Muda muafaka madalali wote wawe registered serikali tupate kodi yetu

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
44,201
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
44,201 2,000
Wakati muafaka sasa hawa watu kuanzia kulipa kodi serikalini kama wanavyolipa wengine. Napendekeza serikali kuanza kutoa tangazo la wote kuwa registered. Else wasiruhusiwe kamwe kujishugulisha na uuzaji wa mali zozote.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
15,606
Points
2,000

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
15,606 2,000
Watu wa mitaani hao ni ngumu kuwapata.
Labda pango lianze kutozwa kodi. Labda kuwe fomu maalum ya kupangisha na jina la dalali liwepo
 

Forum statistics

Threads 1,389,938
Members 528,059
Posts 34,039,154
Top