Mtoto huyu sio wa kwangu mimi Masqo.

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Mtoto anayeonekana kwenye video ya wimbo wangu wa "usiunyanyapae moyo wangu" sio mtoto wangu ni mtoto wa prodyuza moses, shahidi yangu q-chillah.

Siku nilipokuwa na fanya video ya wimbo wangu pia siku hiyo Q-Chillah naye alikuwa nafanya video ya wimbo alioshirikishwa na wote tulikuwa na Prodyuza Mmoja Bw.Moses mwaka 2005 pale Kariakoo.

Bw.Mosee alimpa Q-chillah huyo mtoto akawa anaimba huku amembeba na ndivyo ilivyoonekana kwenye video yao, kwangu alimuweka chini na akamuchukua kamera na kumuweka kama utangulizi na ndivyo inavyooneka kwenye video yangu. Nasikitika kuwa watu wengi walifikiri ni mtoto wangu bali ni mtoto wa Prodyuza wangu Moses na sijui chochote kuhusu huyo mtoto sisi kazi yetu ilikuwa ni shooting tu. Ni mimi Deogratius Kisandu, jina la Kisanii "MASQO". Natoa taarifa rasmi.
 

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
May 29, 2017
3,288
2,000
''Bw.Mosee alimpa Q-chillah huyo mtoto akawa anaimba huku amembeba na ndivyo ilivyoonekana kwenye video yao, kwangu alimuweka chini na akamuchukua kamera na kumuweka kama utangulizi na ndivyo inavyooneka kwenye video yangu. Nasikitika kuwa watu wengi walifikiri ni mtoto wangu bali ni mtoto wa Prodyuza wangu Moses na sijui chochote kuhusu huyo mtoto sisi kazi yetu ilikuwa ni shooting tu. Ni mimi Deogratius Kisandu, jina la Kisanii "MASQO". Natoa taarifa rasmi.''
 

Melvine

JF-Expert Member
Apr 3, 2013
462
1,000
Deo Kisandu umekuja na ID mpya.??
''Bw.Mosee alimpa Q-chillah huyo mtoto akawa anaimba huku amembeba na ndivyo ilivyoonekana kwenye video yao, kwangu alimuweka chini na akamuchukua kamera na kumuweka kama utangulizi na ndivyo inavyooneka kwenye video yangu. Nasikitika kuwa watu wengi walifikiri ni mtoto wangu bali ni mtoto wa Prodyuza wangu Moses na sijui chochote kuhusu huyo mtoto sisi kazi yetu ilikuwa ni shooting tu. Ni mimi Deogratius Kisandu, jina la Kisanii "MASQO". Natoa taarifa rasmi.''

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom