Mtu wa namna hii si itakuwa aibu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu wa namna hii si itakuwa aibu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Mar 22, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nimehudhuria mikutano ya Siyoi kwa kweli confidence hana na anaongea akitetemeka.

    Wakati mwingine hali hiyo hupelekea kuchapia maneno kutokana na kuogopa watu, kana kwamba hajawahi kusimama mbele yao hajui kujenga hoja na meru msipoangalia itabidi mumnunulie na godoro akalale bungeni.

    JANA NILISHUHUDIA WATOTO WA VIGOGO AMBAO NI WABUNGE ETI WANAJIITA VIJANA wanawadanganya raia. Wanameru waelewe kuwa kuwa mbunge kijana ccm basi sharti na lazima uwe na nasaba na system iliyopo.

    Ukiwachunguza wabunge vijana wa CCM lazima utakuta kuna ama mjomba ama bibi kamchomeka pale.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,411
    Likes Received: 28,218
    Trophy Points: 280
    Kheeee!! Kulikoni tena...si tunaambiwa huyo jamaa ana LL.B kwa hiyo ni kaka msomi. Iweje aongee kwa kutetemeka?
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Aongee kwa kutetemeka au aongee kwa kuvaibreti ushindi kwa CCM upo palepale. Mmesikia 'faultmongers?
     
  4. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 546
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Time will tell!
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    endelea kujipendekeza kwetu tukuoe,kaa mbali na pipooz..taumisa moyo bure veve na vatu havo
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Maneno matupu hayavunji mfupa. Kinachotakiwa ni matendo wala sio maneno.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Lol! Hivi baba sioi na EL walikuwa marafiki b4 ndoa za vijana wao? I'm trying to insinuate something here!
    Hiyo LLB alishawahi kui-practice ama ndo ya private courts?
     
  8. G

    GABRIEL ISACK Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hana confidence ya kupaza sauti waarumeru wanataka ardhi yao, matendo yatakujaje?
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    The first quality of every Lawyer is audibility supported by confidence.That is what,we,Lawyers were and still taught.Siyoi,if he is of explained behaviour,has a big problem...
     
  10. M

    Martinez JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Tulipotaka vijana waongoze nchi hatukumaanisha watoto wa vigogo. Adam Malima, Januari Makamba, Vita Kawawa na dada yake, watoto wa Mongella nk. Kuna watanzania vijana wengi wana ubunifu, upeo, na uthubutu kuliko hata Januari Makamba. Wapeni nafasi !
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,523
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hajamaliza msiba wa babake, ngoja apigwe mweleka ndo machungu ya kuondokewa na mzazi yatakaporudi!!!!!
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Awajamaa awatakuwa na mdahalo wandungu wote ni vijana
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ulitaka wana CCM wazae maboksi?
     
  14. delabuta

    delabuta Senior Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli sioi hajiamini kabisa, na nimuoga sna sijui ndani ya nyumba kama anasauti.
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Tujuze mkutano huo ulifanyika lini? wapi? na saa ngapi?

    kuviacha viulizo vyote hivi wazi utaonekana unapika majungu
     
  16. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    ahawezi kuwa na sauti, kwa sababu ba mkwe ndo alimwezesha marehemu(rip) kupanda ngazi, na ye anaishi na ka branch ka fisadi , si ajabu huwa anaosha viombo n.k lakini si kwa upendo ila kama ajira ya ndoa
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi ule MDAHALO ambao ungerushwa LIVE na STAR TV kati Joshua Nassari na Sioi Summari umefikia wapi? Wadau tunausubiri kwa hamu ili tujue MBIVU na MBICHI.
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata mi nilimcheki jana ITV habari ya saa 2, hata akiongea awatazami watu na you can obviously see alivyokariri maneno
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    I bet CCM wame play a WRONG CARD, Kwa mawazo yangu wangemsimamisha NAKAYA SUMARI angeweza at least KUFURUKUTA mbele ya Joshua Nassari. Lakini huyu mvaa heleni yatamkuta yale yale yaliyomkuta mvaa heleni mwenzake wa TEMEKE Cisco Mtiro.

    Jamii yetu bado haja-assimilate uvaaji wa heleni kwa wanaume. Mark my words, the writing is already on the wall. Sioi ataangukia PUA kama Cisco Mtiro wa Temeke.
     
Loading...