Muda ndo huu, himahima Wanayanga, tukutane Taifa kuwashabikia Al Ahly.


Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,544
Likes
15,535
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,544 15,535 280
Habari Wakuu!

Wanayanga tupo? Mimi ndo natoka zangu maeneo kazini kwangu naelekea Uwanja wa Taifa kushuhudia mtanange wa kihistoria kati ya Simba dhidi ya Al Ahly.

Ninatumaini kuwa kwa pamoja wanayanga tutaonesha ushabiki uliotukuka kuwashabikia waarabu pale Taifa.

Tuwahi wanayanga kufika Uwanjani ili tupate siti za kutosha, tusisahau kubeba maji ya kunywa kwa ajili joto, jezi zetu za Yanga bila kusahau Maziwa lita moja kwa ajili ndugu zetu mashabiki wa Simba ili kwamba wakinywa sumu tuwawahi na maziwa.

Ahsante Saana!
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,853
Likes
3,841
Points
280
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,853 3,841 280
Saa ngapi mtanange utaanza?
 
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,151
Likes
1,016
Points
280
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,151 1,016 280
Wakala wa MABEBERU!
 
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,929
Likes
1,443
Points
280
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,929 1,443 280
Habari Wakuu!

Wanayanga tupo? Mimi ndo natoka zangu maeneo kazini kwangu naelekea Uwanja wa Taifa kushuhudia mtanange wa kihistoria kati ya Simba dhidi ya Al Ahly.

Ninatumaini kuwa kwa pamoja wanayanga tutaonesha ushabiki uliotukuka kuwashabikia waarabu pale Taifa.

Tuwahi wanayanga kufika Uwanjani ili tupate siti za kutosha, tusisahau kubeba maji ya kunywa kwa ajili joto, jezi zetu za Yanga bila kusahau Maziwa lita moja kwa ajili ndugu zetu mashabiki wa Simba ili kwamba wakinywa sumu tuwawahi na maziwa.

Ahsante Saana!
Uzuri Mkiujaza uwanja Simba ndio inapata mapato zaidi. Hizo hela za kiingilio si mchangie Yanga jamani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,124
Likes
1,443
Points
280
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,124 1,443 280
Nimeaga ofisini nupo njiani mkuu kuka taifa
 
T

Tui

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
452
Likes
523
Points
180
T

Tui

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
452 523 180
Viruka njia at their best.Kushangalia timu ambazo sio zao.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,778
Likes
51,814
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,778 51,814 280
Habari Wakuu!

Wanayanga tupo? Mimi ndo natoka zangu maeneo kazini kwangu naelekea Uwanja wa Taifa kushuhudia mtanange wa kihistoria kati ya Simba dhidi ya Al Ahly.

Ninatumaini kuwa kwa pamoja wanayanga tutaonesha ushabiki uliotukuka kuwashabikia waarabu pale Taifa.

Tuwahi wanayanga kufika Uwanjani ili tupate siti za kutosha, tusisahau kubeba maji ya kunywa kwa ajili joto, jezi zetu za Yanga bila kusahau Maziwa lita moja kwa ajili ndugu zetu mashabiki wa Simba ili kwamba wakinywa sumu tuwawahi na maziwa.

Ahsante Saana!
huna uzalendo , beberu we !
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,477
Likes
586
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,477 586 280
Huu mradi wanaojipa baadhi ya mashibiki wa Yanga hauna maana. Wangeweka nguvu kushangilia timu yao na kuachana na mambo ya kushobokea wageni. Hadi sasa kila timu waliyoshabikia Taifa, ukianza na Mbabane, Nkana, Soura na sasa Ahly zote zimepasuka. Hawashtuki?
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
5,932
Likes
4,691
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
5,932 4,691 280
Wamebahatisha sana, ila bado wanasafari ndefu sanaa...Vita anakuja, simba ataenda algeria...
haponi mtu hapo....



Vivaa Wydad Casablanca
 

Forum statistics

Threads 1,262,459
Members 485,588
Posts 30,122,935