Muda umefika kwa wananchi kuwapima wabunge wao bila kujali Itikadi za vyama waiteni majimboni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda umefika kwa wananchi kuwapima wabunge wao bila kujali Itikadi za vyama waiteni majimboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Jun 14, 2012.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Muda umefika kwa wananchi kuwapima wabunge wao bila kujali Itikadi za vyama waiteni majimboni waeleze walichowafanyia na kama hawaeleweki waambieni wazi 2015 kura zenu wamekosa....

    Wananchi mnapaswa kuelewa wabunge wengi wanafanya siasa ni njia ya kuingiza kipato na wamewasahau kabisa...muda ndio huu sasa na mkikosea hapa hamtarekebisha tena.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Umekurupuka,tuwaite Majimboni kufanyaje? Hujui kama bunge limeanza na maeneo ya kazi ni bungeni na jim boni? Yaani kuona kama baba au ndugu anakupenda kipimo ni kwamim bia toka kazini uje? Ama kweli pumba ni kipaji cha pekee na mwenzetu sjui nani kakujaalia kipaji hiki?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Sisi wabunge wetu CDM wanapiga mzigo ipasavyo tatizo lipo kwa hao waliobakia kwani wamebobea kwenye kugonga meza
     
Loading...