Muda maalum wa serikali kupata hati ya nyumba

Billions

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
4,342
2,000
Je ukishakamilisha taratibu au hatua zote za kupata hati miliki ya nyumba ikiwemo upimaji, mipango miji n.k,

Je ni muda gani uliowekwa na serikali kua utakapokamilisha hizo hatua, utapata hati yako ya nyumba.
 

shirima Mathias

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
377
1,000
Nilienda kijijini kipindi fulani na kuomba kuunganishiwa umeme,,
Nikalipia
Nikaambiwa ndani ya siku 90 utafungiwa (Endapo vifaa vitakuwepo).

Kesho yake nikarudi pale na kuonana na meneja,,
Nikamuona meneja,,(Kumuona meneja haimaanishi kwenda kumsalimia).
Tukaongea
Akakubali na akapokea nilichompelekea
Siku ya TATU walikuja kuniunganishia umeme,,,

Nikawaacha wajinga wajinga wengine wakisubiria siku tisini na vifaa kupatikana.

Nadhani umenielewa
 

Billions

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
4,342
2,000
Nilienda kijijini kipindi fulani na kuomba kuunganishiwa umeme,,
Nikalipia
Nikaambiwa ndani ya siku 90 utafungiwa (Endapo vifaa vitakuwepo).

Kesho yake nikarudi pale na kuonana na meneja,,
Nikamuona meneja,,(Kumuona meneja haimaanishi kwenda kumsalimia).
Tukaongea
Akakubali na akapokea nilichompelekea
Siku ya TATU walikuja kuniunganishia umeme,,,

Nikawaacha wajinga wajinga wengine wakisubiria siku tisini na vifaa kupatikana.

Nadhani umenielewa
Dah aisee nshakuelewa mkuu
 

Nyambi Sr

JF-Expert Member
Apr 17, 2021
521
1,000
Nilienda kijijini kipindi fulani na kuomba kuunganishiwa umeme,,
Nikalipia
Nikaambiwa ndani ya siku 90 utafungiwa (Endapo vifaa vitakuwepo).

Kesho yake nikarudi pale na kuonana na meneja,,
Nikamuona meneja,,(Kumuona meneja haimaanishi kwenda kumsalimia).
Tukaongea
Akakubali na akapokea nilichompelekea
Siku ya TATU walikuja kuniunganishia umeme,,,

Nikawaacha wajinga wajinga wengine wakisubiria siku tisini na vifaa kupatikana.

Nadhani umenielewa
Rushwa Mbaya ila siachi kutoa ujinga wa kupanga folen siupendi bughudha kibao
 

funluverx

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
463
500
Nilienda kijijini kipindi fulani na kuomba kuunganishiwa umeme,,
Nikalipia
Nikaambiwa ndani ya siku 90 utafungiwa (Endapo vifaa vitakuwepo).

Kesho yake nikarudi pale na kuonana na meneja,,
Nikamuona meneja,,(Kumuona meneja haimaanishi kwenda kumsalimia).
Tukaongea
Akakubali na akapokea nilichompelekea
Siku ya TATU walikuja kuniunganishia umeme,,,

Nikawaacha wajinga wajinga wengine wakisubiria siku tisini na vifaa kupatikana.

Nadhani umenielewa
Mimi nadhani hapo Mjanja ni meneja, sio wewe.
Hao wanaosubiri siku 90 hawataki ujingaujinga;)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom