Muhimbili kulikoni mnamtangaza mtu marehemu wakati amezimia tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimbili kulikoni mnamtangaza mtu marehemu wakati amezimia tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FDR.Jr, Aug 12, 2011.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jana asubuhi muhimbili wamefanya kituko kingine kwa ku declare bint mmoja wa kichaga kuwa mfu, mume wa marehemu akaachwa hoi na breaking news hiyo. Kijana akawaarifu wafanyakazi wenzake na wazazi wa marehemu mkewe na safari ya kuanzisha maombolezo nyumbani ikatimu huku akimwacha ndg yake na rafiki mkubwa akiendelea na kuratibu utunzaji wa mwili.

    Mwili ukachukuliwa kwa mujibu wa taratibu za mogue operators wa muhimbili huku shemejie akiongozana na wadau wa mogue ghafla shemeji akahisi life fighting ktk mchakato wa uhifadhi.

    Akahoji na kuidadisi hali hiyo, lucky enough wadau wa mogue wakaikubali hoja ya shem, mdada kumbe yu hai @@. Je ni muujiza au bahati kwa huyu bint?

    Kama shem asingelikuwapo nini kingejiri? Je dr muhusika amelihandle vipi jambo kabla na baada, Muhimbili kulikoni?
    Acheni mungu aitwe Mungu
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unajua tunaishi kwa neema tu. Ukiona umeamka asubuhi umeenda unakoenda na kurudi salama si kwa uweza wako ni NEEMA. Hiki ni kituko cha karne! pole kwa familia.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Uzembe..
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    matatizo ya kuamka na valuuu
    maamuzi yanakuwa kivaluu valuu
     
  5. S

    Sngs Senior Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora ingekua valuuu,na zile zakutengenezewa lab. Mana ndo wanazipenda wanahic zina walaishia kazi kumbe ndo wanabugi nakutupotezea watoto wetu full shame jombaa
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    dactari anahitaji kuwajibishwa hapa...
     
  7. S

    Sngs Senior Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na huo ndo mpango mzima unaotakiwa kutendeka na c vinginevyo
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Sijui watajifunza lini hao watu wa muhimbili....Lile sakata la mtukupasuliwa kichwa badala ya mguu nikilikumbuka linanipa hasira sana. Huyo dada kama angekurukupuka hao jamaa wa mostuari wako peke yao wangempiga kabali ili azimike kisha wanampeleka. Dah!! Kweli bongo utata mtupu!!
     
  9. S

    Sngs Senior Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na vile c unawajua walivyochoka hapa unaweza kukuta kabali inge husika ili kupunguza ushaidi na wakisha bwia nyagi zao ndo kabsaaaa!!
     
  10. S

    Sngs Senior Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kazi ngumu mpaka hawa watu waje kukaa sawa wameshaumiza wengi !!
     
  11. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source........
     
  12. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna mahali pakusemea hili likasilizwa kwa haraka kama masaa ishirini na nne (24) ya mafuta? Hapo Muhimbili pana majambo
     
  13. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Msilaumu hao madakitari bwana, maisha magumu mpaka hakumbuki kitu, Nyumbani hajaacha posho ya msosi, mtoto karudishwa shule hajamaliza ada, mwenye nyumba anadai kodi ya nyumba ya miezi 2 kamwambia kesho anakuja na yeye hana hata pee mfukoni, mkweche alionao alinunua kwa mkopo marejesho ya mwisho wiki ijao, bado mkweche wenyewe upo gereji, mafundi wanadai chao wiki ya pili sasa, wanadai asipolipa watalipiga sell wachukue chao wamrudishie chenchi yake, nyumba ndogo bibie ana mimba miezi 8 sasa, kujifungua mwezi ujao, hakuna maandalizi, TOBA YALAH
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    wabongo bwana...
     
  15. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    NENDA MUHIMBILI ULIZIA NINI KILIMTOKEA BI NGOWI ASUBUHI YA ALHAMIS, NILIPENDA KUFAHAMU MEDIA INDUSTRY YETU IKO ACTIVE KIASI GANI JUU YA JAMBO LA HATARI KAMA HILI, TAARIFA SIYO TETESI MOD NI UKWELI MTUPU. FATILIENI MJE NA MABORESHO
     
  16. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Media yetu imelala kama tyson bungeni!!! Pengine shigongo & team watalifuatilia kwa kina. Nawapa changamoto ya hili na uwajibikaji kwa manufaa ya umma wetu
     
  17. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu hii habari ni ya kweli kabisa maana ilikuwa itokee taharuki kati ya madokta vs ndugu na jamaa waliomsindikiza mfanyakazi mwenzao, wakawaambia ndugu yao wamemuona ni mzima na ole wao wamkute marehemu!
    MUHIMBILI HII AIBU SANA.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    wangeshughulika na huyo dr aliye certify death! kuna issue ilitokea internally lakini, dr wa usiku ka-sign kabisa death certification ili asiamshwe halafu mgonjwa hakufa. asubuhi round inakutwa. yaani huku 3rd world odds ration ya kufa ni 1000 times aisee! yakikukosa magonjwa na ajali,kuna uchawi na uzembe! kha!
     
Loading...