Mtu anapona ukimwi kwa njia ya miujiza ? Ndiyo.

BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,873
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,873 1,250
Nijibu ndiyo kwa sababu nimeongea uso kwa uso na KENNEDY MGOYEZI,anayeishi mkoani Arusha;ambaye ni shuhuda mmojawapo baada ya kutazama video ya shuhuda za waliopona ukimwi kwa njia ya maombezi kwenye YOUTUBE;nilipo tembelea www.bishopzacharykakobe.org
 
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
703
Points
500
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
703 500
Nijibu ndiyo kwa sababu nimeongea uso kwa uso na KENNEDY MGOYEZI,anayeishi mkoani Arusha;ambaye ni shuhuda mmojawapo baada ya kutazama video ya shuhuda za waliopona ukimwi kwa njia ya maombezi kwenye YOUTUBE;nilipo tembelea www.bishopzacharykakobe.org

Itakuwa ni kweli tu!
Mbona hata wale waliokwenda Loliondo kwa Babu Mwaisapile wote wamepona kabisa, na ushuhuda wametoa!
Hata kwa Mzee wa Upako, Mama Lwakatare, Askofu Joshua..n.k kila siku wanatoa ushuhuda wa kupona!
Lakini cha ajabu ni kuongezeka kwa wagonjwa mahospitalini na kujaa sehemu za kuzikia (Makaburi yote ya mijini yako fuLL)
 
Mahmetkid

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
568
Points
225
Mahmetkid

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
568 225
Nijibu ndiyo kwa sababu nimeongea uso kwa uso na KENNEDY MGOYEZI,anayeishi mkoani Arusha;ambaye ni shuhuda mmojawapo baada ya kutazama video ya shuhuda za waliopona ukimwi kwa njia ya maombezi kwenye YOUTUBE;nilipo tembelea www.bishopzacharykakobe.org
NO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! I don't want to believe it.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,851
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,851 2,000
Nenda wakupotezee time table ya kumeza ARV alafu uone mabega yatavyopanda juu.Nilimpoteza mama yng mdogo kwa mambo kama hayo.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,851
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,851 2,000

Itakuwa ni kweli tu!
Mbona hata wale waliokwenda Loliondo kwa Babu Mwaisapile wote wamepona kabisa, na ushuhuda wametoa!
Hata kwa Mzee wa Upako, Mama Lwakatare, Askofu Joshua..n.k kila siku wanatoa ushuhuda wa kupona!
Lakini cha ajabu ni kuongezeka kwa wagonjwa mahospitalini na kujaa sehemu za kuzikia (Makaburi yote ya mijini yako fuLL)
Hiyo list ndo ingekuwa tamu kushambuliwa na wana UAMSHO.Ni wajasilia mali wanaoiba kwa kutumia jina la yesu
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,873
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,873 1,250
mmmhhhh! ni upepo tu!!
Siyo upepo tu, kama babu wa Loliondo; bali kitu hiki cha kupona ukimwi kweli,kitadumu kwa sababu mimi nimekifatilia tangu Dar mpaka Arusha kama Tomaso nyakati za Yesu Kristo!
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,873
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,873 1,250
Hiyo list ndo ingekuwa tamu kushambuliwa na wana UAMSHO.Ni wajasilia mali wanaoiba kwa kutumia jina la yesu
Subiri tu, muda si mrefu wafuasi wao wataingia javini baada ya kupeana habari hii;na kukupa majibu katika hili !
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,873
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,873 1,250
mmmhhhh! ni upepo tu!!
Siyo upepo tu, kama babu wa Loliondo; bali kitu hiki cha kupona ukimwi kweli,kitadumu kwa sababu mimi nimekifatilia tangu Dar mpaka Arusha kama Tomaso nyakati za Yesu Kristo!
 
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
1,873
Points
1,250
BAOBAO

BAOBAO

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
1,873 1,250
mmmhhhh! ni upepo tu!!
Siyo upepo tu, kama babu wa Loliondo; bali kitu hiki cha kupona ukimwi kweli,kitadumu kwa sababu mimi nimekifatilia tangu Dar mpaka Arusha kama Tomaso nyakati za Yesu Kristo!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
97,341
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
97,341 2,000
...labda kuna makosa yalifanyika katika vipimo vyake na hivyo kuonekana kama alikuwa HIV+ wakati si hivyo. Nimeshaona kesi nchi mbali mbali ambazo wahusika waliambiwa wako HIV+ kumbe kuna makosa yalifanyika na baadaye baadhi yao waliamua kufungua mashtaka dhidi ya hospitali na madaktari waliowapa hitimisho ambalo halikuwa kweli. Vinginevyo siamini kama unaweza kuponywa kimiujiza.
 
E

E K N

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
10
Points
0
E

E K N

Member
Joined Aug 30, 2011
10 0
Ndiyo. Wako watu kadha wliothibitishwa kuwa ni +HIV kwa kupimwa mara nyigi na hali zao kubadilika kuwa mbaya, tena wengine wakafiwa na wenzi wao lakini du si mchezo, maombi yaliwaponya na hadi sasa wengine wana miaka zaidi ya kumi kila wakicheck ni -HIV! Afya saaaaaaafi kabisa. Nimewaona live akina Kennedy Mgoyezi, ......Kapaliswa na wengine. Hebu tembelea www.bishopzacharykakobe.org alafu uende kwenye YOUTUBE
 

Forum statistics

Threads 1,334,025
Members 511,787
Posts 32,461,382
Top