Mtu anapona ukimwi kwa njia ya miujiza ? Ndiyo.

BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,861
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,861 1,250
IMANI CHANZO CHAKE NI KUSIKIA NENO ! Tukumbue,imani tulizonazo mbaya au nzuri zimetuletea mambo mabaya au mazuri katika kutafuta kufanikiwa kimaisha.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,454
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,454 2,000
Imani yako ndiyo inayokuponya.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
Nijibu ndiyo kwa sababu nimeongea uso kwa uso na KENNEDY MGOYEZI,anayeishi mkoani Arusha;ambaye ni shuhuda mmojawapo baada ya kutazama video ya shuhuda za waliopona ukimwi kwa njia ya maombezi kwenye YOUTUBE;nilipo tembelea www.bishopzacharykakobe.org
Looking for solution in super natural powers!
 
G

great vision

Senior Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
111
Points
225
G

great vision

Senior Member
Joined Jul 1, 2011
111 225
Nijibu ndiyo kwa sababu nimeongea uso kwa uso na KENNEDY MGOYEZI,anayeishi mkoani Arusha;ambaye ni shuhuda mmojawapo baada ya kutazama video ya shuhuda za waliopona ukimwi kwa njia ya maombezi kwenye YOUTUBE;nilipo tembelea www.bishopzacharykakobe.org
BAOBAO, Kwanza kabisa,Ninashukuru kwa jinsi ulivyolifanyia utafiti jambo hili la uponyaji kwa njia muujiza na kutuletea humu Jf. wakati wote lazima tuamini kwamba Mungu anaponya magonjwa yote,pamoja na ukimwa.mtu yeyote ambaye anamwamini Mungu ni kosa kusema Mungu anaponya kisukari lakini ukimwi hawezi.Sasa huyo atakuwa Mungu wa ajabu! Biblia inasema "Hakuna gumu la kumshinda la Mungu" tena "Yote yanawezekana kwake aminiye" kama alimfufua Lazaro sembuse ka bwana mdogo ukimwi? Mwaminini Mungu.Tembea kwanza "www.bishopzacharykakobe.org" ujione kwa macho yako na vyeti vya hospital mbalimbali kama uthibitisho.
 
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
696
Points
0
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
696 0
jamani wala siwezi kuamini kabisa habari hii napita tu, kuna ugonjwa unaoitwa sijui hepatitis A and B mimi sio dk ila ugonjwa huu unadalili kabisa na ukimwi na unaua kama ukimwi ila bongo mtu akiugua huu ugonjwa wanasema ni ukimwi na maana nao ni upungufu wa kinga vile vile na unaambukizwa kwa njia ya kujamiana na unatibika na una sindano za kuzuia usiupate kama ukijulikana bongo sidhani kama hii services ipo na ugonjwa huu ni hatari zaidi ya ukimwi huua haraka sana ila nchi zilizoendelea hili wanalijua ila kwa technogy zetu watu hatujui mtu anaonekana na hizo dalili wanasema ni ukimwi akipona anasema miujiza. niliugua wakanipima HIV nikawa negative wakanipa kinga ya kuzia hepatitis A and B ila kama kuna dr mtalaam ndio anaweza kuwaelezea zaidi mimi sio dr anyway
hiyo kitu hakipo kabisa. toka lini mtu mchafu, mla rusha, mvunja sheria, mwanasiasa aniombee nipone. anyway kila mtu na imani yake siwezi kuwashawishi sana. mama lwakatare aniombee eti nipone?? ujinga huu, wenye kutoa sadaka kubwa eti ndio wakae mbele na wanaotoa vijisenti tukae nyuma ina maana hawa ndio watafika mbinguni mapema kuliko sisi?? eti tupande mbegu kama unataka kuombewa toa laki moja na ombi lako andika toka lini maombi yanunuliwe never never hii kitu siwezi kukubaliana na hii kitu endeleeni kuamini wenzenu wako kwenye ma ma vogue na nyie mnasema baba mchungaji na mama mchungaji. samahani niliowakwaza, nimeshaomba msamaha msinishambulie kabisa.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,171
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,171 2,000
jamani wala siwezi kuamini kabisa habari hii napita tu, kuna ugonjwa unaoitwa sijui hepatitis A and B mimi sio dk ila ugonjwa huu unadalili kabisa na ukimwi na unaua kama ukimwi ila bongo mtu akiugua huu ugonjwa wanasema ni ukimwi na maana nao ni upungufu wa kinga vile vile na unaambukizwa kwa njia ya kujamiana na unatibika na una sindano za kuzuia usiupate kama ukijulikana bongo sidhani kama hii services ipo na ugonjwa huu ni hatari zaidi ya ukimwi huua haraka sana ila nchi zilizoendelea hili wanalijua ila kwa technogy zetu watu hatujui mtu anaonekana na hizo dalili wanasema ni ukimwi akipona anasema miujiza. niliugua wakanipima HIV nikawa negative wakanipa kinga ya kuzia hepatitis A and B ila kama kuna dr mtalaam ndio anaweza kuwaelezea zaidi mimi sio dr anyway
hiyo kitu hakipo kabisa. toka lini mtu mchafu, mla rusha, mvunja sheria, mwanasiasa aniombee nipone. anyway kila mtu na imani yake siwezi kuwashawishi sana. mama lwakatare aniombee eti nipone?? ujinga huu, wenye kutoa sadaka kubwa eti ndio wakae mbele na wanaotoa vijisenti tukae nyuma ina maana hawa ndio watafika mbinguni mapema kuliko sisi?? eti tupande mbegu kama unataka kuombewa toa laki moja na ombi lako andika toka lini maombi yanunuliwe never never hii kitu siwezi kukubaliana na hii kitu endeleeni kuamini wenzenu wako kwenye ma ma vogue na nyie mnasema baba mchungaji na mama mchungaji. samahani niliowakwaza, nimeshaomba msamaha msinishambulie kabisa.
Mkuu UKI ninakuunga mkono unayoyasema huko kwetu nyumbani hatuna Vifaa vya kuchunguza maradhi Madaktari wetu wanatumia sana ujuzi wa elimu pasipo na Vifaa vya kisasa kama vilivyo huku nchi za ulaya. Hakuna cha Miujiza wala nini hicho ni kiine macho tu uongo mtupu wa Wachungaji wanatafuta Pesa kwa njia nyingi ila wapate watu kuwaamini.

Utapeli wa Wachungaji kwa jina la Mungu









 
Last edited by a moderator:
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Ulaaniwe na uongo wako. Nenda kakojoe ulale.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,745
Points
2,000
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,745 2,000
Nijibu ndiyo kwa sababu nimeongea uso kwa uso na KENNEDY MGOYEZI,anayeishi mkoani Arusha;ambaye ni shuhuda mmojawapo baada ya kutazama video ya shuhuda za waliopona ukimwi kwa njia ya maombezi kwenye YOUTUBE;nilipo tembelea www.bishopzacharykakobe.org
BAOBAO hakuna kitu kama hicho! .. dawa ya ukimwi imeshatajwa katika vitabu vyetu vya dini!...

acheni uzinzi ...
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,861
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,861 1,250
jamani wala siwezi kuamini kabisa habari hii napita tu, kuna ugonjwa unaoitwa sijui hepatitis A and B mimi sio dk ila ugonjwa huu unadalili kabisa na ukimwi na unaua kama ukimwi ila bongo mtu akiugua huu ugonjwa wanasema ni ukimwi na maana nao ni upungufu wa kinga vile vile na unaambukizwa kwa njia ya kujamiana na unatibika na una sindano za kuzuia usiupate kama ukijulikana bongo sidhani kama hii services ipo na ugonjwa huu ni hatari zaidi ya ukimwi huua haraka sana ila nchi zilizoendelea hili wanalijua ila kwa technogy zetu watu hatujui mtu anaonekana na hizo dalili wanasema ni ukimwi akipona anasema miujiza. niliugua wakanipima HIV nikawa negative wakanipa kinga ya kuzia hepatitis A and B ila kama kuna dr mtalaam ndio anaweza kuwaelezea zaidi mimi sio dr anyway hiyo kitu hakipo kabisa. toka lini mtu mchafu, mla rusha, mvunja sheria, mwanasiasa aniombee nipone. anyway kila mtu na imani yake siwezi kuwashawishi sana. mama lwakatare aniombee eti nipone?? ujinga huu, wenye kutoa sadaka kubwa eti ndio wakae mbele na wanaotoa vijisenti tukae nyuma ina maana hawa ndio watafika mbinguni mapema kuliko sisi?? eti tupande mbegu kama unataka kuombewa toa laki moja na ombi lako andika toka lini maombi yanunuliwe never never hii kitu siwezi kukubaliana na hii kitu endeleeni kuamini wenzenu wako kwenye ma ma vogue na nyie mnasema baba mchungaji na mama mchungaji. samahani niliowakwaza, nimeshaomba msamaha msinishambulie kabisa.
UMESAMEHEWA BURE BILA SHAKA ! Kama unaamini Mungu alimwumba mwanadamu;atashindwaje kuondoa virusi moto vya ukimwi,kama mtengenezaji wa mwanadamu;ikiwa mtu anaweza kuondoa virus kwenye computer ? Ikiwa Mungu anaweza kutoa pepo au majini ndani ya mtu kwa muujiza tu;hawezi kushindwa kuponya ukimwi kwa miujiza,ukiamini rafiki ! Ushauri wangu,husiishie topic hii hapa JF;kwa sababu,chanzo chake nilitembelea www.bishopzacharykakobe.org
 
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
696
Points
0
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
696 0
UMESAMEHEWA BURE BILA SHAKA ! Kama unaamini Mungu alimwumba mwanadamu;atashindwaje kuondoa virusi moto vya ukimwi,kama mtengenezaji wa mwanadamu;ikiwa mtu anaweza kuondoa virus kwenye computer ? Ikiwa Mungu anaweza kutoa pepo au majini ndani ya mtu kwa muujiza tu;hawezi kushindwa kuponya ukimwi kwa miujiza,ukiamini rafiki ! Ushauri wangu,husiishie topic hii hapa JF;kwa sababu,chanzo chake nilitembelea www.bishopzacharykakobe.org
mkuu mimi napingana na kauli moja tu na ndio maana nipo kwenye msimamo wangu wa kupinga ni hivi je mtu mchafu anaweza kumuombea mgonjwa akapona? mchafu maana yake nini maana yake anaishi kwa unafiki anajifanya mtumishi wa mungu kumbe anatafuta pesa ya kwa ajili ya biashara yake, navyojua mimi mchungaji wa kweli ni yule ambae anaewachunga kondoo wake vyema kondoo wako mbele yeye nyuma huku akiwapeleka sehemu iliyo na malisho bora na kondoo wake wakapata afya njema na sifa na utukufu atapata mchungaji kwa malisho bora sasa hawa wachungaji wetu wao wanatangulia mbele kondoo nyuma nani atawaonyesha malisho bora kwa hawa kondoo?? no way please tusiishi kinafiki kabisa kabisa nitalipinga mpka mwisho. mchungaji anamiliki ndege, magari ila akitokea muumini anaumwa usafiri hata wa kumpeleka hospt akodi?? hili sitaki naomba nibake na imani yangu tu halafu siku nitakapokufa ndipo tutakapokutana huko huko kama kweli kupo tuone hukumu zinavyotolewa mtashangaa sana sema hutakuwa na muda wa kurudi duniani kuleta umbea.
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,861
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,861 1,250
mkuu mimi napingana na kauli moja tu na ndio maana nipo kwenye msimamo wangu wa kupinga ni hivi je mtu mchafu anaweza kumuombea mgonjwa akapona? mchafu maana yake nini maana yake anaishi kwa unafiki anajifanya mtumishi wa mungu kumbe anatafuta pesa ya kwa ajili ya biashara yake, navyojua mimi mchungaji wa kweli ni yule ambae anaewachunga kondoo wake vyema kondoo wako mbele yeye nyuma huku akiwapeleka sehemu iliyo na malisho bora na kondoo wake wakapata afya njema na sifa na utukufu atapata mchungaji kwa malisho bora sasa hawa wachungaji wetu wao wanatangulia mbele kondoo nyuma nani atawaonyesha malisho bora kwa hawa kondoo?? no way please tusiishi kinafiki kabisa kabisa nitalipinga mpka mwisho. mchungaji anamiliki ndege, magari ila akitokea muumini anaumwa usafiri hata wa kumpeleka hospt akodi?? hili sitaki naomba nibake na imani yangu tu halafu siku nitakapokufa ndipo tutakapokutana huko huko kama kweli kupo tuone hukumu zinavyotolewa mtashangaa sana sema hutakuwa na muda wa kurudi duniani kuleta umbea.
Kiongozi Uki; nimekuelewa vizuri,maana hata Mimi nawachukia wanaoitwa watumishi wa Mungu na viongozi wa dini Wanafiki ! MNAFIKI NI MBWAMWITU, ADUI WA KONDOO ZA MUNGU.
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,778
Points
2,000
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,778 2,000
jamani wala siwezi kuamini kabisa habari hii napita tu, kuna ugonjwa unaoitwa sijui hepatitis A and B mimi sio dk ila ugonjwa huu unadalili kabisa na ukimwi na unaua kama ukimwi ila bongo mtu akiugua huu ugonjwa wanasema ni ukimwi na maana nao ni upungufu wa kinga vile vile na unaambukizwa kwa njia ya kujamiana na unatibika na una sindano za kuzuia usiupate kama ukijulikana bongo sidhani kama hii services ipo na ugonjwa huu ni hatari zaidi ya ukimwi huua haraka sana ila nchi zilizoendelea hili wanalijua ila kwa technogy zetu watu hatujui mtu anaonekana na hizo dalili wanasema ni ukimwi akipona anasema miujiza. niliugua wakanipima HIV nikawa negative wakanipa kinga ya kuzia hepatitis A and B ila kama kuna dr mtalaam ndio anaweza kuwaelezea zaidi mimi sio dr anyway
hiyo kitu hakipo kabisa. toka lini mtu mchafu, mla rusha, mvunja sheria, mwanasiasa aniombee nipone. anyway kila mtu na imani yake siwezi kuwashawishi sana. mama lwakatare aniombee eti nipone?? ujinga huu, wenye kutoa sadaka kubwa eti ndio wakae mbele na wanaotoa vijisenti tukae nyuma ina maana hawa ndio watafika mbinguni mapema kuliko sisi?? eti tupande mbegu kama unataka kuombewa toa laki moja na ombi lako andika toka lini maombi yanunuliwe never never hii kitu siwezi kukubaliana na hii kitu endeleeni kuamini wenzenu wako kwenye ma ma vogue na nyie mnasema baba mchungaji na mama mchungaji. samahani niliowakwaza, nimeshaomba msamaha msinishambulie kabisa.
Mkuu ni kweli kuna mambo mengine yana udhi sana, ila kuna wachungaji wengine ambao hawatilii maanani mambo ya fedha.Niliwahi kushudia kwenye TV kanisa moja la kilokole likichezea saikolojia za watu bila aibu: Mchugaji sijuhi nabii katamka eti kwa wale wasichana ambao wanataka kupata wachumba chapu chapu ebu leteni TSh10,000/- hapa mbele kwenye madhabau sio kwenye kikapu au box, niliona wasichana wakikimbia kwenda mbele kutoa pesa!!! baadae kidogo akasema na wale wenye TSh5,000/- nao walete yakarudia yaleyale - mwishowe kawambia atawaombea!! Mtu ukifikilia wasichana karibu wote ni walala hoi hizo pesa nizakubangaiza tu alafu mitume/manabii hao wa kileo wanakosa utu kwa kurubuni innocent girls wa-part na kidogo walicho nacho, hii akili gani lakini!

Muda wote wanazungumzia anasa za duniani i.e kununua magari, kujenga nyumba, kupandishwa vyeo, kupata mchumba, kupata fremu Kaliakoo, kutajirika, kuanzisha biashara nk; ni mara chache kusikia wanazungumzia amani ya roho, wanandoa kuishi kwa amani, malezi bora ya watoto. Wako overly concern na material things za hapa duniani kuliko thawabu za huko mbinguni.
 
J

jembe12

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
59
Points
0
J

jembe12

Member
Joined Oct 18, 2012
59 0
Enyi kizazi cha nyoka msio na imani,ww mungu ndo aliokuumba ukiwa mzma wa afya na anasema nalikujua ungali tumboni ss kma anakufahamu na alikuumba mzma wa afya ashindwe nn kuponya hayo magonjwa(yohn 8:32 mtaijua kweli nayo itawaweka uhuru ukimwi is nothing to god,ww unayesema sijui mchungaji yupo fisadi ana dhambi yaan ungejua mungu wetu anatujua tu wa dhaifu kwaiyo ndo mana ukisoma(2nyakat 7:14 ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba na kuziacha njia zao na kunitafuta uso basi nitasikia kutoka juu na kuwasamehe dhambi),(waefeso 1:5 katika yy uyo kwa damu yake tunao ukombozi na msamaha wa dhambi) kwaiyo elewa kwamba ss tuwadhaifu na hayo madhaifu mungu hashindwi kutuponya kma tukimwendea kikamilifu na kwa imani ndugu zangu
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,861
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,861 1,250
Kiongozi, ni kweli Mungu anaweza kubadilisha mbuzi kuwa kondoo;na uzao wa Nyoka kuubadilisha,hata kuwarudishia miguu na mikono yao kama alivyowaumba mwanzo !!!
 
J

jembe12

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
59
Points
0
J

jembe12

Member
Joined Oct 18, 2012
59 0
Sawa kabisa kk tatizo shetani anatudanganya na dhambi kumbe yesu alisha kwisha vunja msalabani ndomana ukisoma isaya 53:5 kwa kupigwa kwake sisi tumepona watu hawataki amini hayo yote
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,861
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,861 1,250
Tutaweza kujadili hii topic vizuri baada ya kutazama video yenye kichwa; Bishop Kakobe:TESTIMONIES OF HIV & AIDS HEALING MIRACLES katika Yuotube kupitia www.bishopzacharykakobe.org
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Points
195
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 195
Mimi wala sijafuatilia mambo ya huyo Kennedy au Kakobe, lakini nafahamu na naamini YESU yu hai na bado anaendelea kuponya. Kwa kuwa haya ni mambo ya imani, tunaweza kubishana sana. Kwa kifupi niseme tu kwamba YESU yu hai, anaponya kupitia watumishi wake maana yeye aliwaambia wanafunzi wake "Amini nawaambieni, yeye aniaminiye mimi, kazi nifanyazo naye atazifanya, naam na kubwa kuliko hizo atazifanya". Hivyo watumishi wa Mungu wana uwezo wa kuponya kwa jina la YESU. Wapo kadhaa nawafahamu wamepona HIV kwa kumwamini Bwana na kuombewa.Wengine hawataweza kuamini labda hadi nao wawe na HIV kisha waambiwe wakienda kwa YESU watapona ndipo wataanza kuamini!!Tusibishe, YESU anaponya na hakuna asiloweza, tumwamini na kumjaribu ikibidi.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,171
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,171 2,000
Mimi wala sijafuatilia mambo ya huyo Kennedy au Kakobe, lakini nafahamu na naamini YESU yu hai na bado anaendelea kuponya. Kwa kuwa haya ni mambo ya imani, tunaweza kubishana sana. Kwa kifupi niseme tu kwamba YESU yu hai, anaponya kupitia watumishi wake maana yeye aliwaambia wanafunzi wake "Amini nawaambieni, yeye aniaminiye mimi, kazi nifanyazo naye atazifanya, naam na kubwa kuliko hizo atazifanya". Hivyo watumishi wa Mungu wana uwezo wa kuponya kwa jina la YESU. Wapo kadhaa nawafahamu wamepona HIV kwa kumwamini Bwana na kuombewa.Wengine hawataweza kuamini labda hadi nao wawe na HIV kisha waambiwe wakienda kwa YESU watapona ndipo wataanza kuamini!!Tusibishe, YESU anaponya na hakuna asiloweza, tumwamini na kumjaribu ikibidi.
Bibie Nasema ikiwa hao Wachungaji Kennedy au Kakobe, wanaweza kuwaombea Watu wenye Virusi vya HIV na wakapona basi itakuwa ni jambo la maana itabidi wagonjwa wote wenye hivyo Virusi vya HIV waende kwa Wachungaji hao wawili Kennedy au Kakobe, mimi hicho kitu hakiwezi kuniingia akili hata kama Wanaofanya hayo wachungaji itakuwa ni kweli mimi siwezi kuamini kabisa basi kutakuwa hakuna haja ya kwenda mtu hospitali ukiumwa tu nenda kwa Mchungaji Kakobe au Mchungaji Kennedy akuombee ili upone ninafikiri na uongo wa hali ya juu na huenda kwa hao Wachungaji ikwa hadithi ya kama ya Babu wa lolindo .
 
Last edited by a moderator:
J

jembe12

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
59
Points
0
J

jembe12

Member
Joined Oct 18, 2012
59 0
Kk yangu inaonyesha jinsi gani ulivyokuwa hauna imani,ayo ni mambo ya rohoni yaani kma ukiwa hauna imani utabisha hpo mpaka asubui swala la kuponya wagonjwa ilo linategemea na imani ya mgonjwa mwenyewe mm na amini kma mungu aliweza kukuumba ww basi elewa anauwezo wa kupoponya pia kupitia jina lipitalo majina yote jina la yesu ambalo kila goti litapigwa kubali ukatae ata kudhimu wanalijua
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,132
Points
1,500
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,132 1,500
naamini katika Mungu...lakini uponyaji wa karne hii hapana...
 

Forum statistics

Threads 1,314,364
Members 504,895
Posts 31,824,604
Top