Mtumbwi wapinduka mto Rutamba, watu kadhaa wapotea

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,721
2,000
Mkandarasi Steven Roadworks au kwelukila ametumbukia katika mto Rutamba baada ya mtumbwi kupinduka mmoja kaokoka akiwa hai Kwelukila name mwenzake hawajapatikana bado .Tuwaombee
 

mujunwa

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
403
500
Mwandishi umekurupuka . Habari yako inaacha maswali mengi kuliko taarifa uliyoitoa
 

McDonaldJr

JF-Expert Member
Sep 25, 2013
6,390
2,000
Pumzika Kwelukila nakumbuka mwanzoni mwa miaka ya 90 pale kwake ghorofani ndio palikua sehemu ya kuangalizia movie za Rambo kwa vijana wa miaka ile.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom