Mugabe amwita Gordon Brown Zimbabwean PM


bintimacho

bintimacho

Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
41
Likes
1
Points
0
bintimacho

bintimacho

Member
Joined Apr 25, 2008
41 1 0
lakini kwanini jongwe anatumia foul language on the media..hata kama ni kuwachukia akina bush and blair, ama ndio uzee?
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
lakini kwanini jongwe anatumia foul language on the media..hata kama ni kuwachukia akina bush and blair, ama ndio uzee?
nadhani uzee unamwandama....
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
hii lipoiangalia ile clip nimeona mwana wa africa alivyo na usongo kwa pale tsangarai kuaaaaaaachiwa nchi asubiri mzee afe
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,143