MUFINDI: Moto wateketeza shamba la miti la kiwanda cha Karatasi


RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,699
Likes
964
Points
280
RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,699 964 280
Moto umezuka na kuteketeza shamba la miti linalomilikiwa na kiwanda cha karatasi cha Mgololo kilichopo wilayani Mufindi.

Moto huo ambao chanzo chake bado hakijajulikana inadaiwa umesababisha hasara ya kiasi cha shilingi bilioni 13.
15317728_1133646613399679_1281892014655230721_n-jpg.442787
 
kunze

kunze

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
297
Likes
307
Points
80
Age
40
kunze

kunze

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
297 307 80
Moto umezuka na kuteketeza shamba la miti linalomilikiwa na kiwanda cha karatasi cha Mgololo kilichopo wilayani Mufindi.

Moto huo ambao chanzo chake bado hakijajulikana inadaiwa umesababisha hasara ya kiasi cha shilingi bilioni 13.
View attachment 442787
Poleni sana wana Mufindi maana naamini wengi mtakosa kazi,Mungu awape staha
 
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,459
Likes
645
Points
280
Goodluck TZ

Goodluck TZ

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,459 645 280
P0LENI
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,422
Likes
2,938
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,422 2,938 280
duh! kweli kilimo cha Miti kubalipa
 
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
1,407
Likes
796
Points
280
Age
18
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
1,407 796 280
hv miti huwa ipo insured ?
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,865
Likes
7,113
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,865 7,113 280
Mara nyingi haya mambo huwa zinakuwa ni hujuma, kama ulinunua miti na hukumalizia hela au umedhulumu haya ndio matokeo yake. Ni mara chache sana hizi ajali zinatokea kwa bahati mbaya.

Pole yako mwenye miti.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Pole kwa wana Mufindi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,631
Likes
132,508
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,631 132,508 280
Moto umezuka na kuteketeza shamba la miti linalomilikiwa na kiwanda cha karatasi cha Mgololo kilichopo wilayani Mufindi.

Moto huo ambao chanzo chake bado hakijajulikana inadaiwa umesababisha hasara ya kiasi cha shilingi bilioni 13.
View attachment 442787
Hujuma?
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,401