Mtoto mwenye kipaji cha kuwalaza chali mijimama iliyomzidi.


Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
sijaona bana.
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Likes
752
Points
280
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 752 280
Sio bure. Huyu dogo lazima atakuwa na kizizi.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,778
Likes
1,280
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,778 1,280 280
Sio bure. Huyu dogo lazima atakuwa na kizizi.
botha alituambiaga ukweli tukaona mbaguzi! Wenzetu wanasifia watoto wenye iq kubwa na wanaogundua vitu mbalimbali wakiwa wadogo sie tuko bize kusifia wazinzi. Afrika kusini inadidimia kiuchumi sababu ya watu wenye akili kama za zuma na madhara ya AIDS
 
C

chow2009

Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
20
Likes
1
Points
0
Age
39
C

chow2009

Member
Joined Apr 13, 2012
20 1 0
Kwetu china ananyongwa huyo mtoto mzinz
 

Forum statistics

Threads 1,274,147
Members 490,601
Posts 30,502,622