Mubashara Buyungu: Nape aeleza sifa za mbunge,asema Chiza anatosha,wananchi wamuitika

hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,904
Points
2,000
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,904 2,000
Wananchi wa jimbo la Buyungu kwa kauli moja wameahidi kumpa ushindi wa kishindo mgombea ubunge jimbo la buyungu kupitia CCM mhandisi Christofa Chiza. Wana buyungu kata ya katanga wametoa ahadi hiyo mbele ya mbunge wa mtama Nape Moses Nnauye alipowapa sifa za mbunge anayetakiwa kuliongoza jimbo lao. Nape alizitaja sifa hizo kuwa ni wananchi kumjua, naye kuwajua wananchi, uwezo wa kueleza matatizo, uwezo wa kujua sehemu ya kuyapeleka matatizo hayo na uwezo wa kutafuta majibu na kuyarudisna kwa wananchi. Naye mgombea ubunge eng. Chiza alipopata fursa ya kuomba kura aliahidi kuenenda katika sifa hizo na kutatua kero za wananchi huku vipaumbele vyake vikiwa ni elimu,maji,afya na barabara
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,261
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,261 2,000
Almost 1 year toka uzi uandikwe
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top