Mtoto auawa kwa kukatwa ulimi, korodani na kulawitiwa


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,306
Points
2,000
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,306 2,000
– Akutwa akiwa amekatwa sehemu za siri na ulimi
– Yasadikiwa pia alilawitiwa kabla ya kuuawa

Mtoto Fraterin Massawe (11) mwanafunzi wa darasa la nne katika shule ya msingi Magereza aliokotwa akiwa ametupwa katika shamba linalomilikiwa na masista wa kanisa katoliki lililopo Karanga.

Amesema mtoto huyo alikutwa akiwa na jeraha kubwa usoni, huku korodani zikiwa zimeondolewa pamoja na ulimi na kwamba anaonekana kulawitiwa kutokana na kukutwa na haja kubwa .

Taarifa za awali zinasema mtoto huyo alitoweka nyumbani Mei 21, mwaka huu na kwamba alionekana na mtu alitajwa kuwa ni Mariki Peter Olomi (45) mkazi wa Kibosho road.

Kamanda alisema mtuhumiwa anashikili kwa uchunguzi zaidi na kwamba mwili wa mtoto huyo umehifadhiwa katika Hospitali ya Mkoa ya Mawenzi.

Kamanda wa polisi mkoani Kilimanjaro Flugence Ngonyani, amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kwamba lilitokea Mei 23, mwaka huu saa 1:00 asubuhi katika kijiji cha Katanini kata ya Karanga manispaa ya Moshi.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,758
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,758 2,000
Hapo wahusika ni hilo jeshi la kukodiwa kutoka Kenya tu,pole familia ya mtoto..
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
poleni sana wafiwa watu wamekuwa na roho kama za fisi
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,931
Points
2,000
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,931 2,000
Du! poleni familia ya marehemu..
 
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,512
Points
2,000
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,512 2,000
Maskini. Binadamu sisi jamani. Uroho wa kupata mali kwa mambo ya kishirikana tu. Inakera sana.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,429
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,429 2,000
Nyie wachagga ni nani aliyewaroga?
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
dunia na ifike mwisho! kha!
 
O

Odillo255

Member
Joined
May 25, 2015
Messages
12
Points
0
Age
26
O

Odillo255

Member
Joined May 25, 2015
12 0
Ivi dunia tunaelekea wapi jamani duuh,mungu tusaidie iki kizazi cha nyoka
 
K

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
8,493
Points
2,000
K

Kikwajuni One

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
8,493 2,000
Angaliwa ustarabu uliopo katika uzi huu,lakini ingekuwa jina la mtendaji wa haya ni la dini isiyokuwa imetwajwa hapa,ungeona maneno yasio ya kiistrabu.
Inauma sana,ni majonzi na maskitiko kwa sisi watanzania wote.Poleni sana mliopoteza mpendwa wenu.
 
M

Masanja Igaya

New Member
Joined
May 27, 2015
Messages
2
Points
0
M

Masanja Igaya

New Member
Joined May 27, 2015
2 0
poleni sana wafiwa naomba ufatwe mkondo kamili hi nikazi ya uchaguzi wafanyiwe uchunguzi wagombea
 
mr brocken

mr brocken

Senior Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
166
Points
0
mr brocken

mr brocken

Senior Member
Joined Apr 2, 2015
166 0
Ivi unawezaje kumfanyia mtoto unyama mkubwa kama huu, kweli unamnyonga hadi kumuua angali anakuangalia, anakulilia, alafu unamkata ulimi, unamkata uume wake, jamani jamani ivi we ni binadamu kweli! kama hayo unayoyafanya ni mazuri kwa nini usianze kwa watoto wako? Pesa ni kitu gani jamani? we c una viungo vingi tu kwa nini usikate vya kwako ukaviuza? Binadamu binadamu mbona tumekuwa na roho ya simba.
Uuuwi!!!
 
masanza1

masanza1

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
294
Points
225
masanza1

masanza1

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
294 225
Apumzike kwa amani marehemu,poleni wafiwa
 
horace

horace

Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
49
Points
95
horace

horace

Member
Joined Dec 18, 2012
49 95
– akutwa akiwa amekatwa sehemu za siri na ulimi
– yasadikiwa pia alilawitiwa kabla ya kuuawa

ntoto fraterin massawe (11) mwanafunzi wa darasa la nne katika shule ya msingi magereza aliokotwa akiwa ametupwa katika shamba linalomilikiwa na masista wa kanisa katoliki lililopo karanga.

Amesema mtoto huyo alikutwa akiwa na jeraha kubwa usoni, huku korodani zikiwa zimeondolewa pamoja na ulimi na kwamba anaonekana kulawitiwa kutokana na kukutwa na haja kubwa .

Taarifa za awali zinasema mtoto huyo alitoweka nyumbani mei 21, mwaka huu na kwamba alionekana na mtu alitajwa kuwa ni mariki peter olomi (45) mkazi wa kibosho road.

Kamanda alisema mtuhumiwa anashikili kwa uchunguzi zaidi na kwamba mwili wa mtoto huyo umehifadhiwa katika hospitali ya mkoa ya mawenzi.

Kamanda wa polisi mkoani kilimanjaro flugence ngonyani, amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kwamba lilitokea mei 23, mwaka huu saa 1:00 asubuhi katika kijiji cha katanini kata ya karanga manispaa ya moshi.
fraterin massawe - rip. Aliyeleta uzi huu aliwajibika kufanya utafiti wa kina kabla ya kutoa taarifa zenye maelezo yasiyo na ukweli. Daktari aliyethibitisha kifo cha mtoto, mzazi wa mtoto, walimu wa shule ya msingi magereza na viongozi wa jumuia ya kanisa katoliki karanga wamethibitisha kuwa mtoto huyo hakukatwa ulimi wala korodani zake.

Ukweli ni kuwa mtoto alilawitiwa na kisha kuuawa inaelekea ni baada ya kuvunjwa uti wa mgongo.

Majonzi waliyoyapata wahusika yanatosha. Mleta uzi hakuwa na haja ya kuzidisha chumvi kiasi hiki.

Poleni sana wafiwa wote na wote walioguswa na taarifa hii yenye dosari za kutia simanzi.
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,219
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,219 2,000
Angaliwa ustarabu uliopo katika uzi huu,lakini ingekuwa jina la mtendaji wa haya ni la dini isiyokuwa imetwajwa hapa,ungeona maneno yasio ya kiistrabu.
Inauma sana,ni majonzi na maskitiko kwa sisi watanzania wote.Poleni sana mliopoteza mpendwa wenu.
Wewe mwehu kweli, muhusika si MALIKI umeambiwa?Hata hvyo vısa vipo vingı na vinawahusu watu tofauti.
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,219
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,219 2,000
Hv hadi mtoto analawitiwa hao walawiti wanakuwa na maumbo gani?Mangi punguzeni bange na viroba aisee.
 
M

Mbarikiwa Mollel

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2015
Messages
241
Points
0
M

Mbarikiwa Mollel

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2015
241 0
Hao sasa hivi utajiri wao wanautafuta kwa njia hiyo, ni washirikina balaa, ukiona anang'ang'ania mia kwenye biashara yake atakwambia nimetumwa hela mjini kumbe huko darini anamsukule wake..!!
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,671
Points
2,000
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,671 2,000
Write your reply...duuh
 

Forum statistics

Threads 1,285,404
Members 494,595
Posts 30,860,650
Top