Mtoto wa kiume kumwanzishia thread mwanaume mwenzio ni urofa

Beira Boy

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
17,954
2,000
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Kuna wanaume ni marofa wa kutupwa, iv inakuwaje mtoto wa kiume uliyekamilika unaanza kumufatilia mwanaume mwenzako na kumufungulia uz

Ee bhana ee pambanen na hali zenu mazee kila mtu na maisha yake bhana mimi ni beira na wewe ni wewe huwez kuwa mimi na mimi siwez kuwa wewe rofa mkubwa wewe mpuuz kabisa

Nahis utakuwa pilau wewe

Uchoko peleka nyumban kwenu

Hupend nyuz zangu mimi nilikwambia uje ukoment au ufungue nyuz zangu

Kwanini mwanaume unaanza kutafuta makiki na masifa kupitia jina la mwanaume mwenzio ambalo kalitengeneza kwa mda mrefu

Huo ni urofa pambanen na hali zenu kila mtu na maisha yake

Mimi nilijiunga humu mwenyewe
Kama wewe ulivyojiunga mwenyewe upuuz wako mpeleke aliyekuzaa, mpuuz wewe

Enz za kufatiliana zishagapita rofaa wewe

Mimi ndo msukuma wa mawe ukiendelea unachokitaka utakipata mngese wewe


LONDON BABY
 

Thelonious

JF-Expert Member
Dec 11, 2017
217
500
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Kuna wanaume ni marofa wa kutupwa, iv inakuwaje mtoto wa kiume uliyekamilika unaanza kumufatilia mwanaume mwenzako na kumufungulia uz

Ee bhana ee pambanen na hali zenu mazee kila mtu na maisha yake bhana mimi ni beira na wewe ni wewe huwez kuwa mimi na mimi siwez kuwa wewe rofa mkubwa wewe mpuuz kabisa

Nahis utakuwa pilau wewe

Uchoko peleka nyumban kwenu

Hupend nyuz zangu mimi nilikwambia uje ukoment au ufungue nyuz zangu

Kwanini mwanaume unaanza kutafuta makiki na masifa kupitia jina la mwanaume mwenzio ambalo kalitengeneza kwa mda mrefu

Huo ni urofa pambanen na hali zenu kila mtu na maisha yake

Mimi nilijiunga humu mwenyewe
Kama wewe ulivyojiunga mwenyewe upuuz wako mpeleke aliyekuzaa, mpuuz wewe

Enz za kufatiliana zishagapita rofaa wewe

Mimi ndo msukuma wa mawe ukiendelea unachokitaka utakipata mngese wewe


LONDON BABY

anakuharibia brand teh
 

colin_morgan

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
2,307
2,000
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu

Kuna wanaume ni marofa wa kutupwa, iv inakuwaje mtoto wa kiume uliyekamilika unaanza kumufatilia mwanaume mwenzako na kumufungulia uz

Ee bhana ee pambanen na hali zenu mazee kila mtu na maisha yake bhana mimi ni beira na wewe ni wewe huwez kuwa mimi na mimi siwez kuwa wewe rofa mkubwa wewe mpuuz kabisa

Nahis utakuwa pilau wewe

Uchoko peleka nyumban kwenu

Hupend nyuz zangu mimi nilikwambia uje ukoment au ufungue nyuz zangu

Kwanini mwanaume unaanza kutafuta makiki na masifa kupitia jina la mwanaume mwenzio ambalo kalitengeneza kwa mda mrefu

Huo ni urofa pambanen na hali zenu kila mtu na maisha yake

Mimi nilijiunga humu mwenyewe
Kama wewe ulivyojiunga mwenyewe upuuz wako mpeleke aliyekuzaa, mpuuz wewe

Enz za kufatiliana zishagapita rofaa wewe

Mimi ndo msukuma wa mawe ukiendelea unachokitaka utakipata mngese wewe


LONDON BABY
nilipoona tu tittle nimejua huu uzi ni wa beira
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom