Mtu anaweza akakaa na virusi vya ukimwi kwa mda gani?

Giant1

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
30
Points
95

Giant1

Member
Joined Apr 1, 2019
30 95
Habari,

Ningependa kwa anaetambua mtu anaweza akakaa na virusi vya ukimwi kwa muda gani kabla ya kujidhihilisha kama hajapimaa?

Dalili ipi kubwa atakuwa nayo ambayo inaonyesha wazi ana Upungufu wa kinga mwilini UKIMWI?
 

Giant1

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
30
Points
95

Giant1

Member
Joined Apr 1, 2019
30 95
Habar ..!
Ningependa kwa anaetambua mtu anaweza akakaa na virusi vya ukimwi kwa mda gan kabra ya kujizihilisha kama hajapimaa??na dalili ipi kubwa atakuwa nayo ambayo inaonyesha wazi ana Upungufu wa kinga nwilinii??UKIMWIIIII..!
Kwa anaetabua please
 

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
8,495
Points
2,000

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
8,495 2,000
Mkuu nenda kapime kwanza ukimwi ni upungufu wa kinga mwilini so dalili yoyote inaweza ikawa sababu hata kipele kimoja kwenye mwili kama una wasiwasi nenda kapime.
 

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
8,495
Points
2,000

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
8,495 2,000
Asante mkuu sema kwenye kupima hapo ni tabu nyingne
Mkuu ukimwi una dalili nyingi mno, muhimu ni kupima maana naweza kuandika baadhi ya dalili ukaanza kujiweka na mawazo hali ya kuwa huna virus, kujua afya yako ni bora hapa utatoka na presha tu.
 

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,808
Points
2,000

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,808 2,000
Habari,

Ningependa kwa anaetambua mtu anaweza akakaa na virusi vya ukimwi kwa muda gani kabla ya kujidhihilisha kama hajapimaa?

Dalili ipi kubwa atakuwa nayo ambayo inaonyesha wazi ana Upungufu wa kinga mwilini UKIMWI?
Inaelezwa kwamba virusi vya Ukimwi vinapokuingia na kutulia mwilini mwako, hukaa hadi mauti yatakapokukuta.

Virusi hivi viwapo mwilini kushambulia mfumo wa mwili kujikinga na maradhi na kuudhoofisha kabisa kiasi cha mtu kuwa mwepesi kupata magonjwa mengine,

Muda halisi ni miaka10 ambapo virusi vinakuwa vikijibadili na kuelekea mwishoni huwa dhahama zaidi khasa pale mgonjwa anapokosa zile dawa za kutuliza virusi.
 

Giant1

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
30
Points
95

Giant1

Member
Joined Apr 1, 2019
30 95
Inaelezwa kwamba virusi vya Ukimwi vinapokuingia na kutulia mwilini mwako, hukaa hadi mauti yatakapokukuta.

Virusi hivi viwapo mwilini kushambulia mfumo wa mwili kujikinga na maradhi na kuudhoofisha kabisa kiasi cha mtu kuwa mwepesi kupata magonjwa mengine,

Muda halisi ni miaka10 ambapo virusi vinakuwa vikijibadili na kuelekea mwishoni huwa dhahama zaidi khasa pale mgonjwa anapokosa zile dawa za kutuliza virusi.
Asante mkuu
 

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,997
Points
2,000

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,997 2,000
Habari,

Ningependa kwa anaetambua mtu anaweza akakaa na virusi vya ukimwi kwa muda gani kabla ya kujidhihilisha kama hajapimaa?

Dalili ipi kubwa atakuwa nayo ambayo inaonyesha wazi ana Upungufu wa kinga mwilini UKIMWI?
Hamna kitu kinachoitwa virus vya ukimwi, kwa sababu havipo, hivyo hakuna ugonjwa unaosababishwa na hao virusi, ukimwi husababishwa na lishe duni na mazoea mabovi yenye kuharibu mwili na kinga. Kula vizuri ishi kwa afya, hakuna ukimwi. Mengineyo ni biashara tu ya magonjwa yenu
 

Giant1

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
30
Points
95

Giant1

Member
Joined Apr 1, 2019
30 95
Hamna kitu kinachoitwa virus vya ukimwi, kwa sababu havipo, hivyo hakuna ugonjwa unaosababishwa na hao virusi, ukimwi husababishwa na lishe duni na mazoea mabovi yenye kuharibu mwili na kinga. Kula vizuri ishi kwa afya, hakuna ukimwi. Mengineyo ni biashara tu ya magonjwa yenu
Hahahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,354,222
Members 518,466
Posts 33,087,066
Top