Mtu mmoja auwawa Bukoba Cooperative Hotel


Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,507
Likes
1,069
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,507 1,069 280
Mtu mmoja ameuawa kwa kupigwa risasi kichwani na watu wasiofahamika katika viwanja vya hotel ya Bukoba Cooperative Hotel zamazni Yasila Hotel ufukweni mwa ziwa Victoria.Bado uchunguzi unaendelea..kwa updates nitaendelea kuwajuza.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
nimeona facebook kwa rafik zangu walioko bukoba.Muda huu wameandika RIP Ans mwingine amesema alikuwa anafanya kaz sigara lakin ni Bukoba.

Lakin kila mtu anaogopa kusema mazingira ya kifo chake sababu ya wasiwasi .pengine ndio unaomsema. Ukipata maelezo tujulishe mkuu kama ndio uyo au yupi maana kwa saa za uko ni usiku sana sasa hivi
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Aliyepigwa risasi anaitwa Hassan Munjuri, bado hajafamika mtu aliyempiga risasi na alipigwa risasi muda wa saa 4 za usiku maeneo ya Yaasila Beach hotel pembezoni mwa ziwa Victoria.

Uchunguzi bado unaendelea kubaini mtu aliyefanya mauaji hayo
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,266
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,266 280
eh... balaa gani tena?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
eh... balaa gani tena?
siku hizi matukio ya mtu kupigwa risasi yanasababishwa na mtu kutembea na mke wa mtu.Nawashauri polis uchunguzi wao uanzie kwenye ilo.
 
R

Rover Rider

Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
68
Likes
7
Points
15
R

Rover Rider

Member
Joined Nov 18, 2013
68 7 15
siku hizi matukio ya mtu kupigwa risasi yanasababishwa na mtu kutembea na mke wa mtu.Nawashauri polis uchunguzi wao uanzie kwenye ilo.
Acha kukariri ww. yaan kisa we ndo ishu zako basi unataka umbatize kila m2 ayo matabia yako.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,383
Likes
4,021
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,383 4,021 280
siku hizi matukio ya mtu kupigwa risasi yanasababishwa na mtu kutembea na mke wa mtu.Nawashauri polis uchunguzi wao uanzie kwenye ilo.
Wewe Stuna mbona unafikiria mambo ya ajabu sana! Au umeshaibiwa mume wako! Be positive in thinking my dear.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,810
Likes
4,237
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,810 4,237 280
siku hizi matukio ya mtu kupigwa risasi yanasababishwa na mtu kutembea na mke wa mtu.Nawashauri polis uchunguzi wao uanzie kwenye ilo.
Usikariri maisha.
 

Forum statistics

Threads 1,262,785
Members 485,701
Posts 30,132,598