Muda gani sahihi wa kuyafanya haya kwenye mahusiano?


Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined
Oct 10, 2017
Messages
125
Likes
135
Points
60
Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined Oct 10, 2017
125 135 60
Salaam wakuu wa idara zote,

Kama kichwa kinajieleza,

Mada ni muda gani sahihi wa kumchunguza mtu hadi unakuja kuwa na mahusiano nae ya kimapenzi? Pia ni muda gani baada ya kuwa nae katika mahusiano unafaa kukutana nae kimwili?

Ni hayo tu nawasilisha mada kaeni kwenye viti mada ipo mezani inahitaji mchango wa hali na mali kunisuru tunaolia lia na mapenzi ya kupemda sana halafu kuumia zaidi.

Karibuni.
 
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,892
Likes
4,862
Points
280
HB wa kigogo

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,892 4,862 280
Una mchunguza ili ugundue nini? Sioni haja ya kumchunguza kwa sababu utawapoteza wengi sana, kila mtu anamapungufu. Kama mtu anakupenda anakupenda tu.
Kujua tabia ya mtu ni kazi kubwa mnooo hata upewe miaka 10 hautaweza kujua vyote.
Tendo pendwa inategemeana na hisia zenu.
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
2,726
Likes
5,810
Points
280
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
2,726 5,810 280
Kupata mtu sahihi kwako ni bahati tu....
Kuna watu wanakutana bar na kusex siku hio hio baada ya miaka miwili wanafunga ndoa na kuishi kwa furaha. ..

Na kuna watu wanakutana nakufanya uchumba kwa miaka mitatu bila kusex lakini wakaachana mara tu baada ya kusex hata ndoa hawajaiona..

Mke/mume mwema anatoka kwa Mungu sali sana umpate mampema..
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,189
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,189 280
Carcinoma umemaliza mapenzi yenye furaha ni kama bahati tu
 
emanuel198723

emanuel198723

Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
78
Likes
169
Points
40
emanuel198723

emanuel198723

Member
Joined Oct 26, 2017
78 169 40
Mkuu unaweza kumchunguza hata mwaka mmoja na bado akaja kuzingua mbeleni, siku hizi mapenzi kamari, tena kamari ya karata 3, unayoamini ndio sio na uliyoiacha ndiyo
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,790
Likes
15,014
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,790 15,014 280
Acha uzinzi jombaaa!
Muda sahihi wa kukutana kimwili ni baada ya kuoa na kuthibitishwa na sheikh au mchungaji au bomani!
{kama ukiweza lakini}
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,033
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,033 280
Unapotafuta Mwenza unapaswa uwe na Vigezo vyako vitakavyokuongoza.., endapo utamuona anaefikia angalau asilimia 75 huyo anafaa, ingawaje yote hayo pamoja na kuchunguza hayakupi uhakika wa kudumu ama kuishi kwenye Ndoa kwa Furaha, hivyo ni bora ukazidisha ukaribu na Muumba!!!
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
100,515
Likes
285,805
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
100,515 285,805 280
Kupata mtu sahihi kwako ni bahati tu....
Kuna watu wanakutana bar na kusex siku hio hio baada ya miaka miwili wanafunga ndoa na kuishi kwa furaha. ..

Na kuna watu wanakutana nakufanya uchumba kwa miaka mitatu bila kusex lakini wakaachana mara tu baada ya kusex hata ndoa hawajaiona..

Mke/mume mwema anatoka kwa Mungu sali sana umpate mampema..
Asante jibu ni hili
 
beingsingle

beingsingle

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
2,525
Likes
5,129
Points
280
beingsingle

beingsingle

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
2,525 5,129 280
Una mchunguza ili ugundue nini? Sioni haja ya kumchunguza kwa sababu utawapoteza wengi sana, kila mtu anamapungufu. Kama mtu anakupenda anakupenda tu.
Kujua tabia ya mtu ni kazi kubwa mnooo hata upewe miaka 10 hautaweza kujua vyote.
Tendo pendwa inategemeana na hisia zenu.
Uko sahihi kabisa, huwezi kumchunguza mtu ukamaliza
 
Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined
Oct 10, 2017
Messages
125
Likes
135
Points
60
Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined Oct 10, 2017
125 135 60
Una mchunguza ili ugundue nini? Sioni haja ya kumchunguza kwa sababu utawapoteza wengi sana, kila mtu anamapungufu. Kama mtu anakupenda anakupenda tu.
Kujua tabia ya mtu ni kazi kubwa mnooo hata upewe miaka 10 hautaweza kujua vyote.
Tendo pendwa inategemeana na hisia zenu.
thanks
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,681
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,681 280
Salaam wakuu wa idara zote,

Kama kichwa kinajieleza,

Mada ni muda gani sahihi wa kumchunguza mtu hadi unakuja kuwa na mahusiano nae ya kimapenzi? Pia ni muda gani baada ya kuwa nae katika mahusiano unafaa kukutana nae kimwili?

Ni hayo tu nawasilisha mada kaeni kwenye viti mada ipo mezani inahitaji mchango wa hali na mali kunisuru tunaolia lia na mapenzi ya kupemda sana halafu kuumia zaidi.

Karibuni.
Haina kanuni mkuu na usicomplicate sana katika kutafuta mwenza wako.Mimi naamini kuwa mwenza wako yupo pale ulipo
 
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
570
Likes
652
Points
180
Age
25
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
570 652 180
Sikiliza moyo wako unasemaje unaweza mpata mwenye kila kigezo unachotaka ila moyo wako haupo kwake just unamchukulia poa tu na we utaangukia sehem ambayo unachukuliwa poa mapenzi kuna mda n zaidi ya biko
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,770
Likes
5,736
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,770 5,736 280
Nasikia ametumwa.MTU kuchunguza bombardier yetu Canada sijui ataleta majibu gani?
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,947
Likes
5,466
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,947 5,466 280
Mimi Vya kuchunguza ni Je sio mchawi? Sio uvccm? hayo mengne yanavumilika.
 
kobokocastory

kobokocastory

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2014
Messages
1,054
Likes
1,197
Points
280
kobokocastory

kobokocastory

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2014
1,054 1,197 280
Ukimchunguza sana kuku hutamla mkuu...

Manaake katika mihangaiko yake ya kutafuta chakula huwa wanakula hadi mavi haswa haswa wale wa kienyeji ambao nyama yao huwa tamu sana.

Ukimchunguza sana mtoto wa kike/kiume hutaingia kwenye mahusiano asilani haswa hiki kizazi chetu cha dot com. Backgrounds nyingi zinatisha!
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,962
Likes
3,944
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,962 3,944 280
Unaweza kumchunguza mwaka mzima ukaridhika ukaja oa/olewa nae ndo ukagundua kumbe ulibugi! Ilhali mwenzio aliefanya tofauti mapenzi yake na mwenzio yanazidi kunoga.








Mnaweza kutana leo na mkagegedana na mahusiano yakadumu vilevile.. Mwingine akasubiri mpk ndoa akaishia kulaani tu kila siku.
 

Forum statistics

Threads 1,237,195
Members 475,497
Posts 29,280,990