzania waendelee kuwa wapumbavu.Ni bora wawe wanapiga tu mziki sababu hata namna ya kuwabana wanaowahoji hawawezi au ni waoga au wanatumika pia kisiasa
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    HUyo sebbo ni Mtanzania au???
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,037
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ni bora nikasikilize taarabu za MSAGA SUMU tandale
     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Msikilize utajifunza kitu, hata vichaa huskilizwa na kuachwa waendelee na vioja vyao.
     
Loading...