Mtu Agongwa na Boda Bada na Kufariki On The Spot Mbele ya Rombo GV Just Now!.


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,311
Likes
35,505
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,311 35,505 280
Wanabodi,
Baada ya kutoka safari, nimetulia bar ya Rombo Green View eneo la Shekilango, nimeshuhudia ajali ya boda boda, mbele ya macho yangu just now, boda boda yenye abiria imemgonga mwenda kwa miguu ambaye amefariki hapo hapo on the spot!.

Watu wamenzunguka dereva wa boda boda hiyo ambaye amejeruhiwa vibaya na kuanza kumshushia kipigo kizito!.

Kutokana na mimi kuwa ni mhanga wa ajali za boda boda nineshindwa hata kusogea karibu kuepuka "stigimata" za yaliyonikuta!.

NB inawezekana aliyegongwa amezimia tuu na kudhaniwa amekufa kwa sababu tuu ni still body atakayethibitisha kifo ni daktari!.

Kiukweli wengine kama mimi hizi boda boda ndio usafiri wetu, tunazitumia tuu kutokana na hali lakini ni usafiri wa hatari sana!.

In case of life, I wish they all get well soon, otherwise RIP aliyegongwa na boda boda!.

Pasco!.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
NAONA umekosa habari za maana utakuja kureport mtu anaiba karanga anakimbizwa na wananchi

is this breaking news?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,220
Likes
33,379
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,220 33,379 280
RIP aliyegongwa kama atakuwa amekufa kweli
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Likes
49
Points
45
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 49 45
Rip kamanda coz kama alikuwa anatembea kwa miguu mda huu hakuwa fisadi.
 
sun wu

sun wu

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
2,024
Likes
89
Points
0
sun wu

sun wu

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
2,024 89 0
Hopefully mtembea kwa miguu hajafa na amezimia tu..., ila ndio ukweli hizi ajali ni nyingi sitashangaa kama stats zinaonyesha kila siku tunawapoteza watu kwa ajili ya hili janga la usafiri
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,427
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,427 280
NAONA umekosa habari za maana utakuja kureport mtu anaiba karanga anakimbizwa na wananchi

is this breaking news?
Si lazima ufungue habari na kuisoma,
Kama wewe unaetumia "mkoko wa kuazima" kwako utaiona si ya maana, sisi tunaetumia usafiri huo tunaiona stori hiyo ya maana sana!!! Nyie ndio akina "Mapapa" mnaotafutwa!!
SO,PIGA KIMYA WEWE.
Asante Pasko kwa kutujuza.
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,152
Likes
646
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,152 646 280
NAONA umekosa habari za maana utakuja kureport mtu anaiba karanga anakimbizwa na wananchi

is this breaking news?
Tangu lini thamani ya roho ya binadamu imekuwa sawa na karanga?
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,427
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,427 280
Tangu lini thamani ya roho ya binadamu imekuwa sawa na karanga?
Hao akina "J*y'Funguo" ndo wale wanaotanulia mjini na magari ya mademu zao.
Kuwa na adabu na mada ya mtu,kama hujisikii kuunga uzi,acha kiromoromo. Usikute aliyegongwa ni K*mada mliepanga mkutane Rombo GV je?
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
96
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 96 145
Wanabodi,
Baada ya kutoka safari, nimetulia bar ya Rombo Green View eneo la Shekilango, nimeshuhudia ajali ya boda boda, mbele ya macho yangu just now, boda boda yenye abiria imemgonga mwenda kwa miguu ambaye amefariki hapo hapo on the spot!.

Watu wamenzunguka dereva wa boda boda hiyo ambaye amejeruhiwa vibaya na kuanza kumshushia kipigo kizito!.

Kutokana na mimi kuwa ni mhanga wa ajali za boda boda nineshindwa hata kusogea karibu kuepuka "stigimata" za yaliyonikuta!.

NB inawezekana aliyegongwa amezimia tuu na kudhaniwa amekufa kwa sababu tuu ni still body atakayethibitisha kifo ni daktari!.

Kiukweli wengine kama mimi hizi boda boda ndio usafiri wetu, tunazitumia tuu kutokana na hali lakini ni usafiri wa hatari sana!.

In case of life, I wish they all get well soon, otherwise RIP aliyegongwa na boda boda!.

Pasco!.
Pasco, soma hizo sentences mbili kwenye red kwa pamoja. Nadhani unatakiwa ku-edit taarifa kidogo ili ijulikane moja.
 
Last edited by a moderator:
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
113
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 113 145
Jamani mie hizi Boda boda kwa kweli ni basi tu. MUNGU awanusuru majeruhi (Nachelea kutoa RIP as haijathibitika bado)
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,911
Likes
1,353
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,911 1,353 280
NAONA umekosa habari za maana utakuja kureport mtu anaiba karanga anakimbizwa na wananchi

is this breaking news?
hajaiba karanga

habari ina ujumbe zaidi ya ujumbe unless wewe ni benecifiaries wa mfumo fisadi

kubbbaaf
 
SR senior

SR senior

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
356
Likes
23
Points
35
SR senior

SR senior

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
356 23 35
da inanikumbusha meno yangu...nimepoteza meno matano kwa ajali ya bodaboda....get well soon or R.I.P mtembea kwa miguu.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Mkuu Pasco mbona umekimbia Dodoma wakati leo ndio ngoma inogile?
 
Last edited by a moderator:
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Wanabodi,
Baada ya kutoka safari, nimetulia bar ya Rombo Green View eneo la Shekilango, nimeshuhudia ajali ya boda boda, mbele ya macho yangu just now, boda boda yenye abiria imemgonga mwenda kwa miguu ambaye amefariki hapo hapo on the spot!.

Watu wamenzunguka dereva wa boda boda hiyo ambaye amejeruhiwa vibaya na kuanza kumshushia kipigo kizito!.

Kutokana na mimi kuwa ni mhanga wa ajali za boda boda nineshindwa hata kusogea karibu kuepuka "stigimata" za yaliyonikuta!.

NB inawezekana aliyegongwa amezimia tuu na kudhaniwa amekufa kwa sababu tuu ni still body atakayethibitisha kifo ni daktari!.

Kiukweli wengine kama mimi hizi boda boda ndio usafiri wetu, tunazitumia tuu kutokana na hali lakini ni usafiri wa hatari sana!.

In case of life, I wish they all get well soon, otherwise RIP aliyegongwa na boda boda!.

Pasco!.

Nikajua upo mbeya na boss Pasco
OTIS
 
Last edited by a moderator:
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
28
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 28 45
Nawashangaa wanaoona hii sio breaking news. Mbona huwa tunaletewa humu breaking news za ajali na/au vifo na tunazipokeaga bila query? Leo m-bodaboda kagonga mtembea kwa miguu, watu wanaiponda taarifa. Au kwa vile haijawahusisha macelebrity? Jamani sisi huku uswazi sote tuna thamani sawa. Asante Pasco kwa taarifa. Get well soon/Rip mtembea kwa miguu.
 
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,032
Likes
1,057
Points
280
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,032 1,057 280
BodaBoda kama ningeweza, pamoja na pikipiki ningezipiga marufuku.Zinaleta balaa tu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,867
Members 490,535
Posts 30,494,018