Mtu kufa kwa siasa sio shujaa ila mtu kufa kwa ajili ya nchi ndiye shujaa


scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,295
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,295 204 160
Tanzania ni nchi yenye changamoto nyingi sana katika safari yetu ya maendeleo na siku zote tumekua mbele kutetea aman na upendo ili tuweze kufanikisha haya. Na ili haya yafanikiwe inatubidi tukubaliane na ukweli katika duru hili la demokrasia kuwa MTANZANIA/KIONGOZI KUFA KATIKA SIASA SIO SHUJAA bali tutambue ameifanyia nini nchi!

Maoni yangu

chama tawala CCM kina vilaza wengi Wenye mawazo haya siasa chafu huku wakiamini ni ushujaa kufanya haya..
CHADEMA napo pia kuna vilaza wapo ambao nao siku zote maudhui ni siasa chafu bila kujali madhara yake kwa nchi na sio kwa jimbo tu

SISI KAMA WATANZANIA TUNATAKA KUJUA MMEIFANYIA NINI NCHI NA HATUTAKI KUSIKIA UMEIFANYIA NINI SIASA!
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Tanzania ni nchi yenye changamoto nyingi sana katika safari yetu ya maendeleo na siku zote tumekua mbele kutetea aman na upendo ili tuweze kufanikisha haya. Na ili haya yafanikiwe inatubidi tukubaliane na ukweli katika duru hili la demokrasia kuwa MTANZANIA/KIONGOZI KUFA KATIKA SIASA SIO SHUJAA bali tutambue ameifanyia nini nchi!

Maoni yangu

chama tawala CCM kina vilaza wengi Wenye mawazo haya siasa chafu huku wakiamini ni ushujaa kufanya haya..
CHADEMA napo pia kuna vilaza wapo ambao nao siku zote maudhui ni siasa chafu bila kujali madhara yake kwa nchi na sio kwa jimbo tu

SISI KAMA WATANZANIA TUNATAKA KUJUA MMEIFANYIA NINI NCHI NA HATUTAKI KUSIKIA UMEIFANYIA NINI SIASA!
"Nothing in the world is more dangerous than sincere ignorance and conscientious stupidity." (Martin Luther King Jr.)
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,396
Likes
2,719
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,396 2,719 280
Tanzania ni nchi yenye changamoto nyingi sana katika safari yetu ya maendeleo na siku zote tumekua mbele kutetea aman na upendo ili tuweze kufanikisha haya. Na ili haya yafanikiwe inatubidi tukubaliane na ukweli katika duru hili la demokrasia kuwa MTANZANIA/KIONGOZI KUFA KATIKA SIASA SIO SHUJAA bali tutambue ameifanyia nini nchi!

Maoni yangu

chama tawala CCM kina vilaza wengi Wenye mawazo haya siasa chafu huku wakiamini ni ushujaa kufanya haya..
CHADEMA napo pia kuna vilaza wapo ambao nao siku zote maudhui ni siasa chafu bila kujali madhara yake kwa nchi na sio kwa jimbo tu

SISI KAMA WATANZANIA TUNATAKA KUJUA MMEIFANYIA NINI NCHI NA HATUTAKI KUSIKIA UMEIFANYIA NINI SIASA!
Sema wewe kama Mtanzania na sio sisi kama Watanzania. Usitusemee.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Haya ndo madhara ya elimu ya Tanzania sasa yameanza kuonekana. Kama mwl wako akikupa 0% napo ujinyonge kuwa umeonewa.!!!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Sasa umeandika nini wewe kilaza.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,295
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,295 204 160
Haya ndo madhara ya elimu ya Tanzania sasa yameanza kuonekana. Kama mwl wako akikupa 0% napo ujinyonge kuwa umeonewa.!!!
what is your fact?
 
Kahise

Kahise

Senior Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
168
Likes
75
Points
45
Kahise

Kahise

Senior Member
Joined Jul 25, 2008
168 75 45
Mbulula kama huyu anawezaje kuja na thread ndani ya JF yenye thinkers na tuendelee kuupokea? STUPID
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,532
Likes
594
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,532 594 280
Mtu akimpiga risasi Dr Slaa, ajue ameanzisha mzozo na watz ambao haujulikani utaishia wapi na kwa nani; kifupi tusipambanue sumu kwa kuzilamba.
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,296
Likes
3,708
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,296 3,708 280
Tanzania ni nchi yenye changamoto nyingi sana katika safari yetu ya maendeleo na siku zote tumekua mbele kutetea aman na upendo ili tuweze kufanikisha haya. Na ili haya yafanikiwe inatubidi tukubaliane na ukweli katika duru hili la demokrasia kuwa MTANZANIA/KIONGOZI KUFA KATIKA SIASA SIO SHUJAA bali tutambue ameifanyia nini nchi!

Maoni yangu

chama tawala CCM kina vilaza wengi Wenye mawazo haya siasa chafu huku wakiamini ni ushujaa kufanya haya..
CHADEMA napo pia kuna vilaza wapo ambao nao siku zote maudhui ni siasa chafu bila kujali madhara yake kwa nchi na sio kwa jimbo tu

SISI KAMA WATANZANIA TUNATAKA KUJUA MMEIFANYIA NINI NCHI NA HATUTAKI KUSIKIA UMEIFANYIA NINI SIASA!
Haya ndiyo madhara ya Zitto.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,295
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,295 204 160
Mtu akimpiga risasi Dr Slaa, ajue ameanzisha mzozo na watz ambao haujulikani utaishia wapi na kwa nani; kifupi tusipambanue sumu kwa kuzilamba.
mkuu mbona unataja watu ..
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,818
Likes
13,935
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,818 13,935 280
je wewe unapenda vurugu kama afrika ya kati?
Magamba mshaona uchaguzi wa 2015, mshaanza propaganda zenu kuwa, watz wakichagua upinzani, Tanzania itakuwa kama Afrika ya kati.

Si wote tunakumbuka, kwenye uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi, mwaka 1995, namna ambavyo magamba, walivyoitumia TV moja maarufu hapa nchini ya mwanaCCM mwenzao, kueneza propaganda zao za "kitoto" walivyokuwa wakionyesha picha za mauaji ya Kimberly, nchini Rwanda, wakiwatatahadharisha watz kuwa eti, wakichagua upinzani, basi yale yaliyokuwa yakitokea Rwanda, yatahamia TZ!

Sasa inaelekea wewe nawe, kama hauko idara ya propaganda ya Nape, basi utakuwa katika kile kikosi cha Lumumba FC,cha kulamba buku saba-saba!
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,295
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,295 204 160
Magamba mshaona uchaguzi wa 2015, mshaanza propaganda zenu kuwa, watz wakichagua upinzani, Tanzania itakuwa kama Afrika ya kati.

Si wote tunakumbuka, kwenye uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi, mwaka 1995, namna ambavyo magamba, walivyoitumia TV moja maarufu hapa nchini ya mwanaCCM mwenzao, kueneza propaganda zao za "kitoto" walivyokuwa wakionyesha picha za mauaji ya Kimberly, nchini Rwanda, wakiwatatahadharisha watz kuwa eti, wakichagua upinzani, basi yale yaliyokuwa yakitokea Rwanda, yatahamia TZ!

Sasa inaelekea wewe nawe, kama hauko idara ya propaganda ya Nape, basi utakuwa katika kile kikosi cha Lumumba FC,cha kulamba buku saba-saba!
mkuu fungua akili na uangalie mbele mustakabali wa nchi na sio kuangalia mtu mmoja mmoja katika watu wengi

watu tunakiu ya mabadiliko lakini hatutaki kiu ya machafuko!
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
Tanzania ni nchi yenye changamoto nyingi sana katika safari yetu ya maendeleo na siku zote tumekua mbele kutetea aman na upendo ili tuweze kufanikisha haya. Na ili haya yafanikiwe inatubidi tukubaliane na ukweli katika duru hili la demokrasia kuwa MTANZANIA/KIONGOZI KUFA KATIKA SIASA SIO SHUJAA bali tutambue ameifanyia nini nchi!

Maoni yangu

chama tawala CCM kina vilaza wengi Wenye mawazo haya siasa chafu huku wakiamini ni ushujaa kufanya haya..
CHADEMA napo pia kuna vilaza wapo ambao nao siku zote maudhui ni siasa chafu bila kujali madhara yake kwa nchi na sio kwa jimbo tu

SISI KAMA WATANZANIA TUNATAKA KUJUA MMEIFANYIA NINI NCHI NA HATUTAKI KUSIKIA UMEIFANYIA NINI SIASA!
deterlspiEwe mtanzanzania umewahi
 
F

fmuhindo

Senior Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
F

fmuhindo

Senior Member
Joined Dec 8, 2013
116 0 0
mkuu fungua akili na uangalie mbele mustakabali wa nchi na sio kuangalia mtu mmoja mmoja katika watu wengi

watu tunakiu ya mabadiliko lakini hatutaki kiu ya machafuko!


deterlspiEwe mtanzanzania umewahi

 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807