Mtwara mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtwara mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Igabiro, Nov 1, 2010.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge

    CCM - 10744

    CHADEMA- 1079

    CUF- 10451

    TLP- 400

    CCM WAMESHINDA
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongera CUF
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,806
    Likes Received: 420,364
    Trophy Points: 280
    CUF kumnyima JK Uraisi...............................hizo kura za CUF JK kuzisikia kwenye bomba......................
     
  4. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2015
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 420
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 80
    Mtwara mjini jumbo lipo wasi kwa ukawa kupitia cuf
     
  5. kivava

    kivava JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2015
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 5,062
    Likes Received: 3,496
    Trophy Points: 280
    Wakumbusheni walivyofanyiwa wakati wa gesi itoke isitoke
     
  6. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2015
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 4,390
    Likes Received: 2,086
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya lini haya????!!
     
  7. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2015
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 12,610
    Likes Received: 15,098
    Trophy Points: 280
    2010.

    Swissme
     
  8. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2015
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,534
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    2015 chukua za chadema ongezea cuf ongeza na wataka madiliko plus wafuasi wa Lowasa
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2015
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,679
    Likes Received: 21,939
    Trophy Points: 280
    Hivi mnadhani watu wa Mtwara wamesahau mlivyo wapiga, kubaka dada zao na wake zao kisa kwa nini wanaulizia gesi yao? Kwa jinsi mlivyo wadhalilisha kama watawapa hata diwani mmoja basi nitajua kuwa kuna Watanzania ambao ni bora kufuga kuku utakula mayai kuliko wao kuwepo.
     
  10. chikutentema

    chikutentema JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2015
    Joined: Dec 10, 2012
    Messages: 6,521
    Likes Received: 1,183
    Trophy Points: 280
    Miongoni mwa majimbo ambayo kura za vyama vinavyounda ukawa zikijumlishwa zinaaidi za ccm kwa mwaka 2010 ni Sumbawanga(M), Kigoma (M), Kinondoni, Shinyanga, Kahama, Mtwara, Njombe kasakazini nk
    Mwaka huu kazi ipooo
     
  11. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2015
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 420
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 80
    Ndo man ccm inaiogopa ukawa zaidi. Mambo ya kugawa kura halafu ccm ipite katikati haipo.
     
  12. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,105
    Likes Received: 11,254
    Trophy Points: 280

    Hapo ingekuwa Ukawa ipo kuanzia 2010.
    Leo hii pamoja na muamko wa watu basi tutegemee maafa ya ccm zaidi.
     
Loading...