Mtumishi wa umma atakayekwenda kusomea 'first degree' sasa kuchukua likizo isiyo na malipo


Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,333
Likes
4,857
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,333 4,857 280
>Mtumishi atakayekwenda kusomea FIRST DEGREE anatakiwa achukue LIKIZO ISIYO NA MALIPO na hastahili kulipwa chochote na Mwajiri wake ikiwa ni pamoja na kutolipwa Mshahara kwakuwa HAYUPO KAZINI.
>Hakuna malipo yoyote ya UHAMISHO kwa Mtumishi atakayehamishwa umbali usiozidi kilometa 10.

1467384890217-jpg.361929
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,867
Likes
1,204
Points
280
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,867 1,204 280
Weka source mkuu
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,744
Likes
1,231
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,744 1,231 280
Duhh!! Hatareeee... Tunaisoma wote
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
ccm mbele kwa mbele ,kwa hilo leo nawapongeza
 
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
865
Likes
778
Points
180
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
865 778 180
Hii haiko sawa....siamini kama ni sahihi sana hasa kama mtu anaenda kujiendeleza kwa faida ya mwajiri na yy binafsi...at least angepewa nusu mshahara basi....unajua kusoma na utu uzima...kuna majukumu mengi sana yanakuhitajia....i am just thinking anyway!
 
P

petpat

Senior Member
Joined
May 27, 2014
Messages
196
Likes
197
Points
60
P

petpat

Senior Member
Joined May 27, 2014
196 197 60
Habari yenyewe haina muhuri, alafu kama sijaona vizuri ni ya kutoka wilaya moja, hii haiwezi kuwa ya taifa, sidhani kama tunapaswa kuitilia maanani, hadi hapo mamlaka za juu zitakapotoa ukweli wa hii
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Hii haiko sawa....siamini kama ni sahihi sana hasa kama mtu anaenda kujiendeleza kwa faida ya mwajiri na yy binafsi...at least angepewa nusu mshahara basi....unajua kusoma na utu uzima...kuna majukumu mengi sana yanakuhitajia....i am just thinking anyway!
Ni kweli kaka hii kitu wamekurupuka ama hawataki watu wakasome kabisa
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,656
Likes
6,271
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,656 6,271 280
Hivi wewe uliendika uliisoma barua ama umekimbilia kupost tu. Maana barua inaonesha atalipwa 90% ya mshahara ww unasema hakuna mshahara,
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,848
Likes
65,220
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,848 65,220 280
Hivi wewe uliendika uliisoma barua ama umekimbilia kupost tu. Maana barua inaonesha atalipwa 90% ya mshahara ww unasema hakuna mshahara,
Hii barua ina mkanganyiko.Hata hivyo kwenye ma-group ya whatsaap kuna habari kama hii inayoonyesha hakuna kulipwa mshahara ukienda kusoma.Niliona hio habari tangu mchana wa leo ila nikasita kuileta hapa maana nilikuwa sina uhakika nayo.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,477
Likes
4,334
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,477 4,334 280
Sheria za utumishi wa umma hazijasema hayo.
Halafu kujiendeleza kielimu ni haki ya mumishi wa umma. Pia rikizo bila malipo zimezuiliwa!! Mwisho kabisa haiwezekani vitu kama hivyo kazi bila carrer development ni uongo wa asububi kweupeeee
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,176
Likes
8,926
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,176 8,926 280
Walimu wa diploma inakuwaje? Diploma za ufundi; FTCs, diplomas mbali mbali zilizoko kwenye ajira inakuwaje? Hawa wamenyumwa kabisa fursa za kujiendeleza? Sijaelewa.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,547
Likes
117,596
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,547 117,596 280
Kakurupuka tena na wakati huo huo yeye anaendelea kukwepa kulipa kodi na mshahara wake wa milioni 400 kwa mwaka.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,575
Likes
31,008
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,575 31,008 280
Dah aisee
 
M

Mr. Teacher

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
330
Likes
48
Points
45
M

Mr. Teacher

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
330 48 45
Hii mbona inaonekana kama sio document halali? hata hivyo, tu-assume ni halali; bado hii si ya kitaifa, ni ya kiwilaya; lakini pia inakanganya, kuna sehem inasema mtu atachukua likizo ya bila malipo, pengine inasema mtu atalipwa 90% ya mshahara
 
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
743
Likes
762
Points
180
Age
99
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
743 762 180
Kwahiyo inamaana hata mtu mwenye diploma ya engineering akitaka kujiendeleza atasoma kupitia Open University??
Kweli kila zama na kitabu chake!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,608