Muhindi kanipa Ajira lakini mkopo wa nauli na lunch hadi tarehe 15 kanitosa. Nifanyeje?

EdwardC8

Senior Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
181
Points
250

EdwardC8

Senior Member
Joined Nov 2, 2017
181 250
Wakuu,

Nimepata ajira kwa muhindi tena nafasi nzuri tu kwenye kampuni kubwa, ila nikamwambia naomba advance hata ya elfu 50 kwaajili ya nauli na lunch, kawaka vibaya anasema hatoi hata 100! Nimecheki na staff wengine kwamba jamani eeh, nikicalculate usafiri na lunch hadi tarehe 15 mwezi huu napata kama elfu 50, mtu anikopeshe then ntampa 60 au 70, kila mtu kilio. Wadau nifanyeje maana hapa ninapoandika sina hata 100 na jumatatu niwe kazini kama kawaida!
 

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
15,504
Points
2,000

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
15,504 2,000
Wahindi ni shida.

Nilikua mtunza bustani wa hoteli moja ya wahindi lakini nilifanya hadi kazi za kutengeneza milango na makochi, mara kuzibua vyoo yaani vululu vululu.

Halafu sasa, muda wa kuingia unajulikana ni saa moja kamili kutoka haijulikani ukileta masikhara unatoka usiku wa manane
 

EdwardC8

Senior Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
181
Points
250

EdwardC8

Senior Member
Joined Nov 2, 2017
181 250
Simple-
unaamka saa kumi asubuhi,unatembea.

-chakula unaenda na wali au makande kwenye lunchbox
Mkuu, home ni kibamba mbagala, kazini posta. huo wali na makande ndio nilitaka nipewe hiyo advance loan, meaning hapa home havipo. na niko kwa brother yangu nae hapiki, tarehe 15 ndo ntakuwa na ubavu wa kurent chumba changu nk
 

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
1,002
Points
1,500

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
1,002 1,500
Mh mkuu toa wasiwasi shida hazina baba wala mama twambie kabla ya kazi ulifanya nini mtaan?? Na hapo kwa mhndi utakuwa unajishugurisha na nini??
 

beauty in me

Senior Member
Joined
Dec 27, 2017
Messages
163
Points
250

beauty in me

Senior Member
Joined Dec 27, 2017
163 250
Wakuu,

Nimepata ajira kwa muhindi tena nafasi nzuri tu kwenye kampuni kubwa, ila nikamwambia naomba advance hata ya elfu 50 kwaajili ya nauli na lunch, kawaka vibaya anasema hatoi hata 100! Nimecheki na staff wengine kwamba jamani eeh, nikicalculate usafiri na lunch hadi tarehe 15 mwezi huu napata kama elfu 50, mtu anikopeshe then ntampa 60 au 70, kila mtu kilio. Wadau nifanyeje maana hapa ninapoandika sina hata 100 na jumatatu niwe kazini kama kawaida!
Karibu tunatoa mikopo ya dharura tukikikabiliana unapata pesa papo hapo
 

Forum statistics

Threads 1,381,426
Members 526,090
Posts 33,799,879
Top