Mtu anapona ukimwi kwa njia ya miujiza ? Ndiyo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtu anapona ukimwi kwa njia ya miujiza ? Ndiyo.

Discussion in 'JF Doctor' started by BAOBAO, Oct 22, 2012.

  1. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Nijibu ndiyo kwa sababu nimeongea uso kwa uso na KENNEDY MGOYEZI,anayeishi mkoani Arusha;ambaye ni shuhuda mmojawapo baada ya kutazama video ya shuhuda za waliopona ukimwi kwa njia ya maombezi kwenye YOUTUBE;nilipo tembelea www.bishopzacharykakobe.org
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,291
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ooops nitarudi
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mmmhhhh! ni upepo tu!!
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 524
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60

    Itakuwa ni kweli tu!
    Mbona hata wale waliokwenda Loliondo kwa Babu Mwaisapile wote wamepona kabisa, na ushuhuda wametoa!
    Hata kwa Mzee wa Upako, Mama Lwakatare, Askofu Joshua..n.k kila siku wanatoa ushuhuda wa kupona!
    Lakini cha ajabu ni kuongezeka kwa wagonjwa mahospitalini na kujaa sehemu za kuzikia (Makaburi yote ya mijini yako fuLL)
     
  5. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 551
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    NO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! I don't want to believe it.
     
  6. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    kuamini suala la mtu binafsi,tena la kuchagua atakachoamini !!!
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 551
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Exactly
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Nenda wakupotezee time table ya kumeza ARV alafu uone mabega yatavyopanda juu.Nilimpoteza mama yng mdogo kwa mambo kama hayo.
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mmmmhhhhhhh!
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Hiyo list ndo ingekuwa tamu kushambuliwa na wana UAMSHO.Ni wajasilia mali wanaoiba kwa kutumia jina la yesu
     
  11. piper

    piper JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya bana
     
  12. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Siyo upepo tu, kama babu wa Loliondo; bali kitu hiki cha kupona ukimwi kweli,kitadumu kwa sababu mimi nimekifatilia tangu Dar mpaka Arusha kama Tomaso nyakati za Yesu Kristo!
     
  13. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Subiri tu, muda si mrefu wafuasi wao wataingia javini baada ya kupeana habari hii;na kukupa majibu katika hili !
     
  14. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Siyo upepo tu, kama babu wa Loliondo; bali kitu hiki cha kupona ukimwi kweli,kitadumu kwa sababu mimi nimekifatilia tangu Dar mpaka Arusha kama Tomaso nyakati za Yesu Kristo!
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Kwake Yesu kila jambo linawezekana!!!! Amen
     
  16. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,752
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Siyo upepo tu, kama babu wa Loliondo; bali kitu hiki cha kupona ukimwi kweli,kitadumu kwa sababu mimi nimekifatilia tangu Dar mpaka Arusha kama Tomaso nyakati za Yesu Kristo!
     
  17. Anthony Lawrence

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,452
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hakuna lisilowezekana kwa Mungu. Na ni wale tu waliopewa ufunuo ndio wanaweza kuelewa kwa urahisi jambo hili.
     
  18. S

    Sukula JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,201
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    inategemea na imani ya mtu!
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,538
    Likes Received: 19,866
    Trophy Points: 280
    ...labda kuna makosa yalifanyika katika vipimo vyake na hivyo kuonekana kama alikuwa HIV+ wakati si hivyo. Nimeshaona kesi nchi mbali mbali ambazo wahusika waliambiwa wako HIV+ kumbe kuna makosa yalifanyika na baadaye baadhi yao waliamua kufungua mashtaka dhidi ya hospitali na madaktari waliowapa hitimisho ambalo halikuwa kweli. Vinginevyo siamini kama unaweza kuponywa kimiujiza.
     
  20. E

    E K N Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo. Wako watu kadha wliothibitishwa kuwa ni +HIV kwa kupimwa mara nyigi na hali zao kubadilika kuwa mbaya, tena wengine wakafiwa na wenzi wao lakini du si mchezo, maombi yaliwaponya na hadi sasa wengine wana miaka zaidi ya kumi kila wakicheck ni -HIV! Afya saaaaaaafi kabisa. Nimewaona live akina Kennedy Mgoyezi, ......Kapaliswa na wengine. Hebu tembelea www.bishopzacharykakobe.org alafu uende kwenye YOUTUBE
     
Loading...