Mtoto wa marehemu Chacha Wangwe, Bob Wangwe ahukumiwa kifungo cha mwaka 1 na nusu jela au faini Milioni 5


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,110
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,110 280
KISUTU, DAR: Mtoto wa marehemu Chacha Wangwe, Bob Wangwe ahukumiwa kifungo cha mwaka 1 na nusu jela au faini ya Sh. Milioni 5 kwa makosa ya mtandao.

Wetetezi wa Haki za Binadamu pamoja na familia wanashughulikia kulipa faini.

Wakili wake alikuwa Dkt. Onesmo Kyauke
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,466
Likes
795
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,466 795 280
Dur huku Lulu huku Bob
 
Fao La Kujitoa

Fao La Kujitoa

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
253
Likes
591
Points
180
Fao La Kujitoa

Fao La Kujitoa

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
253 591 180
Pole sana mdogo wangu Bob Chacha Wangwe. Be strong, your brother is around! I hope umelipa faini.
Dah afadhali hakukutumia wewe kumwakilisha la sivyo angepigwa mvua za kutosha bila faini au zote pamoja.

Bro hi fani naonaga unailizamisha. Si ujaribu catering??
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,395
Likes
13,717
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,395 13,717 280
Dah afadhali hakukutumia wewe kumwakilisha la sivyo angepigwa mvua za kutosha bila faini au zote pamoja.

Bro hi fani naonaga unailizamisha. Si ujaribu catering??
Asante Mkuu, nitauzingatia ushauri wako.
 
KipajiTz

KipajiTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
500
Likes
546
Points
180
KipajiTz

KipajiTz

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2016
500 546 180
Aiseeee pole yake jamaa nilisoma naye st.Matthew's high school nilimaliza naye form 6 mwaka 2013, kwa ninavyokumbuka jamaa alikuwa anatetea maslahi ya wanafunzi pale shule na bado nusura tu atimuliwe na mwenye shule, leo hii ni serikali duuuuhhh.
siasa sio nzuri kweli
Cc. Real G
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,404
Likes
27,513
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,404 27,513 280
Dah afadhali hakukutumia wewe kumwakilisha la sivyo angepigwa mvua za kutosha bila faini au zote pamoja.

Bro hi fani naonaga unailizamisha. Si ujaribu catering??
Asante Mkuu, nitauzingatia ushauri wako.
Umejibu kwa hekima
Ewe mwenyezi Mungu nijalie niwe na hekima kama Petro E. Mselewa! Yaani ingekuwa ni mimi amenitamkia maneno hayo. walaaahhi! pangechimbika hadi ningepigwa BAN, du! hongera sana Wakili msomi, nimependa busara zako
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,395
Likes
13,717
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,395 13,717 280
Umejibu kwa hekima
Wakuu barafu na NAHUJA, upo muda katika maisha unabidi kujibu kama nilivyojibu. You know why? Mimi ni verified user humu JF, tofauti na wenzangu wenye ID zisizo verified. Wapo wanaonijua na hata kuniheshimu. Najua pia wapo wanaonijua na hawaniheshimu. Hayo yote ni maisha. Katika hayo yote, nakuwa makini sana na kauli zangu kwa wengine na hata kwangu binafsi. Tangu nimejiunga JF, sikuwahi kumdharau, kumtusi wala kumkejeli yeyote. Kwakuwa, sote tupo humu kuelimishana, kupashana habari, kukosoana, kusameheana, kushauriana, kujadiliana na kurekebishana. Ukweli ninaouamini kwangu ni chakula cha kila siku uwe unamkwaza mtu au unamfurahisha.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,404
Likes
27,513
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,404 27,513 280
Wakuu barafu na NAHUJA, upo muda katika maisha unabidi kujibu kama nilivyojibu. You know why? Mimi ni verified user humu JF, tofauti na wenzangu wenye ID zisizo verified. Wapo wanaonijua na hata kuniheshimu. Najua pia wapo wanaonijua na hawaniheshimu. Hayo yote ni maisha. Katika hayo yote, nakuwa makini sana na kauli zangu kwa wengine na hata kwangu binafsi. Tangu nimejiunga JF, sikuwahi kumdharau, kumtusi wala kumkejeli yeyote. Kwakuwa, sote tupo humu kuelimishana, kupashana habari, kukosoana, kukosoana, kujadiliana na kurekebishana. Ukweli ninaouamini kwangu ni chakula cha kila siku uwe unamkwaza mtu au unamfurahisha.
Ndio maana napenda busara zako, ila ingekuwa ndio mimi hapa yaani huyu Fao La Kujitoa angenitambua:(:(
 
Babu wa Kambo

Babu wa Kambo

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
558
Likes
764
Points
180
Babu wa Kambo

Babu wa Kambo

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
558 764 180
Mahakama ya Kisutu imemuhukumu Bob Chacha Wangwe kulipa faini ya Tsh Mil 5 au kwenda jela mwaka mmoja na nusu

Kosa ni kuchapisha taarifa ya uongo kwenye mtandao wa Facebook kinyume na kifungu namba 16 cha Sheria ya Makosa ya Mtandao ya 2015.

 
Joblee

Joblee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2015
Messages
1,335
Likes
1,293
Points
280
Joblee

Joblee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2015
1,335 1,293 280
Sio mvua, hiyo ni manyunyu kwa mwanaume
 

Forum statistics

Threads 1,250,944
Members 481,523
Posts 29,751,844