Mtoto wa Charles Kimei afunga ndoa jijini dar... Kweli mjini pesa shkamoo kelele....

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,636
Points
2,000

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,636 2,000
Green pasture
Hizi ndoa za namna hii huwa na nuksi kwani hazidumu sijui kwanini!!! Nakumbuka huko nyuma kulikuwa na ndoa moja kati ya mtoto wa katibu Mkuu wa Rais wa wakati huo na mtoto wa waziri mmoja mstaafu; Ilikuwa ndoa ya shamra shamra na gharama kubwa kama hii lakini kwa bahati mbaya haikuchukua hata miezi sita wakakorofishana ndio ikawa bye bye wakagawana mbao!!!! Nawatakia kila lililojema hawa vijana wawili wasipatwe na balaa kama hilo!!!
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,205
Points
2,000

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,205 2,000
Hizi ndoa za namna hii huwa na nuksi kwani hazidumu sijui kwanini!!! Nakumbuka huka nyuma kulikuwa na ndoa moja kati ya mtoto wa katibu Mkuu wa Rais wa wakati huo na mtoto wa waziri mmoja mstaafu; Ilikuwa ndoa ya shamra shamra na gharama kubwa kama hii lakini kwa basait mbaya haikuchukua hata miezi sita wakakorofishana dio ikawa bye bye wakagawana mbao!!!! Nawatakia kila lililojema hawa vijana wawili wasipatwe na balaa kama hilo!!!
Kamati ya roho mbaya naona mnajiwakilisha
 

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
9,718
Points
2,000

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
9,718 2,000
Hizi ndoa za namna hii huwa na nuksi kwani hazidumu sijui kwanini!!! Nakumbuka huka nyuma kulikuwa na ndoa moja kati ya mtoto wa katibu Mkuu wa Rais wa wakati huo na mtoto wa waziri mmoja mstaafu; Ilikuwa ndoa ya shamra shamra na gharama kubwa kama hii lakini kwa basait mbaya haikuchukua hata miezi sita wakakorofishana dio ikawa bye bye wakagawana mbao!!!! Nawatakia kila lililojema hawa vijana wawili wasipatwe na balaa kama hilo!!!
Acha wivu. Tofautisha wanasiasa (pesa ya msimu) vs wafanyabiashara (pesa za wakati wote)
 

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
8,860
Points
2,000

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
8,860 2,000
Hizi ndoa za namna hii huwa na nuksi kwani hazidumu sijui kwanini!!! Nakumbuka huka nyuma kulikuwa na ndoa moja kati ya mtoto wa katibu Mkuu wa Rais wa wakati huo na mtoto wa waziri mmoja mstaafu; Ilikuwa ndoa ya shamra shamra na gharama kubwa kama hii lakini kwa basait mbaya haikuchukua hata miezi sita wakakorofishana dio ikawa bye bye wakagawana mbao!!!! Nawatakia kila lililojema hawa vijana wawili wasipatwe na balaa kama hilo!!!
Mzee unaongelea ndoa za namna hii lakini mfano wako mmoja?!
Kuna tofauti kati ya mali za msimu & za kudumu
 

Forum statistics

Threads 1,343,414
Members 515,033
Posts 32,783,933
Top