MUHIMBILI HALI YAANZA KUWA MBAYA-shuhuda kutoka hospitali aongea kwa uchungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUHIMBILI HALI YAANZA KUWA MBAYA-shuhuda kutoka hospitali aongea kwa uchungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 26, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    source ni BBC ! watu waanza kupoteza maisha
    mwananchi mmoja anayeitwa bi sikuzani mponda mkazi wa kibaha asikika radioni akiongea kwa uchungu.ahoji "kama serikali inaweza kuwasikiliza wabunge kuhusu posho zao iweje washindwe kukaa na madaktari?
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,344
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Nimesikia pia
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    watawala hawaelewi,kwani kwenda kuongea nao wanaogopa nini?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Serikali imetia pamba masikioni ktk hili jambo na sisi wananchi tusiojua haki zetu tumetia pamba masikioni pia iliyopo ni kukubaliana na haya yanayotokea kama sivyo tuchukue hatua didhi ya serikali hii katili kwa sisi ndo waajiri wao na wanaposhindwa kutimiza wajibu wao sisi ndo wakuwafukuza kazi
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,336
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kujiongezea posho ni ruksa..kukutana na madaktari ni mwiko wanaishia kuita press confress kila siku....ndo viongozi wetu hao tuliowachagua
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,155
    Likes Received: 3,347
    Trophy Points: 280
    Mkwerè ndo kwanza anakula bata uswizi hana habari.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,663
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    Viongozi hawa watashtuka nini ikiwa wana ma-file yao huko india?anaye kufa moi kamwe hawezi kuwa yeye,mtoto wake,wala mume/mke wake,kama ni kelele za wa TZ walishazi zoea, so they got nothing to lose
     
  8. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nami nimeisikia kwa kweli inatia huruma japo kwa kusikia tu lakini Blandina Nyoni hana ndugu yake pale.....
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo Tanzania yetu inayoongozwa na chama chetu kikongwe cha Magamba. Sera yetu kubwa ni Chukua Chako Mapema.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Ni muda muafaka sasa kwa wananchi kuchukua hatua.
     
  11. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Yuko Davos kuomba madakatari wa kigeni kutusaidia.....
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwani raisi amesharudi?
    Au uswisi kuzuri?
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    amenisikitisha sana alipoamua kurusha masaburi yake uswisi na ujumbe wa watu wote wale kama vile tz ina pesa nyingi wakati kuna crisis nyumbani...kenge waliomchagua huyu jamaa 2010 kweli wametukomesha watanzania wote.
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    maspecialist wana mpango wa kugoma
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    hii nchi nadhani tunahitaji kuongozwa na Military Police
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    free masons at work!!
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    waliiba kura mura!!
     
  18. m

    mtamba Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Tuweke kambi uwanja wandege ili akija asiweze kutua tumpeke uhamishoni hata somalia inamfaa
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,280
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Halafu hamtaki kuandamana, ngoja ndugu wa karibu wakose huduma au kupoteza maisha ndio mtafungua macho
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wagonjwa wote watapelekwa India!
     
Loading...