Mtoto wa miaka 13 apata mimba akiogelea kwenye swimming pool


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,388
Likes
31,626
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,388 31,626 280
Egypt Hotel Sued For Girl Pregnant from Pool

Egypt_Hotel_Sued_For_Girl_Pregnant_from_Pool_large.jpg
A Polish mother, unwilling to believe her 13-year-old daughter could have had sex whilst on holiday in Egypt, is suing a hotel for stray sperm in their swimming pool, which apparently impregnated the girl.

Magdalena Kwiatkowska was staying at a hotel in Cairo with her daughter when the alleged incident happened. The girl, who maintains she didn't have any sexual contact whilst on holiday, could be brought to court to hear her testimony.

A travel industry source said: "The mother is adamant that her daughter didn't meet any boys while she was there and is determined to go ahead with the case," reported the Metro paper. The mother's explanation: that male sperm managed to survive in the hotel pool long enough to get her daughter up the duff, is unlikely.

For a start, there is no explanation as to why sperm would be in the pool in the first place. More importantly though, the chlorine concentration in the pool should have killed any sperm entering the water, leaving a pretty ‘watertight' defence for the hotel.

It was bizarre incidents like this, which demoted Poland to the 22nd place in Expedia's Best Tourist Global Index, which came out last week. The index measured how well tourists behaved abroad along with their likelihood to complain and how well they observed local custom.

Polish tourists fared badly, but not as poorly as the French, who were voted Europe's worst tourists. British travellers on holiday in the party towns of Spain, Cyprus and Greece such as Ibiza, Ayia Napa and Faliraki got a bad reputation but managed to still come second overall for the world's best tourists.
 
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
17
Points
35
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 17 35
Kwani sperm zinaweza kusurvive kwenye maji? Kwa muda gani?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmhhh jamani hii ni ngumu kidogo kuamini.......
je kuna mtu yeyote ambaye anaweza kutualeza
kwa undani kama hii ni
possible???
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
kesi ya pili hiinaisikia... ya kwanza nilisoma mrembo mmoja, bikira, kaizolea mimba kiwa anaoga mtoni.. na vipimo vyote vilionesha hajachakachilwa tamatam yake.!!
Elim pliz
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,388
Likes
31,626
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,388 31,626 280
mmhhh jamani hii ni ngumu kidogo kuamini.......
je kuna mtu yeyote ambaye anaweza kutualeza
kwa undani kama hii ni
possible???
hii inawezekana kabisa ..hata sabuni mtu anaweza kiutumia kufanya mastabatyion na wewe ukija kuitumia tu kitu na box
 
M

Mafie PM

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
1,318
Likes
5
Points
135
Age
41
M

Mafie PM

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
1,318 5 135
hii inawezekana kabisa ..hata sabuni mtu anaweza kiutumia kufanya mastabatyion na wewe ukija kuitumia tu kitu na box
Hayaaa!! Hapa sitakiwi nisiname, natetemeka kwa hofu
 
Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
502
Likes
73
Points
45
Age
30
Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
502 73 45
m m m mh hii bado sijaisoma wajameni!
Naomba kuwauliza ninyi wanaume eti kwani mkiwa mnaogelea huwa mnakojoa? yaani kama mkiwa mnatengeneza watoto na wake zenu? na kwenye maji mnapata hiyo raha au msisimko sawa na ule wa kunaniii?
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
mmhhh jamani hii ni ngumu kidogo kuamini.......
je kuna mtu yeyote ambaye anaweza kutualeza
kwa undani kama hii ni
possible???
ni possible, pia kuna mbaba alimpatia mtoto wake mimba through bath tab unaweza amini hii?kama mtu alitoa sperms hizo kwenye swimming pools zinaweza ku survive for three days na unajua zikiona ile kitu zinavyokimbia speed 120 kuwahi mjengo.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
97
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 97 145
Hio swiming pool wanaogelea uchi. Au sperm zimepita bikini?
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,297
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,297 18 135
ni possible, pia kuna mbaba alimpatia mtoto wake mimba through bath tab unaweza amini hii?kama mtu alitoa sperms hizo kwenye swimming pools zinaweza ku survive for three days na unajua zikiona ile kitu zinavyokimbia speed 120 kuwahi mjengo.
ili zitunge sheria namba moja ya ndoa. Kudadeeeeki
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
32
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 32 135
Possible kabisa ila baba kumpata itabidi wapimwe wageni wote walioswimm au vipi?ila aliye mwaga humo kwa pool si lazima anajijua? si unajua watu wanaoswim wanaweza wakalala kwenye maji wakisinzia kidogo wanaweza kucome kwa kuota vindoto vifupifupi then wanajikausha wanatoka. LOL ile mimaji inavyoingiaga mdomoni sipati picha wanavyotuvimbisha matumbo
 
CPU

CPU

JF Gold Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,870
Likes
13
Points
135
CPU

CPU

JF Gold Member
Joined Jan 13, 2011
3,870 13 135
jamani na wewe swali gani hili?
Mbona swali zuri tu :lol:
Mi mwenyewe nilikuwa nataka nijue, unapata mzigo vp wakati ukiogelea unakuwa na kanguo ka ndani???
Unless wanaogelea wakiwa na suti zao za asili
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
then how does it travel ll the way to woman's uterus? This is hard to digest.....
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
97
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 97 145
jamani na wewe swali gani hili?
Mnakubali kua anaweza kupata mimba akiogelea but the odds against it are soooo high that the idea is unlikely.
1: survival time ya sperm kwenye chlorine concentration ya swimming pool inaua sperm in minutes. 3 days hakuna!!!!
2. Sperm iogelee iweze kupenya bikini, kupita vulva na kuendelea hadi kwenye fallopian tubes ni an extraordinary achievement. Think about it.
Hizo hadithi za kupata mimba through bath tub na sabuni ziko more probable kuliko hii ya swiming pool due to the above mentioned.
 
CPU

CPU

JF Gold Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,870
Likes
13
Points
135
CPU

CPU

JF Gold Member
Joined Jan 13, 2011
3,870 13 135
Egypt Hotel Sued For Girl Pregnant from Pool

Egypt_Hotel_Sued_For_Girl_Pregnant_from_Pool_large.jpg
A Polish mother, unwilling to believe her 13-year-old daughter could have had sex whilst on holiday in Egypt, is suing a hotel for stray sperm in their swimming pool, which apparently impregnated the girl.

Magdalena Kwiatkowska was staying at a hotel in Cairo with her daughter when the alleged incident happened. The girl, who maintains she didn't have any sexual contact whilst on holiday, could be brought to court to hear her testimony.

A travel industry source said: "The mother is adamant that her daughter didn't meet any boys while she was there and is determined to go ahead with the case," reported the Metro paper. The mother's explanation: that male sperm managed to survive in the hotel pool long enough to get her daughter up the duff, is unlikely.

For a start, there is no explanation as to why sperm would be in the pool in the first place. More importantly though, the chlorine concentration in the pool should have killed any sperm entering the water, leaving a pretty ‘watertight' defence for the hotel.

It was bizarre incidents like this, which demoted Poland to the 22nd place in Expedia's Best Tourist Global Index, which came out last week. The index measured how well tourists behaved abroad along with their likelihood to complain and how well they observed local custom.

Polish tourists fared badly, but not as poorly as the French, who were voted Europe's worst tourists. British travellers on holiday in the party towns of Spain, Cyprus and Greece such as Ibiza, Ayia Napa and Faliraki got a bad reputation but managed to still come second overall for the world's best tourists.
Unless huyo binti aliziona akaamua kujisugulia au kujipaka huko mjengoni kwake na vidole vyake bila yeye kujia kwamba ni sperm. Vinginevyo either ni burudani tu au usanii
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mnakubali kua anaweza kupata mimba akiogelea but the odds against it are soooo high that the idea is unlikely.
1: survival time ya sperm kwenye chlorine concentration ya swimming pool inaua sperm in minutes. 3 days hakuna!!!!
2. Sperm iogelee iweze kupenya bikini, kupita vulva na kuendelea hadi kwenye fallopian tubes ni an extraordinary achievement. Think about it.
Hizo hadithi za kupata mimba through bath tub na sabuni ziko more probable kuliko hii ya swiming pool due to the above mentioned.
la kwanza silijui ndio umenielewesha.
Pili, ina maana tunaweza kuchuja lile kojo tukapata sperm kivyake na lile kojo kivyake?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,832
Likes
23,898
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,832 23,898 280
Kwani sperm zinaweza kusurvive kwenye maji? Kwa muda gani?
Sperm wanaweza survive kwenye lile shimo kwa masiku kadhaa itakuwa maji.

By the way, mwenye access na kitabu kinachoitwa "book of lists 1" asome humo atakumbana na maajabu mengi ya mimba, mbili nikumbukazo ni:

Wakati wa vita kuu ya pili ya dunia kuna msichana bikra alipata mimba kwa kupigwa risasi iliyompiga askari kwenye korodani kutokea upande wa pili na kumpiga huyo msichana kwenye njia ya uzazi.

Kisa kingine ni huohuo wakati wa vita ya pili ya dunia "dada poa" alichukuwa askari mweupe akala nae uroda na kumaliza baada ya kama nusu saa kupita akapata mteja mwingine "mweusi", akashika mimba kwa kila askari na akazaa mapacha "black and white".

Hili la kwenye maji linawezekana kabisa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Sperm wanaweza survive kwenye lile shimo kwa masiku kadhaa itakuwa maji.

By the way, mwenye access na kitabu kinachoitwa "book of lists 1" asome humo atakumbana na maajabu mengi ya mimba, mbili nikumbukazo ni:

Wakati wa vita kuu ya pili ya dunia kuna msichana bikra alipata mimba kwa kupigwa risasi iliyompiga askari kwenye korodani kutokea upande wa pili na kumpiga huyo msichana kwenye njia ya uzazi.

Kisa kingine ni huohuo wakati wa vita ya pili ya dunia "dada poa" alichukuwa askari mweupe akala nae uroda na kumaliza baada ya kama nusu saa kupita akapata mteja mwingine "mweusi", akashika mimba kwa kila askari na akazaa mapacha "black and white".

Hili la kwenye maji linawezekana kabisa.
huwa una confidence sana... Kwa chochote unachokiongea.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
97
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 97 145
Sperm wanaweza survive kwenye lile shimo kwa masiku kadhaa itakuwa maji.

By the way, mwenye access na kitabu kinachoitwa "book of lists 1" asome humo atakumbana na maajabu mengi ya mimba, mbili nikumbukazo ni:

Wakati wa vita kuu ya pili ya dunia kuna msichana bikra alipata mimba kwa kupigwa risasi iliyompiga askari kwenye korodani kutokea upande wa pili na kumpiga huyo msichana kwenye njia ya uzazi.

Kisa kingine ni huohuo wakati wa vita ya pili ya dunia "dada poa" alichukuwa askari mweupe akala nae uroda na kumaliza baada ya kama nusu saa kupita akapata mteja mwingine "mweusi", akashika mimba kwa kila askari na akazaa mapacha "black and white".

Hili la kwenye maji linawezekana kabisa.
Hahahahahaa.And with that I go to sleep!! Usiku mwema bandugu!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450