Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto Mbichi wa Waziri Kapuya Aolewa na Dingi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 11, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wadau hii imekaaje, mambo ya fweza au?
     

    Attached Files:

  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mtoto mbichi ana umri gani, na dingi ana umri gani? una wivu wewe!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,751
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ulitaka uolewe wewe uliyeiva?And if ni mambo ya fweza then what?Peleka huko aaah.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,772
    Likes Received: 3,112
    Trophy Points: 280
    Mkuu MOD hii ipo kwenye Jamii Photo ipeleke kule kwenye Jamii Photo please hapa inajaza Server.
     
  6. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wachokozi humu...eti mtoto mbichiii....
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kipi bora kuolewa au kupiga uhuni? bora kapata mume.
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna shida gani kuolewa na dingi??? kinachomatter ni mapenzi na makubaliano Bwabwa. Na fedha haihusiki hapo kabisa. au ulitaka kumuoa wewe ukajikuta umechelewa???????????????
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanasema ng'ombe hazeeki maini,
    Bode tu la mwili linazeeka lakini mapigo kama kawa mwanzo mwisho.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,874
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mzee wa ma'experience kama kawaida yako.
    Haya mkuu.
     
  11. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ametoa wazo tu jamani, wala hajasema ana wivu au chuki, ni wazo lake, labda na wewe ungekuwa nalo vile vile kwa njia nyingine , so tuchangie na cio tuone jamaa aliyeleta maada kachoka kifikra


    lakini mimi naona huyu mdada kakomaa na cio mbichi, au kama kuna maana nyingine ya ubichi then nitakubali------ubichi===ubikra??????
     
  12. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,469
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Is this news?????????
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Ubichi wake uko wapi?
     
  14. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri maharusi
     
  15. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,301
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    wacha wivu weweee acha m2 mzima afaidi damu moto
     
  16. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyo si m2 mzima ni kijana kabisa wa miaka 24 ila mtindo ake wa maisha ndo unamzeesha. Na hayo mavazi ni ya kizee sijui kwa nini hawa jamaa zangu wanayfagilia. Ni kwa nini hawaangalii kwa mama mkubwa!!!
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,881
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sio mtoto wa waziri kapuya huyo ni mtoto wa ndugu yake.na pia umri sio kigezo kama wamependana ndio wao wenyewe wawili wata dili na ndoa yao.
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    She's cute!
     
  19. R

    RAJABUHIJJA Member

    #19
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penzi halichagui mahari,usije kuta mzee ndo anayaweza mambo kuliko kijana.
     
  20. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Baeleze ndugu yangu...tena hao ndo wataaaaamuuu kweli kweli na utulivu ulijaa na busara. Sio kama hivi vi brother men visivyojua kujali. Hata kama hana pesa pao tuu, watatafuta mbele ya safari yao. Kinachotakiwa vijana wakiume muwape vijana wakike ni utulivu wa moyo. Sio presha za hapa na pale. Khah! ndo mjifunzege sasa.
     
Loading...