Mtu wako wa karibu anakwambia nini katika hatua kama hii?

Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,279
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,279 2,000
wana vikauli vyao wanakwambia "umeshindwa kuwa mwanaume, mwanaume hashindwi kuhudumia hata iwe vipi" na hapo haijalishi hata kama huko nyuma uliwahi kumnunulia Rolls Royce kabla mambo hayajaenda mlama.

Wanawake wa kibongo wana self-entitlement mentality mbaya sana.
Ni kama ambavyo ninyi mna imani mbaya sana juu ya mwanaume kumsaidia mkewe kufanya kazi za nyumbani yaani mimi nawaambia hapa mtalalamika hadi Yesu arudi lakini chanzo cha haya yote ni mgawanyo wa majukumu tu hakuna kingine
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,279
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,279 2,000
Dah, kama ni mke kweli jamaa yetu amepata aisee. Nasaha kama hizi huwezi kuzikuta kwa Slay Queen. Hongera sana kwa kutambua nini maana ya maisha...hii ni kwa mara ingine tena. Usije ukabadilika tu ukawa kama hawa wahuni wa mjini.
Na wewe usiwe msaliti wala mnyanyasaji kwa sababu yoyote ile
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
5,176
Points
2,000
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
5,176 2,000
Wake zetu sana hulitupa ilo suali kwa mungu. Na kusema mumgu hajataka upate jambo fulani
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
17,561
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
17,561 2,000
Na wewe usiwe msaliti wala mnyanyasaji kwa sababu yoyote ile
Sasa mke kama Madam S unaanzaje kumsaliti aisee, mtoto anajua nini kitu mapenzi namna hio. Hapo mida ya jiji letu tu nipo mjengoni yani nacheza na mdoli wangu.
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,634
Points
2,000
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,634 2,000
Hivi mbona historia za waandishi wote wenye mafanikio zinaanzia kwenye kukataliwa na wachapishaji?

Maana Kiyosaki naye anadai RICH DAD POOR DAD ilikataliwa.

Ni coincidence tu au kamba?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,335
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,335 2,000
Hakuna wanawake wanaonewa kama hawa wema yaani wanaume wanajua kutake advantage aisee
Sasa mke kama Madam S unaanzaje kumsaliti aisee, mtoto anajua nini kitu mapenzi namna hio. Hapo mida ya jiji letu tu nipo mjengoni yani nacheza na mdoli wangu.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,114
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,114 2,000
Hivi mbona historia za waandishi wote wenye mafanikio zinaanzia kwenye kukataliwa na wachapishaji?

Maana Kiyosaki naye anadai RICH DAD POOR DAD ilikataliwa.

Ni coincidence tu au kamba?
Hata Stan Lee (RIP) anasema wakati anapeleka Comic yake ya spiderman alitimuliwa tana akiambiwa kua Watu wengi hawapendi buibui so haitauzika.

Niambie Leo kama kuna superhero anayependwa zaidi ya Spiderma
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,835
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,835 2,000
duuuh... asee kumbe!! kuna mabadiliko makubwa unayaona?
Uzuri nilishascreen shot comment yako; so uzito upo pale pale (kidding). Me nimemzoea a sweet lizarazu; all of a sudden namuona kawa bitter. Tusamehe kama tumekukosea
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,835
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,835 2,000
"mgawanyo wa majukumu" hii line unaipenda sana ila jinsi unayoitafsiri huwa napatwa na bumbuwazi.

Ni kama ambavyo ninyi mna imani mbaya sana juu ya mwanaume kumsaidia mkewe kufanya kazi za nyumbani yaani mimi nawaambia hapa mtalalamika hadi Yesu arudi lakini chanzo cha haya yote ni mgawanyo wa majukumu tu hakuna kingine
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,835
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,835 2,000
kwanini na wewe usichukue uamuzi sahihi mapema pale unapoona unanyanyasika sababu ya hela zake na badala yake unakaa unavumulia manyanyaso weweeee, halafu siku akiingia matatizoni ndio unaona ni wakati wako wa ku retaliate unavyojua wewe?
Sasa ndo kwanini mkipata matatizo msiende kwa hiyo hiyo michepuko yenu mliyokuwa mnaihonga kuliko wake zenu wakati hamna matatizo?
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
14,724
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
14,724 2,000
Hapana siombi hata kubadilika na the way nilivyo na ninavoishi najiona nina amani siwez kua mwengine kwa kweli na unavoniona hivi ni mama yangu mtupu
Dah, kama ni mke kweli jamaa yetu amepata aisee. Nasaha kama hizi huwezi kuzikuta kwa Slay Queen. Hongera sana kwa kutambua nini maana ya maisha...hii ni kwa mara ingine tena. Usije ukabadilika tu ukawa kama hawa wahuni wa mjini.
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,279
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,279 2,000
"Liangalie lina kazi ya kulewa tu na pombe haitokufikisha Mahala popote " nikaamua nimpige chini niendelee na mpenzi wangu muaminifu bia and guess what npo extra miles kuliko alivyoniacha

Huwezi fananisha pombe na mambo ya ajabu
Hata kwetu sisi wanawake hauwezi fananisha pesa na mambo ya ajabu
 
Dam55

Dam55

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2015
Messages
2,711
Points
2,000
Dam55

Dam55

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2015
2,711 2,000
Sasa bora wewe unajua kuwa kwenye ndoa wote mwanaume na mwanamke wanapaswa kusameheana na kuvumiliana mimi nawazungumzia wale wanaume ambao wanataka wao wakifanya makosa wake zao wawasamehe na wawavumilie

Ila wake zao wakifanya makosa wao hawataki kuwasamehe wala kuwavumilia yaani ni lazima watafute adhabu yoyote ile ya kuwapa wake zao kati ya kuwapiga, kuwasaliti, kuwaongezea wake au kuwapa talaka kabisa na aina hiyo ya wanaume ni wengi na wanadai kuwa huo ndiyo uanaume je hiyo ni sahihi?
Oh, Sasa hili litakuwa nje ya mada kidogo mana hapa tunaongelea tabia ya kukomoana na kuto kutiana moyo kipindi cha hali ngumu ya maisha.

Ok kwa hilo siwezi kutetea hilo ni kosa na kwa nionavyo Mimi sio sahihi, kwasababu hakuna mtu asiye fanya kosa, mwanamke anapaswa kumheshimu mume na kumtii lakini si kuwa mtumwa kwa mume, mwanaume anapaswa kumpenda mkewe, kumpenda mtu Kuna maana kubwa sana ikiwa ni pamoja na kumheshimu na kumjali, kwa hivyo huwezi mfanya awe mtumwa kwako kwa kumfanyia mabaya kwa makusudi.
Iliposemwa uishi na mke kwa akili ilikuwa ni pamoja na kutambua majukumu yako kama mwanaume lakini pia uwe kiongozi kwa huyo mwanamke na familia yako kwa ujumla ndio maana ikasemwa kuwa mume ni kichwa cha familia.

Note, hili linawezekana kwa mwanamke anayekubali kuongozeka lakini kwa mwanamke mshindani halita wezekana.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,335
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,335 2,000
Wanaonewa wakifanya wrong choices, ila wakipata watu wanaothamini penzi maisha huwa murua sana
Hapana, nadhani Mungu huwa anabalance. Mwanaume akiwa mpole mke anakuwa machachari na mwanamke akiwa mpole mume anakuwa moto. Sijazungumzia uma.laya naongelea umachachari wa kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,315,272
Members 505,171
Posts 31,852,183
Top