Mtoto mdogo kukosa hamu ya kula!


O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Wakuu, naombeni msaada wenu wa mawazo na ushauri, kwani nina mtoto mdogo wa mwaka na miezi kumi hivi kula kwake ni kwa shida sana mpaka umlazimishe na analia sana, hali hiyo ni kila siku hasa inapofika wakati wa kula.

Akipimwa wakati mwingine hana malaria!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Inawatokea sana watoto hali hii, na itadumu muda tuu, utakuta atamaliza hadi mwaka tena anasumbua kinyama kula...Sidhani kama ni matokeo ya ugonjwa fulani, ila naamini ni katika steji za kukua.

Lakini nijuavyo huko mbele atakuja piga sembe huyo hadi akutie hasara!...sijui huwa wanalipiza..!
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Nakushauri umpeleke kwa daktari wa watoto,atakushauri nini cha kufanya,pia kuna uwezekano akawa na minyoo,si vibaya ukampa dawa ya minyoo ili kujiridhisha.
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Inawatokea sana watoto hali hii, na itadumu muda tuu, utakuta atamaliza hadi mwaka tena anasumbua kinyama kula...Sidhani kama ni matokeo ya ugonjwa fulani, ila naamini ni katika steji za kukua.

Lakini nijuavyo huko mbele atakuja piga sembe huyo hadi akutie hasara!...sijui huwa wanalipiza..!
Ni kweli watoto wengi uwatokea sana hali hii.Wangu mie ukimkuta analishwa utafikiri ugomvi.
 
L

Lori

Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
L

Lori

Member
Joined Jan 14, 2010
13 0 0
Pole sana.. Mimi wangu alikuwa hivyo na nilisumbuka sana, nilizunguka mahospital mengi tofauti kwa ushauri, lkn haikusaidia kitu. Alikuwa anamaliza chakula kidogo kwa mfano wa KONZI moja kwa karibu 5-6 hrs. Ila hivi sasa, analipiza kama alivyosema Mkuu PAKAJIMMY.. Anafukia kama katoka jela.... Jitahidi kumlisha hivyo kidogo kidogo. usegeze umri..
 
elimumali

elimumali

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
149
Likes
1
Points
35
elimumali

elimumali

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
149 1 35
Omumura,
Pamoja na kumpima minyoo, kumbadilishia aina ya vyakula mbalimbali vya laini, nashauri umpe MAFUTA YA SAMAKI yenye ladha ya machungwa. Hii watoto huipenda sana kutokana na ladha yake. Ina ina vitamin ambayo itamuongezea hamu ya kula. Nimelea watoto na sasa wajukuu, hii dawa ndio inayowalisha.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
umejaribu kumcheki U.T.I?watoto wengi wanapata hii mara anashinda kacheza vzr but jion home,utapima malaria mpaka uchoke kumbe tatizo ni mkojo maana wanakaa sana na ma haus gals,pemba hawabadilishwi on time,au kama ni pot haioshi vizuti au anajisaidia hawamwagi,ol these are sources za U.T.I inafanya watoto wakose ham ya kula pia nakuwa yupo yupo tu haeleweki,yaribu kwenda hsp kufanya culture ya mkojo,pole
 

Forum statistics

Threads 1,215,723
Members 463,375
Posts 28,557,626