Mtu yeyote aliyepuuzwa CCM anaweza kuwarubuni wapinzani kiasi cha kusujudiwa


W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
9,942
Likes
8,476
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
9,942 8,476 280
Igwe wanaJF

Habari za usubuhi watanzania wenzangu hapa Seoul. Katïka dunia hii ya ushïndanï usitegemee adui kukupa maarifa.Magufuli leo kawashinda mabeberu kwenye majadiliano kwa kutumia mbongo bora kutoka Tanzania na si kukodi mamluki.Naam mabwanyenye wenye viburi wanakimbia kazi zao.

Ajizi nyumba ya njaa.
 
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2017
Messages
1,068
Likes
4,075
Points
280
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2017
1,068 4,075 280
Duh mbona hamuishi kutapatapa
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
5,975
Likes
6,063
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
5,975 6,063 280
Siasa za kibwege tu,Jana Kenya tuliwasifu mpaka shetani akakasirika,Leo wanabadili katiba tena,inawezekana tunaposomeana albadir tunasahau kuwa aliyekuja nayo alishaga tusomea.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,338
Likes
9,354
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,338 9,354 280
Igwe wanaJF

Habari za usubuhi watanzania wenzangu hapa Seoul. Katïka dunia hii ya ushïndanï usitegemee adui kukupa maarifa.Magufuli leo kawashinda mabeberu kwenye majadiliano kwa kutumia mbongo bora kutoka Tanzania na si kukodi mamluki.Naam mabwanyenye wenye viburi wanakimbia kazi zao.

Ajizi nyumba ya njaa.
Kwa kuwa neno bwege siyo tusi!! Wewe ni mkuu wa mabwege wote hapo Lumumba fc. Na kinachokusumbua ni ushamba wa Madaraka wa kutokuwa na leadership ndani yake.

Ungekuwa japo na akili kidogo ungejibu hoja zake badala ya kumzodoa!! Je katiba mpya haihitajiki?! , Je bunge halikutiwa mfukoni?! Je watu hawapotezwi?! Je CCM inaisimamia serikali au ni kuunga tu mkono hoja hata za hovyo?!
 
T

Toosweet

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
1,494
Likes
1,034
Points
280
T

Toosweet

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
1,494 1,034 280
Jitahidi kuwa na staha. Hapa si fb
 
S

SIASA TZ

Senior Member
Joined
Feb 19, 2013
Messages
130
Likes
266
Points
80
S

SIASA TZ

Senior Member
Joined Feb 19, 2013
130 266 80
Igwe wanaJF

Habari za usubuhi watanzania wenzangu hapa Seoul. Katïka dunia hii ya ushïndanï usitegemee adui kukupa maarifa.Magufuli leo kawashinda mabeberu kwenye majadiliano kwa kutumia mbongo bora kutoka Tanzania na si kukodi mamluki.Naam mabwanyenye wenye viburi wanakimbia kazi zao.

Ajizi nyumba ya njaa.
The problem is, that no matter where you work there's going to be people that are so dumb you wonder how the hell they remember to breathe every morning.
 
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
3,665
Likes
2,761
Points
280
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
3,665 2,761 280
CCM huwapuuza watu wenye mawazo tofauti na wao sio kwa sababu ya maslahi mapana ya taifa bali ni Kwa maslahi yao binafsi. Hichi chama kilishapoteza mvuto kwa wananchi kitambo. Kama huamini polisi wakae pembeni uone kitakavyo dhalilika !
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,705
Likes
28,987
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,705 28,987 280
Nami naamini bwege yeyote aliyepuuzwa na kutimuliwa CHADEMA aweza kuaminiwa na kuteuliwa CCM. Wewe ni mfano tosha!
Mkuu upo sahihi kabisa, mtu anatimu Chadema kwa inefficiency, majungu, uongo na ukuda lakini CCM wanampa mpaka Unaibu waziri?
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,481
Likes
3,275
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,481 3,275 280
Hivi na wewe diaspora Rat Catcher unalo lolote la kuchangia kwenye jamvi la Issues au unafikiri hapa tunajadili Tissues(toilet paper)?!
 
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
987
Likes
764
Points
180
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
987 764 180
Wamekimbia kwa pigo moja tu la majadiliano bora kutoka kwa wazalendo halisi, Wazungu wamekula hasara maana mtu waliekuwa wamempa hela ili apige kelele kuharibu mjadala jamaa wakamlissu na kumtengua kiuno. Wakashindwa maneno ya kuongea kwa kuwa info zote walikuwa wanapewa na huyu mzalendo wetu wa usaliti. Hatimae magwiji tukashinda. Usaliti kwa nchi hauwezi kuwaacha salama wajinga wote wanaoplan kukwamisha maendeleo ya nchi yetu.
 
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
493
Likes
864
Points
180
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
493 864 180
Haitegemewi mumsifie nyalandu katika hili, iyo mipasho inategemewa sana.
Ule wimbo wa 'kuachws ni shughuli pevu' iwe dedikesheni kwa wanalumumba wote
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,797
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,797 9,197 280
Hakika huu Uzi unaonyesha kua CCM vilaza wamejaa sana..
Ivi mleta mada heading yako na main body vipo sawa?
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
9,942
Likes
8,476
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
9,942 8,476 280
Mkuu upo sahihi kabisa, mtu anatimu Chadema kwa inefficiency, majungu, uongo na ukuda lakini CCM wanampa mpaka Unaibu waziri?
Jielekeze kwenye hoja, wacha ramli na majungu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,978
Members 462,447
Posts 28,496,994