MUHIMU SANA: Wana Jf kwa yeyote mwenye namba simu za waheshimiwa hawa anipatie


G

Godyp

Senior Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
180
Points
195
G

Godyp

Senior Member
Joined Oct 20, 2011
180 195
Nahitaji namba za
Mh. Anna Tibaijuka- waziri wa ardhi
Mh. H. Mwakyembe - waziri wa Uchukuzi ambapo naweza kuwapata direct na ikiwezekana namba ya Magufuri.

kifupi ni kwamba, tumetolewa kwenye eneo la biashara kupisha ukarabati wa standi ya daladala Jamatini hapa Dodoma mjini. Katika harakati za hapa na pale kikapatikana kieneo kidogo hapa hapa stand. Mmoja kati ya waathirika nikimaanisha mwenzetu mmoja kaweka katika hicho kieneo ndipo na baadhi yetu tukapata ujasiri wa kuweka sasa hili ni eneo la Railway, sasa kuna bar inaitwa Actic bar sasa huyu jamaa anatuma kundi la watu usiku kuvunja mabanda ya watu na yeye amejigawia eneo la railway kifisadi ndo maana naomba za hawa wahusika. Ukarabati wenyewe wa standi ni ufisadi ndo maana nahitaji namba ya Magufuli katika Ujenzi.

Samahani kwa uandishi kama sjaeleweka lkn kikubwa ni Namba!
 
M

Matunyengule

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
717
Points
225
M

Matunyengule

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
717 225
Godyp Jaribu kugoogle kwenye mtandao wa bunge [/www.parliament.go.tz]
 
Last edited by a moderator:
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Dont expect miracle from them.
 
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
311
Points
0
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2009
311 0
Nahitaji namba za
Mh. Anna Tibaijuka- waziri wa ardhi
Mh. H. Mwakyembe - waziri wa Uchukuzi ambapo naweza kuwapata direct na ikiwezekana namba ya Magufuri.

kifupi ni kwamba, tumetolewa kwenye eneo la biashara kupisha ukarabati wa standi ya daladala Jamatini hapa Dodoma mjini. Katika harakati za hapa na pale kikapatikana kieneo kidogo hapa hapa stand. Mmoja kati ya waathirika nikimaanisha mwenzetu mmoja kaweka katika hicho kieneo ndipo na baadhi yetu tukapata ujasiri wa kuweka sasa hili ni eneo la Railway, sasa kuna bar inaitwa Actic bar sasa huyu jamaa anatuma kundi la watu usiku kuvunja mabanda ya watu na yeye amejigawia eneo la railway kifisadi ndo maana naomba za hawa wahusika. Ukarabati wenyewe wa standi ni ufisadi ndo maana nahitaji namba ya Magufuli katika Ujenzi.

Samahani kwa uandishi kama sjaeleweka lkn kikubwa ni Namba!


Jamani, kesi nyingine kama hizi ni za kumalizwa na watendaji wa mitaa na vitongoji. Kama viji-kesi vya aina hii tunavipeleka kwa mawaziri, unadhani nchi nzima ikifanya hivyo mawaziri watekuwa na kazi nyingine? Migogoro midogo imalizwe na Manispaa ya Dodoma au CDA au wenye eneo, yaani Relwe.
 
M

mama kokuu

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
131
Points
0
M

mama kokuu

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
131 0
Hii nchi imeoza ww hao viongozi wa vitongoji wananjaa so wanatumika sn kwa rushwa ni bora kuwaface viongozi wa juu,kwani wao ni Mungu kwamba wako busy lazima watumike.
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,702
Points
1,250
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,702 1,250
Jamani, kesi nyingine kama hizi ni za kumalizwa na watendaji wa mitaa na vitongoji. Kama viji-kesi vya aina hii tunavipeleka kwa mawaziri, unadhani nchi nzima ikifanya hivyo mawaziri watekuwa na kazi nyingine? Migogoro midogo imalizwe na Manispaa ya Dodoma au CDA au wenye eneo, yaani Relwe.
Dogo unaloliona, kwa mwingine linamnyima usingigizi. Anyway,wasiwasi wangu ni kwamba inawezekana hizo harakati alizosema mdau nazo zimekiuka utaratibu.Naye huyo jama mwenye bar ameshindwa kula na kipofu,sasa jamaa amemwaga mboga,washikaji nao wanamwaga ugali,halafu ngoma droo!

Halafu nakerwa na kauli kwamba kiongozi niliyemchagua yuko busy.Anakuwaje busy hadi ashindwe kusikiliza kero zangu?Yuko busy na nini ikiwa hasikilizi shida za watu wake?Nini kinamkeep busy sasa?!Nonsense,huh!
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Points
195
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 195
Chimbuvu naona unanitafuta! Au unataka niweke na namba yako!
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,880,022
Top