Mtoto wa flora Mbasha akiwa na baba yake mpya

Rogie

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
7,589
2,000
Kama kuna mtu anajua akaunti walau mojawapo tu ya mtoto wa Frola tunaomba atusaidie..
 

Mjamaa1

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
5,322
2,000
17b1b09b4f57e886337113f802156013.jpg

Duh
 

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
10,764
2,000
LiFlora halina ata aibu kutangaza kwenye media huu ufuska wake kuja kuona na Mtt na kumuacha mzee mwenzake waliokula nae ujana pamoja nn.. huu ni uhuni mtupu. .

Unasumbuka na wivu ama upumbavu. Kama na wewe unaishi na mme mhuni unavumilia kwa sababu ya hofu ya watu watakusema, nenda kwa flora akufundishe. Unamsema flora kwani huyo mme wake ni Minor? Au unataka uolewe naye wewe?

Tumehcoka na ufarisayo wenu. Kwendeni huko!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom