Mtoto wa Liyumba akamatwa na madawa ya kulevya yenye thaman ya Bil 9 Tsh | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Liyumba akamatwa na madawa ya kulevya yenye thaman ya Bil 9 Tsh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Jan 14, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,151
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Source:ATN -UCHAMBUZI WA MAGAZETI by Kelvin Motto

    Nzowa asema hii haijawahi kutokea katika historia,ni kilo 209
     
  2. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,363
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ana miaka 21 tu, ameshikwa na heroin kilo 200 zenye thamani ya Shilingi bilioni 9. Amekamatwa huko Lindi jana. Kwa mujibu wa polisi kitengo cha madawa, hii imevunja rekodi tangu kitengo hicho kilipoanzishwa mwaka 1990. Kama binti wa Liyumba ni dealer, vp baba yake? Vp na wengine?

    Source: Nipashe/Mwananchi.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hakupeleka mgawo nini...
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,151
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Mods ukipost wauza unga anakwambia weka ushaidi,ushaidi gani jamani??????? Wauza unga ni wengi jamani, Muulizeni Godfrey Nzowa anajua kila kitu,binti anasukuma podaaa je mdingi wake je?????
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,151
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Nahisi akupeleka mgao kwa ma-titers
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Huyu binti ni askofu wa kanisa Gani?maana tuliambia wauza unga pia Maaskofu wamo
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    huyo kachomwa tu na nanhiii....mbona hata nanhiii nasikia nae anafanya hayo makitu...?? nasikia waliwachoma wale wa pakistan waliokamatwa mbezi beach kisa walizinguana mgao....washua wengi hapa town wanajeuri kutokana na hayo mambo....R.I.P amina chifupa manake yawezekana kwenye ile list yake hawa nao walikuwemo.
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    mtoto wa nyoka ni nyoka!
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,312
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Tanzania tukiendekeza huu ujinga hatutaijenga hii nchi kamwe. nani kasema hela za unga zinajenga na kuinufaisha nchi? Tunapoteza muda wetu bila sababu. Tuingie kwenye biashara za kueleweka. Kenya wanauza maua, mazao ya kilimo etc! Why not us???
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 157,209
    Likes Received: 414,657
    Trophy Points: 280
    nakala ya gazeti la lini?............................by the way huyu mtoto wa Liyumba ana cheo gani katika siasa......au kaolewa na mwasiasa yupi..................nijuavyo familia yao siyo ya wanasiasa.....................kwa hiyo hii mada ihamishwe hapa.......
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hapo polisi hawakupewa mgao wao
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hongera kamanda nzowa kwa kazi nzuri ya kudhibiti biashara haramu kwenye viwanja vyetu vya ndege na mipakani..tunataka ukaze uzi kwa wale viongozi wa dini wanaojihusisha na biashara hii haramu,tuko pamoja na wewe daima
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,125
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Billionaires overnight pushing dope,what a scandal!!
     
  14. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 271
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    cheki picha ya madawa yenyewe na issamichuzi
     
  15. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    hivi kuna connection ya yule kiongozi wa dini muuza unga na hii zari maana ametoa tamko la warning kwa chama twawala,Leave US ALONE SISIEM
     
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,023
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa nyoka ni nyoka, ulitegemea afanye biashara gani wakati amelelewa katika ufisadi?

    Kazi kwelikweli.
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    daaah familia ina majanga hii mpaka basi
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni yupi,,yule ambaye inadaiwa Liyumba mwenyewe alim.......
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daaaah huyo binti ni noma, ngoja amfuate njia ya baba yake aende akanyee mtondooo Keko!!!! Alijitia kushungulikia sana baba yake nikajua ni kabinti ka maana kumbe hopeless kabisa!
     
Loading...