Mtoto wa Osama Bin Laden | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Osama Bin Laden

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, May 6, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Wakati dunia ikiwa na shauku ya kujua kama kweli Osama kauwawa mtoto wake na Osama Bin Laden yeye anajirusha na kimada wake kwenye nchi za magharibi.
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,657
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Jamani mtoto wa Osama ana kosa gani? Huyu mbona alishatangazia ulimwengu kuwa hapendi itu ananyofanya baba yake!!! Ndiyo maana yuko uingereza anaishi bila shida ma mke wake muingereza. Au ni mwingine?
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mi naona poa tu!!
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    kumbe ile ya mtoto wa nyoka ni nyoka hiwork out kwa wenzetu.......... ila bongo kwetu inafanya kazi. mfano jk na riz1,kimjinimjini.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,538
    Likes Received: 12,801
    Trophy Points: 280
    damu nzito kuliko maji,ila ameona babake anafanya upuuzi akampotezea nampongeza sana,
    si kama watoto wa mjini wanavyoshirikiana na baba zao kwenye ufisadi
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    imekaa vzuri ukizingati babaa kauliwa na makomandoo na wamemzikia baharini
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha za zamani sana hizi, karibu miaka mitatu iliyopita, tafuta source @ google utapata information.
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,223
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
  9. serio

    serio JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,927
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    anajua baba yake hajafa,.no stress.!!
     
  10. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Ukiishi na makafiri wenye akili za nguruwe na wewe utakuwa nguruwe
    ngroooo pua kubwa
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sasa wewe ulitaka acjiachie mwache ale maisha
     
Loading...