Mtoto Wa Kikwete(ridwan) Anapokea Mshahara Kutoka Epa,(zilizoporwa B.o.t)


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
RIDWAN J.KIKWETE Mtoto wa kwanza wa Rais wa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA Ambaye ni Muajiliwa wa IMMMA Advocates Ambayo ni miongoni mwa makampuni 22 yaliyochota pesa za EPA (B.O.T)
Nauliza hivi ni haki kwa mtoto wa Rais ambaye baba yake ameapa kupambana na matendo yote yaliyo kunyume na kuhujumu nchi ikiwa pamoja na ufisadi kuajiliwa na kulipwa mshahara wa fedha zilizoporwa BOT?
 
Pilato

Pilato

Member
Joined
May 29, 2008
Messages
60
Likes
1
Points
0
Pilato

Pilato

Member
Joined May 29, 2008
60 1 0
Mimi nafikiri hiyo jeuri ya kusema nina chaguo langu imetokana na jeuri ya hizo pesa ,ila tusubili tuone kama RIDWAN PROJECT itafanikiwa ..!!aelewe hizo pesa za walipa kodi ,wanyonge hazitakwenda hivi hivi,malipo ni hapa hapa..!!!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Halafu mnadhani Kikwete atadhubutu kukemea ufisadi kwa njia hii, kamuamsha mwane ili siku moja amtetee kwenye mambo yake
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
RIDWAN J.KIKWETE Mtoto wa kwanza wa Rais wa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA Ambaye ni Muajiliwa wa IMMMA Advocates Ambayo ni miongoni mwa makampuni 22 yaliyochota pesa za EPA (B.O.T)
Nauliza hivi ni haki kwa mtoto wa Rais ambaye baba yake ameapa kupambana na matendo yote yaliyo kunyume na kuhujumu nchi ikiwa pamoja na ufisadi kuajiliwa na kulipwa mshahara wa fedha zilizoporwa BOT?
Mkubwa unauhakika lakini? Ina maana angekuwa mtoto wa mlalahoi kaajiriwa pale ungeyaongea haya? Chuki uliyonayo kwa Baba yake usimbebeshe mtoto. Nakupa mfano, Kuna Mapadri na Mashekhe wangapi wanapata Vitabu vya dini kutoka kwenye michango ya majambazi ina maana na wao majambazi?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
"Mkubwa unauhakika lakini? Ina maana angekuwa mtoto wa mlalahoi kaajiriwa pale ungeyaongea haya? Chuki uliyonayo kwa Baba yake usimbebeshe mtoto. Nakupa mfano, Kuna Mapadri na Mashekhe wangapi wanapata Vitabu vya dini kutoka kwenye michango ya majambazi ina maana na wao majambazi?"

Ndugu yangu una sense nzuri, ni kweli sio sahihi kumshutumu Ridhiwani kwa makosa ya wengine. Lakini hata hivyo ukiangalia kwa undani unaweza kuona kuwa, kuna uwezekano hizo pesa zilenda huko kwa sababu fulani, kama ingekuwa ni law firm ya walala hio isingeweza kupata hela za EPA, ukiangalia kwa undani utaona kuwa hela za EPA haziendi kwa walala hoi au watoto wa walala hio, labda wanapokea "vijisenti" wanapowasaidia
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Please muungwana naomba utulete facts kuhusu conection kati ya Ridhiwani and EPA. Naomba ieleweke ya kwamba IMMMA advocate ni Law Firm, na law firm inabidi itafute clients ili ipate kuendesha day to day activities, so sioni umuhimu wa kuwalaumu kwamba wanausika na EPA. Sema mmoja wa Client wao ni muhusika wa EPA na sio IMMA.

So, kama una data ambazo zitaonyesha one to one correlation between EPA and Ridhiwani lete hapa then tutamkoma nyani giladi, other than that please stop poisoning apples.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Please muungwana naomba utulete facts kuhusu conection kati ya Ridhiwani and EPA. Naomba ieleweke ya kwamba IMMMA advocate ni Law Firm, na law firm inabidi itafute clients ili ipate kuendesha day to day activities, so sioni umuhimu wa kuwalaumu kwamba wanausika na EPA. Sema mmoja wa Client wao ni muhusika wa EPA na sio IMMA.

So, kama una data ambazo zitaonyesha one to one correlation between EPA and Ridhiwani lete hapa then tutamkoma nyani giladi, other than that please stop poisoning apples.
Mkuu na wewe una mkono nn kwenye IMMMA mbona hutaki kukubali kuwa nao hawa IMMMA walichota mihela ya walalahoi hapo BoT na RIDHWAN kaajiliwa kwenye hiyo kampuni.Hata mtoto mdogo anaweza kuamini kuwa RIDHWAN ni mmojawapo wa walaji wa mshiko wa EPA kupitia IMMMA kwani hii kampuni imo katika list ya 22.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Please muungwana naomba utulete facts kuhusu conection kati ya Ridhiwani and EPA. Naomba ieleweke ya kwamba IMMMA advocate ni Law Firm, na law firm inabidi itafute clients ili ipate kuendesha day to day activities, so sioni umuhimu wa kuwalaumu kwamba wanausika na EPA. Sema mmoja wa Client wao ni muhusika wa EPA na sio IMMA.

So, kama una data ambazo zitaonyesha one to one correlation between EPA and Ridhiwani lete hapa then tutamkoma nyani giladi, other than that please stop poisoning apples.
Mtanganyika usiwe kama MDANGANYIKA...
kila kitu kipo wazi na hiyo IMMA kushiriki ktk EPA haijakwEPA maana walishakiri kuwa walishiriki kuanzisha DEEP GREEN ambayo baada ya kusanua MAJISENTI kutoka BOT waliamua kuifilisi..... Fikiria kampuni ya uwakili kuanzisha kampuni ya kibiashara na baada ya kuitumia kwa manufaa wanaamua kuiua kisheria ili kuondoa utata wa mbeleni. ne mbeleni kwenyewe ndiyo sasa...

we mtanganyika EFATHA!
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Mtanganyika usiwe kama MDANGANYIKA...
kila kitu kipo wazi na hiyo IMMA kushiriki ktk EPA haijakwEPA maana walishakiri kuwa walishiriki kuanzisha DEEP GREEN ambayo baada ya kusanua MAJISENTI kutoka BOT waliamua kuifilisi..... Fikiria kampuni ya uwakili kuanzisha kampuni ya kibiashara na baada ya kuitumia kwa manufaa wanaamua kuiua kisheria ili kuondoa utata wa mbeleni. ne mbeleni kwenyewe ndiyo sasa...

we mtanganyika EFATHA!
Deep green waliwatumia IMMA kuandaa legal document zao. Na hiyo ni kazi ya any law firm. Deep green walikuwa na choice ya kumchukua hata Mzee Maira na angewafanyia kazi. IMMA walichofanya ni kuangalia legel aspect za swala zima la mkopo. Sasa kama walimanipulate any legel facts then unaweza kusema kwamba waliusika asilimia 100. Lakini kama hakuna any manipulation kwenye legelity, then everything is valid. Hiyo ndio kazi ya law firm, iwe ni kutetea wezi au kutetea innocent people. Law firms haziko kwenye business ya kuangalia utu.
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Mkuu na wewe una mkono nn kwenye IMMMA mbona hutaki kukubali kuwa nao hawa IMMMA walichota mihela ya walalahoi hapo BoT na RIDHWAN kaajiliwa kwenye hiyo kampuni.Hata mtoto mdogo anaweza kuamini kuwa RIDHWAN ni mmojawapo wa walaji wa mshiko wa EPA kupitia IMMMA kwani hii kampuni imo katika list ya 22.
Mkubwa kama una facts ambazo zinaweza kumuunganisha Ridhiwani na EPA nipe na mimi nitakubaliana na wewe. Ninachopinga kwa IMMA ni kusema walimuajiri Ridhiwani sababu ana academic credentials wanazozitaka wao (ambazo ni top students katika mwaka unaomaliza), i believe kabisa Ridhiwani alikuwa standard students, na sio excelent kama Masha alivyo dai.

Kuhusu swala la EPA, so far there is no connection za moja kwa moja kati ya Ridhiwani na EPA. Unless wewe mkuu Fidel utuletee ili tuanze kufanya analysis zetu. Mimi siteti uwalifu, lakini vile vile sishiki bendera ya swala ambalo halina evidence.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mmeanza tena au mnaendelea?
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Mmeanza tena au mnaendelea?
Hao waache kwani tifu lao na Ridhwani limeanzia mbali chuoni na sasa limehamia kwenye uongozi wa UVCCM. hamna EPA wala cha IMMA hapo bali ni ulaji ndani ya chama chao
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
Politics is a difficult game
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
RIDWAN J.KIKWETE Mtoto wa kwanza wa Rais wa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA Ambaye ni Muajiliwa wa IMMMA Advocates Ambayo ni miongoni mwa makampuni 22 yaliyochota pesa za EPA (B.O.T)
Nauliza hivi ni haki kwa mtoto wa Rais ambaye baba yake ameapa kupambana na matendo yote yaliyo kunyume na kuhujumu nchi ikiwa pamoja na ufisadi kuajiliwa na kulipwa mshahara wa fedha zilizoporwa BOT?
Mkuu mleta mada kama uko hai njoo tuendelee na mjadala humu jamvini...JF AKA GOOGLE YA KITANZANIA
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
wamepiga za epa sasa wanaendelea na akashia kwa staili nyingine ya kujifanya watetezi wa wanyonge. ni tanzania pekee haya yanafanyika.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
wamepiga za epa sasa wanaendelea na akashia kwa staili nyingine ya kujifanya watetezi wa wanyonge. ni tanzania pekee haya yanafanyika.
Mimi sijui ila tunajikumbusha tu
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505