Mtoto wa kwanza Mzee Aboud Jumbe afariki ghalfa India


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Inna Lilah Waina Ilaihi Rajiun, aliyekuwa Rais wa Zanzibar na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Tanzania, Mzee Alhaj Aboud Jumbe Mwinyi, amefiwa na mwana wa kwanza kipenzi Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi. Dk. Suleiman amefariki ghafla hotelini nchini India alikokwenda kumsindikiza baba yake kwa matibabu.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS

Telephone: 255-22-2114512, 2116539
E-mail: press@ikulu.go.tz
Website: Mawasiliano Ikulu
Fax: 255-22-2113425



PRESIDENT’S OFFICE,
THE STATE HOUSE,
P.O. BOX 9120,
DAR ES SALAAM.
Tanzania.



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amemtumia salamu za rambirambi aliyekuwa Rais wa Zanzibar na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Tanzania, Mzee Alhaj Aboud Jumbe Mwinyi, kufuatia kifo cha ghafla cha mtoto wake, Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi.

Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi, mtoto wa kwanza wa Mheshimiwa Jumbe, alifariki dunia mchana wa juzi, Jumatatu, Novemba 29, 2010, katika Hoteli ya MDS Lodge iliyoko Sarita Vihar mjini New Delhi, India, ambako alikuwa amempeleka baba yake kwa ajili ya matibabu katika Hospitali ya Apollo.

Kwa mujibu wa habari kutoka Ubalozi wa Tanzania nchini India, Dk. Suleiman A. Jumbe Mwinyi alikutwa na mauti chumbani mwa hoteli alimokuwa amefikia, na mwili wa daktari huyo utawasili Zanzibar kesho, Alhamisi, Desemba 2, 2010, kwa ndege ya Shirika la Ndege la Ethiopia (ET) tayari kwa mazishi.

Katika salamu zake, Mheshimiwa Kikwete amemwambia Mheshimiwa Jumbe: “Nashindwa kuelezea kiasi cha majozi na huzuni niliopata baada ya kutaarifiwa kuhusu kifo cha ghafla cha mwanao, Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi, na msiba huo mkubwa uliokufika”.

Ameongeza Rais Kikwete: “Napenda kutuma rambirambi za dhati ya moyo wangu kwako kufuatia msiba huu mkubwa. Napenda kukuthibitishia kuwa mimi na wenzangu katika Serikali tuko nawe katika msimba huu mkubwa na katika kipindi hiki kigumu na cha majonzi makubwa sana.”

Ameongeza Rais Kikwete: “Nakuomba pia kwa kupitia kwako uwasilishe salamu zangu za rambirambi na wenzangu katika Serikali kwa familia yako yote na kwa jamaa na marafiki ambao kwa namna moja ama nyingine wameguswa na msiba huu”.

Amemalizia: ”Tunajua kuwa mnapitia kipindi kigumu. Tunawaombea kwa Mwenyezi Mungu awapeni nguvu, subira na uvumilivu wa kubeba majonzi ya kipindi hiki kwa sababu yote ni mapenzi yake.”

Imetolewa na:

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM.

01 Desemba, 2010
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,231
Likes
30,129
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,231 30,129 280
RIP DR. Sule Jumbe!.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
RIP mbona hatujajulishwa kusafirishwa kwa kiongozi huyu kwenda kwa matibabu India?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS

Telephone: 255-22-2114512, 2116539
E-mail: press@ikulu.go.tz
Website: www.mawasilianoikulu.go.tz
Fax: 255-22-2113425



PRESIDENT’S OFFICE,
THE STATE HOUSE,
P.O. BOX 9120,
DAR ES SALAAM.
Tanzania.



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amemtumia salamu za rambirambi aliyekuwa Rais wa Zanzibar na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Tanzania, Mzee Alhaj Aboud Jumbe Mwinyi, kufuatia kifo cha ghafla cha mtoto wake, Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi.

Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi, mtoto wa kwanza wa Mheshimiwa Jumbe, alifariki dunia mchana wa juzi, Jumatatu, Novemba 29, 2010, katika Hoteli ya MDS Lodge iliyoko Sarita Vihar mjini New Delhi, India, ambako alikuwa amempeleka baba yake kwa ajili ya matibabu katika Hospitali ya Apollo.

Kwa mujibu wa habari kutoka Ubalozi wa Tanzania nchini India, Dk. Suleiman A. Jumbe Mwinyi alikutwa na mauti chumbani mwa hoteli alimokuwa amefikia, na mwili wa daktari huyo utawasili Zanzibar kesho, Alhamisi, Desemba 2, 2010, kwa ndege ya Shirika la Ndege la Ethiopia (ET) tayari kwa mazishi.

Katika salamu zake, Mheshimiwa Kikwete amemwambia Mheshimiwa Jumbe: “Nashindwa kuelezea kiasi cha majozi na huzuni niliopata baada ya kutaarifiwa kuhusu kifo cha ghafla cha mwanao, Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi, na msiba huo mkubwa uliokufika”.

Ameongeza Rais Kikwete: “Napenda kutuma rambirambi za dhati ya moyo wangu kwako kufuatia msiba huu mkubwa. Napenda kukuthibitishia kuwa mimi na wenzangu katika Serikali tuko nawe katika msimba huu mkubwa na katika kipindi hiki kigumu na cha majonzi makubwa sana.”

Ameongeza Rais Kikwete: “Nakuomba pia kwa kupitia kwako uwasilishe salamu zangu za rambirambi na wenzangu katika Serikali kwa familia yako yote na kwa jamaa na marafiki ambao kwa namna moja ama nyingine wameguswa na msiba huu”.
Amemalizia: ”Tunajua kuwa mnapitia kipindi kigumu. Tunawaombea kwa Mwenyezi Mungu awapeni nguvu, subira na uvumilivu wa kubeba majonzi ya kipindi hiki kwa sababu yote ni mapenzi yake.”

Imetolewa na:

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM.

01 Desemba, 2010
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Sasa dingi hali yake itakuwaje?
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
7
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 7 0
Innalillah wainna ilyah Rajiuun.
Nilidhani serikali imekata mawasiliano na huyu bwana. Kuna haja pia ya kumfaham vyema huyu mzee Jumbe.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Unafiki tuu !! hii press release haiwezi kumsafisha Kikwete hata kidogo kwamba ni mtu mwema anayejali.

Anyway, pole Mzee JUmbe na familia. Wamekutelekeza.
RIP Dr. Suleiman
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Unafiki tuu !! hii press release haiwezi kumsafisha Kikwete hata kidogo kwamba ni mtu mwema anayejali.

Anyway, pole Mzee JUmbe na familia. Wamekutelekeza.
RIP Dr. Suleiman
Mkuu hebu tufunulie pazia ya hilo neno lako kwenye bold hapo


Mungu awafariji wafiwa na kuwapa faraja ktk kipindi hiki kigumu kwao.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
RIP Sele Jumbe, Maziko yake yalikuwa leo...
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,049
Likes
5,950
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,049 5,950 280
Pole sana Aboud Jumbe kwa msiba huu mkubwa uliokufikia ukiwa katika kipindi kigumu - ukiwa unaugua. Bwana alitoa na Bwana ametoa, jina lake lihimidiwe.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Unafiki wa hali ya juu. A Jumbe hakujiuzulu kwa mazuri i.e. alitoswa sasa courage ya serikali ambayo bado ni ya Chama Cha Majambazi kujipendekeza inatoka wapi? Huu ni mfano mojawapo wa kutumia pesa za walipa kodi vibaya.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Inna Lillah wa Inna Ilhal Rajun fay Amaan Lillah..
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
pole mzeee jumbe
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
RIP Dr. Suleiman

Poleni wafiwa Mwenyenzi Mungu awajalie faraja kuu wakati huu mgumu
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Poleni wafiwa na Marafiki wa karibu wa Dr Suleiman Jumbe..hivi alikuwa ni Dr wa nini?...hakuna utafiti wowote juu ya kifo chake...?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Inna Lilah Waina Ilaihi Rajiun!
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
Mungu amlaze pema peponi
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Poleni wafiwa na Marafiki wa karibu wa Dr Suleiman Jumbe..hivi alikuwa ni Dr wa nini?...hakuna utafiti wowote juu ya kifo chake...?
Alikuwa daktari wa tiba ya binaadamu.

Pole kwa Familia ya Jumbe.

Mtoto wa kiume wa marehemu alifariki huko huko India kwa ajali ya pikipiki miaka 5 nyuma. Duuuh

*Jumbe anafanya safari za matibabu India mara kwa mara na hulipiwa na serikali
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS

Telephone: 255-22-2114512, 2116539
E-mail: press@ikulu.go.tz
Website: Mawasiliano Ikulu
Fax: 255-22-2113425



PRESIDENT'S OFFICE,
THE STATE HOUSE,
P.O. BOX 9120,
DAR ES SALAAM.
Tanzania.



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amemtumia salamu za rambirambi aliyekuwa Rais wa Zanzibar na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Tanzania, Mzee Alhaj Aboud Jumbe Mwinyi, kufuatia kifo cha ghafla cha mtoto wake, Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi.

Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi, mtoto wa kwanza wa Mheshimiwa Jumbe, alifariki dunia mchana wa juzi, Jumatatu, Novemba 29, 2010, katika Hoteli ya MDS Lodge iliyoko Sarita Vihar mjini New Delhi, India, ambako alikuwa amempeleka baba yake kwa ajili ya matibabu katika Hospitali ya Apollo.

Kwa mujibu wa habari kutoka Ubalozi wa Tanzania nchini India, Dk. Suleiman A. Jumbe Mwinyi alikutwa na mauti chumbani mwa hoteli alimokuwa amefikia, na mwili wa daktari huyo utawasili Zanzibar kesho, Alhamisi, Desemba 2, 2010, kwa ndege ya Shirika la Ndege la Ethiopia (ET) tayari kwa mazishi.

Katika salamu zake, Mheshimiwa Kikwete amemwambia Mheshimiwa Jumbe: "Nashindwa kuelezea kiasi cha majozi na huzuni niliopata baada ya kutaarifiwa kuhusu kifo cha ghafla cha mwanao, Dk. Suleiman Aboud Jumbe Mwinyi, na msiba huo mkubwa uliokufika".

Ameongeza Rais Kikwete: "Napenda kutuma rambirambi za dhati ya moyo wangu kwako kufuatia msiba huu mkubwa. Napenda kukuthibitishia kuwa mimi na wenzangu katika Serikali tuko nawe katika msimba huu mkubwa na katika kipindi hiki kigumu na cha majonzi makubwa sana."

Ameongeza Rais Kikwete: "Nakuomba pia kwa kupitia kwako uwasilishe salamu zangu za rambirambi na wenzangu katika Serikali kwa familia yako yote na kwa jamaa na marafiki ambao kwa namna moja ama nyingine wameguswa na msiba huu".

Amemalizia: "Tunajua kuwa mnapitia kipindi kigumu. Tunawaombea kwa Mwenyezi Mungu awapeni nguvu, subira na uvumilivu wa kubeba majonzi ya kipindi hiki kwa sababu yote ni mapenzi yake."

Imetolewa na:

Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM.

01 Desemba, 2010
Msimba???ndio nini ??hivi hii kurugenzi ya habari ina nini?yaani matangazo yakitoka hapo lazima yakosewe..Rweyemamu unasoma kweli matangazo haya au ndo vijana wanakuwa wanakulete samaki samaki pale unasoma huku unatiririsha mi taska ya baridi huoni errors??
 

Forum statistics

Threads 1,237,367
Members 475,533
Posts 29,286,076