Mufti Simba una hoja ya kuwajibu Watanzania


JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2011
Messages
251
Likes
3
Points
0
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2011
251 3 0
CCM wakakimbilia kwenye madhehebu ya dini ila kujali kuihatarisha amani ya nchi na kuomba wasaidiwe kuilaani chadema....

Tulimwona na kumsikia mufti bin simba akiwaonya CHADEMA kuhusu tukio la DC fatma kimario (mkristo safi) kwani ameolewa na mkristo. alivaa ushungi wala si hijabu. hata mimi hua na vaa kanzu lakini si muislam.

Halafu yakaibuka makundi mengine ndani ya uislam ikiwemo BAKWATA WOTE KWA PAMOJA WAKASEMA WAISLAMU WASIPIGIE KURA CHADEMA IGUNGA IMEDHALILISHA UISLAM. JE HUU MSIMAMO NI WAISLAM WOTE AU NI WALE WAFUASI WA CCM PEKEE.
Tunasubiri kusikia mufti simba atuambie kama huu ulikuwa msimamo wa waislamu.

WAISLAMU mimi mbona nimechanganyikiwa? Mara tuambiwe kuwa CHADEMA hawawapendi Waislamu! Halafu hapo hapo Katibu wa CCM tena anaitwa WILLSON Mkama anasema CHADEMA imeleta makomandoo 'magaidi' toka nchi za Kiislamu, Afghanstan, Pakistan na Libya Palestina! Du!

Siwezi kugombana na rafiki zangu Waislamu kwa sababu za wachumia tumbo wachache wanaoutumia Uislamu kama daraja la dharura! Tena hao CCM wanajifanya kutetea suala la mkuu wa Wilaya wengi wao ni Wakristo! kweli wanawaonea huruma Waislam au njaa zinawasumbua?

Cha kustaajabisha huyo DC sio muislamu safi kwani ameolewa na mkristo na wanatarajia kufunga ndoa kanisani na watoto wanao. Pia hakuvaa hijabu ni mtandio tu.

Kuruani inasema mwanamke wakiislam ni yule aliyeolewa na muislam na anafuata maadili ya kislam. Ndugu zangu waislamu kwanini mnakubali kueendeshwa kama gari bovu, au na nyie mmepoteza dira kama chama fulani.
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Ni msimamo wa waislamu wote, wewe unasema aje? Mufti ni kiongozi wetu akisema wote tunaunga mkono.
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,534
Likes
98
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,534 98 145
Inaonekana kwa huyo mufti ccm na uislamu ni vitu visivyoweza kutenganishwa. Ukiipinga ccm then umeupinga uislamu na kinyume chake. Lakini waislamu wengi wana msimamo tofauti na huyo mufti.
Tutafika tu maana Mungu ni mkubwa
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
52
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 52 0
Achana na huyo Mzee alilogwa na Yahaya Hussein wakati anagombea U-Mufti hapo alipo hayupo sawa.

Kwani Masister na Mapadri wa Kikatoliki hawavai kanzu na Hijjab? Swala la Kanzu na Hijjab halina uhusiano wa moja kwa moja Dini ya Kiislam, ni wale wasioelewa nini maana ya mafundisho ya Hijjab ndio mara zote ubadili Hijjab kuwa suna takatifu ili hali hao wanaozivaa kwa ajili ya kuficha nyuso nzao wakati wa kufanya dhambi hawasemwi.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Ni msimamo wa waislamu wote, wewe unasema aje? Mufti ni kiongozi wetu akisema wote tunaunga mkono.
Waislamu mapunguani ndio walisapoti na watasapoti,upuuzi huu...for your information CDM ilipata kura nyingi tu za waislamu wenye akili kule Igunga....
 
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2011
Messages
251
Likes
3
Points
0
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2011
251 3 0
WAISLAMU mimi mbona nimechanganyikiwa? Mara tuambiwe kuwa CHADEMA hawawapendi Waislamu! Halafu hapo hapo Katibu wa CCM tena anaitwa WILLSON Mkama anasema CHADEMA imeleta makomandoo 'magaidi' toka nchi za Kiislamu, Afghanstan, Pakistan na Libya Palestina! Du!

Siwezi kugombana na rafiki zangu Waislamu kwa sababu za wachumia tumbo wachache wanaoutumia Uislamu kama daraja la dharura! Tena hao CCM wanajifanya kutetea suala la mkuu wa Wilaya wengi wao ni Wakristo! kweli wanawaonea huruma Waislam au njaa zinawasumbua?

Cha kustaajabisha huyo DC sio muislamu safi kwani ameolewa na mkristo na wanatarajia kufunga ndoa kanisani na watoto wanao. Pia hakuvaa hijabu ni mtandio tu.

Kuruani inasema mwanamke wakiislam ni yule aliyeolewa na muislam na anafuata maadili ya kislam. Ndugu zangu waislamu kwanini mnakubali kueendeshwa kama gari bovu, au na nyie mmepoteza dira kama chama fulani. Bakwata imepoteza dira nini siasa na imani????
 
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
144
Likes
67
Points
45
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
144 67 45
Hyo bakwata ndio ccm c lakini hawakilishi sauti ya waislam,kama mufti simba ni sauti ya waislam kwanini hatukushirikishwa kumchagua? Kachaguliwa na masheikh wa bakwata na serikali ya ccm,mimi muislam lakini nipo kinyume na bakwata yapata miaka 10 leo kwa hyo ccm na bakwata ndio wamoja sio waislam na bakwata,
 
dibbo

dibbo

Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
30
Likes
0
Points
0
dibbo

dibbo

Member
Joined Feb 18, 2011
30 0 0
NI MSIMAMO WA WAISLAM WOTE KWANI SASA NINI????......
Tulimwona na kumsikia mufti bin simba akiwaonya CHADEMA kuhusu tukio la DC fatma kimario (mkristo safi) kwani ameolewa na mkristo. alivaa ushungi wala si hijabu. hata mimi hua na vaa kanzu lakini si muislam. halafu yakaibuka makundi mengine ndani ya uislam ikiwemo BAKWATA WOTE KWA PAMOJA WAKASEMA WAISLAMU WASIPIGIE KURA CHADEMA IGUNGA IMEDHALILISHA UISLAM. JE HUU MSIMAMO NI WAISLAM WOTE AU NI WALE WAFUASI WA CCM PEKEE.
Tunasubiri kusikia mufti simba atuambie kama huu ulikuwa msimamo wa waislamu. [/B][/QUOTE]
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Ni msimamo wa waislamu wote, wewe unasema aje? Mufti ni kiongozi wetu akisema wote tunaunga mkono.
Acha kufuru wewe, Kiongozi wa waislam ni Mtume Muhammad (SAW). Mufti si kiongozi wa Waislam ni KIONGOZI WA BAKWATA, JUMUIYA YA CCM. WE JIDANGANYE TU, CHADEMA SI CUF, Chuki zote dhidi ya CDM ni dhana kuwa imechukua nafasi ya CUF, Chama kilichokuwa na wapenzi wengi waliokuwa na imani ya kiislam. Hakuna propaganda itakayoweza kuimaliza CDM, au Chama chenye kuonekana mbadala kwa CCM. People are hungry for change whether wawe ni waislam au wa dini nje na uislam.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,979
Likes
359
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,979 359 180
Ni msimamo wa waislamu wote, wewe unasema aje? Mufti ni kiongozi wetu akisema wote tunaunga mkono.
Mufti akisema jambo la kijinga ambalo halimo kwenye kuluani na mtume amelikataza utaunga mkono
 
A

Al Adawi

Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
91
Likes
7
Points
15
Age
58
A

Al Adawi

Member
Joined Feb 25, 2011
91 7 15
Ni msimamo wa waislamu wote, wewe unasema aje? Mufti ni kiongozi wetu akisema wote tunaunga mkono.
Swadaktaaaa... na Kikwete Mkuu wa nchi ni mwislaam swaafi mwenzetu, na uamuzi wa serikali yake anayoiongoza juu ya Mahakama ya Kadhi ni sahihi kabisa,.!!!
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Usichangie jambo usilokuwa na uelewa nalo
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,728
Likes
3,336
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,728 3,336 280
Lets see now that the byelection is over ,who is going to whistle about the DC.Fatma!
 
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
731
Likes
0
Points
33
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
731 0 33
Waislamu mapunguani ndio walisapoti na watasapoti,upuuzi huu...for your information CDM ilipata kura nyingi tu za waislamu wenye akili kule Igunga....
punguani ni wewe na familia yako huwezi kujumuisha waislamu wote bloodyfoooool!!!!!!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,226
Likes
15,615
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,226 15,615 280
Ni msimamo wa waislamu wote, wewe unasema aje? Mufti ni kiongozi wetu akisema wote tunaunga mkono.
akitoa tafsiri korani yasema nguruwe afaa kwa kitoweo mtasema amina au astakafyululahi! astakafyululahi!!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,260
Likes
1,551
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,260 1,551 280
Hii mada ni nzuri ila wanaJF wameipa harufu ya udini
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,979
Likes
359
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,979 359 180
bravo kama wao wanavyowasikiliza maaskofu wao
mi mkristo pure askofu akileta za kuleta ambazo Yesu hakutufunza anakula tano zake bilashaka
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Kwanza kamwite Askofu wenu Laizer na Askofu mkuu wa katoliki watueleze kwanini walikuwa wanatuambia tuwachague Chadema mwaka jana?

Acha kutuletea hoja za kimasaburi hapa. Nchi nzima imepoteza dira. Huyo DC ni muislamu as long as akiwa hajabadili dini yake kwa kuritadi (kutamka amejitoa katika uislamu). Hivyo basi inamlazimu avae hijabu au mtandio kusitiri nywele zake.

Kaulize wajuzi wote wa dini watakuambia. Ama kuhusu kuolewa na mkristo hilo swala jengine ila kiislamu hapo hakuna ndoa bali wanazini ila yule mwanamke ataendelea kuwa muislamu kama kawa!

Acheni udini wenu nyie watu mnaipeleka nchi pabaya na ubaguzi wenu wa kijinga. Tuliachie jambo lijadiliwe mahakamani kwanza ndio tuseme lolote.
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,491
Likes
431
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,491 431 180
Ni msimamo wa waislamu wote, wewe unasema aje? Mufti ni kiongozi wetu akisema wote tunaunga mkono.
Sio Msimamo wa Waislam wote labda wewe na wapenda pilau la Magamba, Mimi kwanza siitambui Bakwata nikiwa kama Musilam.

Bakwata inaendeshwa kama vile ni Tawi dogo la Magamba. Kwa hiyo sinaimani nao hao Mashekhe Pilau wanaoweka Njaa zao mbele kuliko Dini.

I never trust Bakwata and i will never Trust Bakwata. Tunataka Baraza letu la Balukta lirudishwe lile ndio liliokuwa linapigania Haki za waislam sio hili Tawi la Magamba Bakwata my us NOT Asssssssssssss
.

Hao wakina Muft Simba wakishwa lishwa Pilau na CCM wanasahau mpaka dini, wanalishwa na kuja kuropoka na kutudharaulisha waislam wote nchi kwa Njaa zao
 

Forum statistics

Threads 1,251,861
Members 481,917
Posts 29,788,043