Muheshimu huyo ulie naye maisha kuvumiliana tamaa zitakuponza.

Mbaga III

JF-Expert Member
Jan 25, 2019
1,995
2,000
Ewe dada ewe kaka ewe kijana wa kike na wakiume acha tamaa macho hayajawahi tosheka kuona. Sikila mwanamke/mwanaume lazima uzini naye tuache tamaa. Na zinaaa haipambiki ni haramu na chukizo mbele za MUNGU. nimewaza tu. Nahisi roho mtakatifu anatenda kazi yake ndani ya nafsi yangu sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mbalizi1

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
16,198
2,000
Kwa kawaida ukitaka kut0umb@ nje unakuwa na hisia kali as if utafaidiiiiii, ukishamaliza mchezo Kuna hali fulani ndani ya nafsi inakusuta unabaki unajilaumu weeeee mpaka bas.

Hii mambo ya kuf^¢k si mchezo
 

Mbaga III

JF-Expert Member
Jan 25, 2019
1,995
2,000
Kwa kawaida ukitaka kut0umb@ nje unakuwa na hisia kali as if utafaidiiiiii, ukishamaliza mchezo Kuna hali fulani ndani ya nafsi inakusuta unabaki unajilaumu weeeee mpaka bas.

Hii mambo ya kuf^¢k si mchezo
Sema genye zinakuwa na msukumo mkubwa haswaa. Yaani unaweza toroka hata kazini, shuleni au kwenye nyumba za ibada ukazini

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom