Mtoto wa Charles Kimei afunga ndoa jijini dar... Kweli mjini pesa shkamoo kelele....

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
2,132
Points
2,000

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
2,132 2,000
😃 nipo hapa sakala mwenzio
orodhesha ulivyo navyo niamini kama wewe ni sakala mwenzangu
mimi nina vifuatavyo
simu
godoro 4X6
chupa ya chai
taa ya koroboi
vikombe viwili
vjiko vitatu
sahani mbili
mwiko
sufuria
shati 4,suruali 3,viatu pair 1,boksa 2,
nimemaliza
 

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
19,539
Points
2,000

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
19,539 2,000
Mie namiliki simu na bundle tu
orodhesha ulivyo navyo niamini kama wewe si sakala mwenzangu
mimi nina vifuatavyo
simu
godoro 4X6
chupa ya chai
taa ya koroboi
vikombe viwili
vjiko vitatu
sahani mbili
mwiko
sufuria
shati 4,suruali 3,viatu pair 1,boksa 2,
nimemaliza
 

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
516
Points
1,000

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
516 1,000
Ukitaka kujua tabia za wachaga wakipewa madaraka nenda CRDB. Hawa jamaa siku wakishika madaraka makubwa serikalini kama vile urais wanaweza kuleta machafuko makubwa sana kwa sababu ya ukabila.
Kam ilivyo sasa na Wasukuma, au sio? Kajambe mbele huko na inferiority complex yako. Go blame your ancestors who did not embrace education. For your information wachagga hawanaga shida na kuongoza serikali. They are fine and progressive wherever they settle.
 

Natasha Ismail

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
637
Points
500

Natasha Ismail

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2008
637 500
Good for them....

By the way harusi/sherehe ya harusi kwa pesa waliyonayo ingelipendeza kama ingefanyika mandhari fulani ya ufukweni au sehemu ya wazi nje na mida ambayo jua halijakuchwa/halijachwea...

Hizi za usiku huwa vurugu vurugu na walevi ndio hujaa sana huko...
WAO WAMEPENDA HIVI.
 

jaap

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2018
Messages
474
Points
500

jaap

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2018
474 500
Undugulization na ukabila kwenye CRDB huwezi kuukwepa..unataka kusema wachapakazi ni wao tu tz nzima..y karibia 80% ya wafanyakazi wa benk hiyo ni wachaga..hili jambo usilitetee hata kidogo.
Serikal zilizopita wachaga walijazana TRA vyeo vya juu wote waliwekana wao, Tujiulize mbona sasa ivi awapo ina maana awajasoma ? Au walijiwekea mtandao wao kwaiyo umevunjwa?
 

jaap

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2018
Messages
474
Points
500

jaap

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2018
474 500
Nikweli kwenye ofisi yoyote bosi akiwa mchaga atampa ajira ya kufagia ofisini hadi mama yake, yani awajui kula nakipofu kabisa yani , na kipindi ichi magu ana wakaba Man to Man .
Ukitaka kujua tabia za wachaga wakipewa madaraka nenda CRDB. Hawa jamaa siku wakishika madaraka makubwa serikalini kama vile urais wanaweza kuleta machafuko makubwa sana kwa sababu ya ukabila.
 

Dive

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
394
Points
500

Dive

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
394 500
Kuna kipi cha ajabu huko crdb.. Acha kulia lia
CRDB yenyewe kwa sasa japo ni benki ya kizalendo inapumulia mashine hakuna BONUS tena, hakuna CRDB Family Day kama enzi zile hakuna faida njaa tu biashara ni ngumu mno na ushindani ni mkali sana imekuwa kama ACCESS Bank tu. Hata ijaze wakaskazini ni bure tu ndo maana mzee baba akaamua kujiondoa isije ikamfia mikononi akavuruga rekodi yake.
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,986
Points
2,000

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,986 2,000
CRDB yenyewe kwa sasa japo ni benki ya kizalendo inapumulia mashine hakuna BONUS tena, hakuna CRDB Family Day kama enzi zile hakuna faida njaa tu biashara ni ngumu mno na ushindani ni mkali sana imekuwa kama ACCESS Bank tu. Hata ijaze wakaskazini ni bure tu ndo maana mzee baba akaamua kujiondoa isije ikamfia mikononi akavuruga rekodi yake.
Kisha anaondoka na kila kitu,miafrika ubinafsi unatupeleka pabaya.
Kawaacha wafuasi hoi anapiga harusi ya mabilioni na ataitwa shujaa huyu.
JPM muone huyu ndugu umtembelee alafu umsamehe.
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,055
Posts 32,784,013
Top