Mtu anaweza akakaa na virusi vya ukimwi kwa mda gani?

brave Mwafrika

brave Mwafrika

Senior Member
Joined
May 2, 2019
Messages
128
Points
225
brave Mwafrika

brave Mwafrika

Senior Member
Joined May 2, 2019
128 225
Habari,

Ningependa kwa anaetambua mtu anaweza akakaa na virusi vya ukimwi kwa muda gani kabla ya kujidhihilisha kama hajapimaa?

Dalili ipi kubwa atakuwa nayo ambayo inaonyesha wazi ana Upungufu wa kinga mwilini UKIMWI?
Duuuuuuuuuu
 
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
1,442
Points
2,000
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
1,442 2,000
......Mzee baba ukianza kuharisha tu, ndo mwisho wa gazeti lako.
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,868
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,868 1,250
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,444
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,444 2,000
Ha!ha!ha! Mpaka leo kuna watu wanaaminigi uwepo wa HIV?hahahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,315,966
Members 505,465
Posts 31,875,046
Top